Ikiwa J. Kikwete atashindwa kuchukua Maamuzi mazito Mungu atachukua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikiwa J. Kikwete atashindwa kuchukua Maamuzi mazito Mungu atachukua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TumainiEl, Dec 12, 2011.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Habarin za Asubuh wana jamvi la jamii forum, nimechukua nafasi hii kwanza kusema siridhishwi hata kidogo na mwenendo na uwongoz wa Rais wangu J. K. Kwa kweli napenda kusema J. K. Ana lake moyoni, ambalo alijuwa, na kila kukicha anatudanganya wa watanzania kwa misemo na mithali lakini hakuna kitu ila kiza kimetanda.

    Kikwete ni Rais alie dhani kuwa serikali inaweza kuendeshwa kirafiki akasahau misemo na theory za uwongozi ambazo zinapinga kabisa urafik ktk serikal. Kikwete amevunja huu mwiko ndio maana amejikuta akiwa Rais wa kwanza baraza lake la mawaziri kuangushwa, haya yote ni majibu ya urafiki ktk serikali.

    Sasa majuzi amemnyima Sitta medali nina uwakika this is an end era. Mungu atashuka kuhukumu. I'm end
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,227
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    wewe ni goigoi wa kufikiri kweli,yani unapima uongozi wa Kikwete kwa kumnyima Sita nishani kuwa ndio haufai.nadhani hii sio sahihi.Tanzania ina wazalendo wa kweli wengi tena ambao mchango wao ni mkubwa kuliko huyo mpenzi wako Sita.

    Hao waliotajwa na kupewa hizo nishani ni wachache mno pengine hata asilimia tano haifiki.

    Any way kwa kuwa mdomo ni wako u can rom to your ability na utapata wajinga wa aina yako watakaokuunga mkono na upupu uliotuletea apa great thinkers forum.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,626
    Likes Received: 8,418
    Trophy Points: 280
    Kichaa huwaona wasiovichaa kuwa ndio vichaa, umedhihirisha kwa vitendo!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    NDO MAAMUZI MAGUMU! :nerd:
     
Loading...