Kilatha

JF-Expert Member
Nov 28, 2018
4,162
2,000
Walipokufa Askari 4 Benki Mbagala baada ya kuvamiwa na magaidi wa Kibiti Magufuli alienda kuwafariji polisi au familia zao?

Walipokufa Askari 9 Kibiti baada ya kushambuliwa na Magaidi Magufuli alienda kuwaona Askari Au kuzifariji familia zao?

Mbona hukulalamika hapa? Kwa nini ilikuwa sawa kwako kwa upande wa Magufuli na isiwe sawa kwako kwa upande wa Samia?

Acheni chuki na Samia nyie chato gang!

Kwanza hakuna sehemu nimemtaja raisi, nimelaumu washauri wakee.

Pili matukio ya Kibiti hayakutokea mchana wa saa sita tena kwenye moja ya barabara kuu na mashuhuda luluki.

Tatu timing ya tukio na mkutano wa raisi; yaani pole inatolewa kupitia Twitter, Ikulu mawasiliano inaona habari muhimu ya siku ni mkutano wa raisi, TBC aioni umuhimu wa kumpa raisi kutoa neno.

Anyway sie ‘wale twaruka, priiii’ sasa hivi sijui tuko wapi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom