Igunga-polisi yasema kukutwa na shahada si yako si kosa


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Wana Jf imekaaje hyo.
Source-TBC HABARI
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
Imekaa poa tu, ukinikuta na kitambulisho cha mtu mwingine ni kosa?
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,156
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,156 226 160
TBC iko kwa ajili ya watawala wa chama , nimeshangaa wanatangaza kwa dk 4 mgombea wa CCM wakampa na wasaa kusema atakayowafanyia wana igunga,sijamsikia wa chadema wala cuf,,bila kurudisha TBC mikononi mwa umma tutazidi kuumia,Nyerere alitulisha elimu ya woga wa kufanya maamuzi ndio tulipofika hadi leo, mwaona wenyewe JK hajamwajibisha waziri yoyote hata walio na tuhuma kawaacha.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Polisi wako mfukoni mwa magamba hivyo hakuna chochote chenye maslahi kwa wananchi wanachoweza kuongea ama kufanya kwa sasa hususan huko igunga.
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,015
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,015 26 145
Tume inasema ni kosa, polis ndo wanasema si kosa, tena jamaa kasema kbs mtu anayelalamikiwa kukutwa na kad ilikuwa ya hawara yake, so ni fresh, polis nao ni magamba, hata siku ya kura wataruhusu m2 kutumia kad ya hawara kupiga kura,
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
94
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 94 145
Kwa mujibu wa katiba yetu (pamoja na makengeza yake) chombo pekee chenye mamlaka ya kutafsiri sheria ni MAHAKMA. Jeshi la Polisi kujigeuza na kuwa mahakma si tu ni ukiukwaji wa mgawanyo wa madaraka lakini baya zaidi ni kwamba linatishia ustawi wa jamii yetu ya watanzania -bila kujali itakadi, dini jinsia na hata umri. Pengine hapa tunaanza kuelewa ni kwanini polisi wanapouwa raia wasio na hatia hakuna jambo lolote linalofanyika mfano, upelelezi na hata kuchukua hatua za kinidhamu. Mwaka huu pekee polisi imeshauwa zaidi ya watu 20 na hakuna lolote lilifanyika juu ya mauaji hayo. Sasa leo tuko kwenye uchaguzi anatoka polisi mwenye dhamana ya kusimamia sheria anaamua kutangaza kuwa watu wana ruhusa ya kuvunja sheria. Kwa mantiki hiyo basi, hakuna sababu hata kidogo ya kupoteza kodi za watanzania ili kumlipa polisi maana tayari kiongozi wao ameshatangaza kuwa hakuna kitu kinachoitwa 'kuvunja sheria'! Polisi iondoke Igunga.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
TBC iko kwa ajili ya watawala wa chama , nimeshangaa wanatangaza kwa dk 4 mgombea wa CCM wakampa na wasaa kusema atakayowafanyia wana igunga,sijamsikia wa chadema wala cuf,,bila kurudisha TBC mikononi mwa umma tutazidi kuumia,Nyerere alitulisha elimu ya woga wa kufanya maamuzi ndio tulipofika hadi leo, mwaona wenyewe JK hajamwajibisha waziri yoyote hata walio na tuhuma kawaacha.
Hapana,
Woga wako usimsingizie Nyerere. Alifanya alichoweza na kuondoka. Beba msalaba wako mwenyewe.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Kwa mujibu wa katiba yetu (pamoja na makengeza yake) chombo pekee chenye mamlaka ya kutafsiri sheria ni MAHAKMA. Jeshi la Polisi kujigeuza na kuwa mahakma si tu ni ukiukwaji wa mgawanyo wa madaraka lakini baya zaidi ni kwamba linatishia ustawi wa jamii yetu ya watanzania -bila kujali itakadi, dini jinsia na hata umri. Pengine hapa tunaanza kuelewa ni kwanini polisi wanapouwa raia wasio na hatia hakuna jambo lolote linalofanyika mfano, upelelezi na hata kuchukua hatua za kinidhamu. Mwaka huu pekee polisi imeshauwa zaidi ya watu 20 na hakuna lolote lilifanyika juu ya mauaji hayo. Sasa leo tuko kwenye uchaguzi anatoka polisi mwenye dhamana ya kusimamia sheria anaamua kutangaza kuwa watu wana ruhusa ya kuvunja sheria. Kwa mantiki hiyo basi, hakuna sababu hata kidogo ya kupoteza kodi za watanzania ili kumlipa polisi maana tayari kiongozi wao ameshatangaza kuwa hakuna kitu kinachoitwa 'kuvunja sheria'! Polisi iondoke Igunga.
H
Hebu fikiria kama kada wa Chadema angekutwa na kadi 100 za wapiga kodi. Usingesikia mwisho wake.
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
94
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 94 145
H
Hebu fikiria kama kada wa Chadema angekutwa na kadi 100 za wapiga kodi. Usingesikia mwisho wake.
Jasusi huyu polisi wa Igunga sidhani kama anakaa chini na kuchanganua mambo kichwani kwake kabla ya kuongea. Kenya waliingia kwenye machafuko kwa sababu ya ukiukwaji wa haki na sheria wakati wa uchaguzi. Kama huyu Polisi anataka kujua nafasi/wajibu wake kwa jamii ya watanzania wote basi namshauri kesho aangalie Citizen TV ya Kenya kuanzia saa 9.30 alasiri, atamwona polisi mwenziwe wa toka Kenya akijibu mashtaka kule the Hague (ICC).

Hizi mbinu za kizamani za kunyanganya watu haki yao zitawaletea matatizo makubwa hawa mabwana. Tatizo ni mawazo mgando.
 
M

mwananyiha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2008
Messages
248
Likes
1
Points
35
M

mwananyiha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2008
248 1 35
Binafsi nadhani kukujwa na shahada ya mtu si kosa. Ila kosa ni ile nia na mazingira ya hiyo shahada kukutwa nayo ndivyo vinavyoweza kusababisha kosa. Hata hivyo kama walivyosema wanajf wenzangu ilipaswa mahakama ndio itoe tafsiri.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,143
Likes
503
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,143 503 280
Kwa mujibu wa katiba yetu (pamoja na makengeza yake) chombo pekee chenye mamlaka ya kutafsiri sheria ni MAHAKMA. Jeshi la Polisi kujigeuza na kuwa mahakma si tu ni ukiukwaji wa mgawanyo wa madaraka lakini baya zaidi ni kwamba linatishia ustawi wa jamii yetu ya watanzania -bila kujali itakadi, dini jinsia na hata umri. Pengine hapa tunaanza kuelewa ni kwanini polisi wanapouwa raia wasio na hatia hakuna jambo lolote linalofanyika mfano, upelelezi na hata kuchukua hatua za kinidhamu. Mwaka huu pekee polisi imeshauwa zaidi ya watu 20 na hakuna lolote lilifanyika juu ya mauaji hayo. Sasa leo tuko kwenye uchaguzi anatoka polisi mwenye dhamana ya kusimamia sheria anaamua kutangaza kuwa watu wana ruhusa ya kuvunja sheria. Kwa mantiki hiyo basi, hakuna sababu hata kidogo ya kupoteza kodi za watanzania ili kumlipa polisi maana tayari kiongozi wao ameshatangaza kuwa hakuna kitu kinachoitwa 'kuvunja sheria'! Polisi iondoke Igunga.
IGP Said Mwema amesikia hizo habari, maana namuona kama ana busara kidogo. Bila shaka atamchukulia hatua!!!!!!!!!! Mfumo wa uongozi wa kipolisi wa kina Zombe kazi zao ni kunyamazisha raia kudhurumu na kulinda mfumo wa utawala wa CCM. Hiyo ndio kazi yao kubwa, hawajui kuwa serikali inaweza kuondoka madarakani ikaja serikali nyingine na polisi akaendelea na kazi zake za kulinda usalama wa raia!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587