Iko wapi Ripoti Maalum ya CAG iliyoagizwa na Rais Samia Suluhu Hassan siku akiapisha mawaziri?

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
11,442
2,000
Rais ndio aliagiza tena hadharani kabisa kwamba uchunguzi ufanyike. Hawezi ogopa kuisoma!
Kama haikusomwa sababu ipo, tena sababu ya msingi

Vuta subra

Serikali ni taasisi
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
40,635
2,000
Rais ndio aliagiza tena hadharani kabisa kwamba uchunguzi ufanyike..... Hawezi ogopa kuisoma!
Kama haikusomwa sababu ipo, tena sababu ya msingi

Vuta subra

Serikali ni taasisi

Haiwezi kusomwa maana wahusika ni hao hao viongozi waliokuwa wanajifanya wazalendo. Atakachofanya huyo mama ni kuitumia hiyo ripoti kama kifungo cha ndani dhidi ya hayo majizi ili yasimsumbue kwenye utawala wake. Hakuna sababu yoyote ya msingi ya kutosoma hiyo ripoti hadharani, zaidi ya kulindana kichama.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,950
2,000
Haiwezi kusomwa maana wahusika ni hao hao viongozi waliokuwa wanajifanya wazalendo. Atakachofanya huyo mama ni kuitumia hiyo ripoti kama kifungo cha ndani dhidi ya hayo majizi ili yasimsumbue kwenye utawala wake. Hakuna sababu yoyote ya msingi ya kutosoma hiyo ripoti hadharani, zaidi ya kulindana kichama.
Alijua kuwa anaowachunguza no "vigogo" na most likely alikuwa bameshatonywa kuwa kuna wizi na tetesi zinasea wanaohusika ni hawa na Hawa... Why aliunda kamati?
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
24,226
2,000
Ripoti yenyewe inachowafanya.

IMG_20210406_185844.jpg
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
22,615
2,000
Rais ndio aliagiza tena hadharani kabisa kwamba uchunguzi ufanyike..... Hawezi ogopa kuisoma!
Kama haikusomwa sababu ipo, tena sababu ya msingi

Vuta subra

Serikali ni taasisi
Yaani umemtetea mapemaa... endapo haitasomwa basi kuna sababu ya msingi ambayo mimi na wewe tulioambiwa kuwa ucgunguzi ufanyike HATUTAIJUA...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom