Igunga: Ni CCM ipi Rostam anaipigia kampeni; aliyosema ina siasa uchwara?

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,262
Points
1,195

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,262 1,195
JULAI 13, mwaka huu, siku alipotangaza kujiuzulu ubunge wa Jimbo la Igunga na ujumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Rostam Aziz alisema kuwa amefanya maamuzi hayo kutokana na kuchoshwa na siasa uchwara, fitina na kuandamwa ndani ya CCM.
Katika hotuba yake kwa wana-CCM na wakazi wengine wa Igunga, Rostam alikwenda mbali zaidi kwa kuwashutumu baadhi ya viongozi wa Sekretarieti ya chama hicho kwa kuendesha kampeni za kumwandama kwa tuhuma mbalimbali za kukosa maadili na kumtaka ajivue gamba.
Aliwashutumu Naibu Katikbu Mkuu wa CCM Bara, Kapteni John Chiligati na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa chama hicho, Nape Nnauye.
Itakumbukwa kuwa baada ya kikao cha NEC kilichofanyika mjini Dodoma Aprili mwaka huu na kutoa na maazimio 26, moja namba 15 likiwataka vigogo wenye tuhuma za ufisadi kupima na kuamua kuchukua hatua kwa kujiwajibisha badala ya kusubiri kuwajibishwa na chama, Chiligati na Nape walifanya ziara katika maeneo mengi ya nchi wakiwaelezea wanachama maana ya dhana ya kujivua gamba.
Ili kuweka sawa na kumbukumbu ya makala yangu, Rostam alisema: “Mara tu baada ya kumalizika kwa kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa ambacho kilichagua wajumbe wapya wa Kamati Kuu na kuidhinisha uundwaji wa Sekretarieti mpya, dhana ya kujivua gamba ambayo naamini Mwenyekiti wetu
 

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
3,147
Points
2,000

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
3,147 2,000
mi naona huyo jamaa anacheza mchezo wa nipe nikupe. anafahamu asiposhiriki na ccm ikashindwa atabeba sehemu kubwa ya lawama, na usije kusahau kuwa huyu ni mtu ambaye anatuhumiwa katika ufisadi (hata kama mazingira hayamhusishi moja kwa moja) hivyo ni lazima apalilie shamba lake vizuri, maana chama kinaweza kumgeuka kwa kuyanyima tenda makampuni yake ambayo yamekuwa yakishinda tenda kutokana na ushawishi wa kisiasa, hii itakuwa pigo kwake kibiashara, au hata kuwafikisha mahakamani ndugu zake ambao kama alivyoripoti ndugu Msemakweli aliwabebesha jukumu la kusimmamia kampuni zake ( anajificha nyuma ya kivuli chao). hivyo hapa analinda masalhi yake kwa kuwa anjua bado ana nafasi ya kuendelea kuwakamua watanzania kwa kibali cha watawala, yaani ccm.
 

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
663
Points
195

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
663 195
Kwa kweli inachekesha.... hivi watanzania tuna Serikali ya namna gani? mwenzenu kwa kweli sielewi, ni Serikali gani inayofanya mambo kwa maslahi ya kundi fulani na si Wananchi? Hivi Serikali zote duniani si za wananchi? Ila hapa kwetu inaonekana si hivyo... ajabu sana hii jamani.
 

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,883
Points
2,000

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,883 2,000
ndio ccm hiyo hiyo ndio maana nape hatakiwi kule. kama wanaigunga watawapa ccm na rostam sie hatuna la kufanya ni wazi mchezo wa ccm wa kuwafanya watz wajinga utaendelea kufanikiwa na usishangae nape akaendelea kuwaponda mapacha watatu baada ya uchaguzi na watu wakaendelea kuamini ni vita ya kweli
 

Shenkalwa

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
580
Points
170

Shenkalwa

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
580 170
mi naona huyo jamaa anacheza mchezo wa nipe nikupe. anafahamu asiposhiriki na ccm ikashindwa atabeba sehemu kubwa ya lawama, na usije kusahau kuwa huyu ni mtu ambaye anatuhumiwa katika ufisadi (hata kama mazingira hayamhusishi moja kwa moja) hivyo ni lazima apalilie shamba lake vizuri, maana chama kinaweza kumgeuka kwa kuyanyima tenda makampuni yake ambayo yamekuwa yakishinda tenda kutokana na ushawishi wa kisiasa, hii itakuwa pigo kwake kibiashara, au hata kuwafikisha mahakamani ndugu zake ambao kama alivyoripoti ndugu Msemakweli aliwabebesha jukumu la kusimmamia kampuni zake ( anajificha nyuma ya kivuli chao). hivyo hapa analinda masalhi yake kwa kuwa anjua bado ana nafasi ya kuendelea kuwakamua watanzania kwa kibali cha watawala, yaani ccm.
Hapa mkuu umesema kweli kabisa. Kwa kuongezea ni kwamba hii inaonyesha jinsi chama cha magamba kilivyochanganyikiwa. Huku wanataka kuvuana magamba na kutupiana shutuma za ufisadi wakati huo huo wananyanyuana mikono kuwa wale wale ni wasafi. Kumbuka ya basil mramba, chenge na sasa lost arm. Ngoja tuone baada ya uchaguzi huo mdogo kitaendelea nini kati ya lost arm na chama chake cha magamba. Ni vituko
 

Nsengimana

Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
53
Points
0

Nsengimana

Member
Joined Jan 15, 2011
53 0
Hivi wadau mnauhakika na mnayochangia?Mpaka sasa RA hajashiriki kampen directly,hajapanda jukwaani hata mara moja,ushiriki wake bado ni tetesi tu eti ameombwa na Jk.Sipingi hili,na ni unafiki mkubwa kwa RA na magamba kama kweli wataamua kumtumia RA Igunga,ila ninachotaka kusema ni kutaka wanajf tuwe na uhakika kabla ya kuchangia na kupost thread vinginevyo tunalishushia hadhi jukwaa.
 

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Points
1,250

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 1,250
Hivi wadau mnauhakika na mnayochangia?Mpaka sasa RA hajashiriki kampen directly,hajapanda jukwaani hata mara moja,ushiriki wake bado ni tetesi tu eti ameombwa na Jk.Sipingi hili,na ni unafiki mkubwa kwa RA na magamba kama kweli wataamua kumtumia RA Igunga,ila ninachotaka kusema ni kutaka wanajf tuwe na uhakika kabla ya kuchangia na kupost thread vinginevyo tunalishushia hadhi jukwaa.
Haukumwona siku ile CCM wanazindua kampeni? Rostam ndie mwenye Igunga angalau kwa sasa.
 

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,883
Points
2,000

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,883 2,000
Hivi wadau mnauhakika na mnayochangia?Mpaka sasa RA hajashiriki kampen directly,hajapanda jukwaani hata mara moja,ushiriki wake bado ni tetesi tu eti ameombwa na Jk.Sipingi hili,na ni unafiki mkubwa kwa RA na magamba kama kweli wataamua kumtumia RA Igunga,ila ninachotaka kusema ni kutaka wanajf tuwe na uhakika kabla ya kuchangia na kupost thread vinginevyo tunalishushia hadhi jukwaa.
nafikiri mwenzetu kama unaangalia tv huwa unaangalia nyuma ya screen yupo tangu mkapa anafungua kampeni siku ya jmosi ya ajali kubwa ya meli ya spice nini sijui
 

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,343
Points
2,000

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,343 2,000
JULAI 13, mwaka huu, siku alipotangaza kujiuzulu ubunge wa Jimbo la Igunga na ujumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Rostam Aziz alisema kuwa amefanya maamuzi hayo kutokana na kuchoshwa na siasa uchwara, fitina na kuandamwa ndani ya CCM.
Katika hotuba yake kwa wana-CCM na wakazi wengine wa Igunga, Rostam alikwenda mbali zaidi kwa kuwashutumu baadhi ya viongozi wa Sekretarieti ya chama hicho kwa kuendesha kampeni za kumwandama kwa tuhuma mbalimbali za kukosa maadili na kumtaka ajivue gamba.
Aliwashutumu Naibu Katikbu Mkuu wa CCM Bara, Kapteni John Chiligati na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa chama hicho, Nape Nnauye.
Itakumbukwa kuwa baada ya kikao cha NEC kilichofanyika mjini Dodoma Aprili mwaka huu na kutoa na maazimio 26, moja namba 15 likiwataka vigogo wenye tuhuma za ufisadi kupima na kuamua kuchukua hatua kwa kujiwajibisha badala ya kusubiri kuwajibishwa na chama, Chiligati na Nape walifanya ziara katika maeneo mengi ya nchi wakiwaelezea wanachama maana ya dhana ya kujivua gamba.
Ili kuweka sawa na kumbukumbu ya makala yangu, Rostam alisema: “Mara tu baada ya kumalizika kwa kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa ambacho kilichagua wajumbe wapya wa Kamati Kuu na kuidhinisha uundwaji wa Sekretarieti mpya, dhana ya kujivua gamba ambayo naamini Mwenyekiti wetu

By having these kind of leaders in the system and this party,CCM to lead us for sure our dream to reach Tanzania which produce honey and milk will remain to be something difficult to achieve.It is amazing that,someone who before condemn the whole system of chama cha magamba currently is a pioneer to say CCM is a good party.Huu ndio unafiki ambao watanzania siku zote we use to complain.But,this mark the beginning of an end of CCM and it leaders...I don't think if Tanzanian will remain to be quite and to leave this type of ruling to continue....One day they will take actions...
 

OMEGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
695
Points
250

OMEGA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
695 250
Kaambiwa asiposaidia kampeni watampelekea TRA ichunguze jinsi CASPIAN inavyolipia mapato kutokana na mikataba yake ndani ya Mgodi wa Buzwagi Kahama ,ambako Rostam analipwa mabillioni kila mwezi kutokana na tender zake kedekede kwa Barrick mgodini umo lakini from reliable source analipa mapato sio kulingana na sheria za mapato bali anavyojisikia,anajipimia hela ya kulipa TRA na always ni kiduchu
 

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Points
0

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 0
These people are demon possesed,achana nao, utasumbua akili yako bure.
JULAI 13, mwaka huu, siku alipotangaza kujiuzulu ubunge wa Jimbo la Igunga na ujumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Rostam Aziz alisema kuwa amefanya maamuzi hayo kutokana na kuchoshwa na siasa uchwara, fitina na kuandamwa ndani ya CCM.
Katika hotuba yake kwa wana-CCM na wakazi wengine wa Igunga, Rostam alikwenda mbali zaidi kwa kuwashutumu baadhi ya viongozi wa Sekretarieti ya chama hicho kwa kuendesha kampeni za kumwandama kwa tuhuma mbalimbali za kukosa maadili na kumtaka ajivue gamba.
Aliwashutumu Naibu Katikbu Mkuu wa CCM Bara, Kapteni John Chiligati na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa chama hicho, Nape Nnauye.
Itakumbukwa kuwa baada ya kikao cha NEC kilichofanyika mjini Dodoma Aprili mwaka huu na kutoa na maazimio 26, moja namba 15 likiwataka vigogo wenye tuhuma za ufisadi kupima na kuamua kuchukua hatua kwa kujiwajibisha badala ya kusubiri kuwajibishwa na chama, Chiligati na Nape walifanya ziara katika maeneo mengi ya nchi wakiwaelezea wanachama maana ya dhana ya kujivua gamba.
Ili kuweka sawa na kumbukumbu ya makala yangu, Rostam alisema: “Mara tu baada ya kumalizika kwa kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa ambacho kilichagua wajumbe wapya wa Kamati Kuu na kuidhinisha uundwaji wa Sekretarieti mpya, dhana ya kujivua gamba ambayo naamini Mwenyekiti wetu
 

Nsengimana

Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
53
Points
0

Nsengimana

Member
Joined Jan 15, 2011
53 0
nafikiri mwenzetu kama unaangalia tv huwa unaangalia nyuma ya screen yupo tangu mkapa anafungua kampeni siku ya jmosi ya ajali kubwa ya meli ya spice nini sijui
<br />
<br />
Nashukuru kwa taarifa,sikupata kuuangalia mkutano wa ufunguzi,pia sina acces sana na tv,mara nyingi news nazipata humu na kusoma magazet.Je RA alizungumza siku hiyo?Ama kweli magamba hamnazo.
 

msnajo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
2,995
Points
2,000

msnajo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
2,995 2,000
JULAI 13, mwaka huu, siku alipotangaza kujiuzulu ubunge wa Jimbo la Igunga na ujumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Rostam Aziz alisema kuwa amefanya maamuzi hayo kutokana na kuchoshwa na siasa uchwara, fitina na kuandamwa ndani ya CCM.<br />
Katika hotuba yake kwa wana-CCM na wakazi wengine wa Igunga, Rostam alikwenda mbali zaidi kwa kuwashutumu baadhi ya viongozi wa Sekretarieti ya chama hicho kwa kuendesha kampeni za kumwandama kwa tuhuma mbalimbali za kukosa maadili na kumtaka ajivue gamba.<br />
Aliwashutumu Naibu Katikbu Mkuu wa CCM Bara, Kapteni John Chiligati na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa chama hicho, Nape Nnauye.<br />
Itakumbukwa kuwa baada ya kikao cha NEC kilichofanyika mjini Dodoma Aprili mwaka huu na kutoa na maazimio 26, moja namba 15 likiwataka vigogo wenye tuhuma za ufisadi kupima na kuamua kuchukua hatua kwa kujiwajibisha badala ya kusubiri kuwajibishwa na chama, Chiligati na Nape walifanya ziara katika maeneo mengi ya nchi wakiwaelezea wanachama maana ya dhana ya kujivua gamba.<br />
<span style="font-family: &amp;quot">Ili kuweka sawa na kumbukumbu ya makala yangu, Rostam alisema: “Mara tu baada ya kumalizika kwa kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa ambacho kilichagua wajumbe wapya wa Kamati Kuu na kuidhinisha uundwaji wa Sekretarieti mpya, dhana ya kujivua gamba ambayo naamini Mwenyekiti wetu </span>
<br />
<br />
WACHA ALE MATAPISHI YAKE MWENYEWE! IGUNGA LAZIMA WAPINZANI WACHUKUE. KWANZA SI ALISEMA SIASA ZA TANZANIA NI UCHWARA NA MAJI TAKA? SASA LINI WAMEKUA NA SIASA NZURI! MAJITU MENGINE HOVYO TU!
 

Forum statistics

Threads 1,382,459
Members 526,380
Posts 33,828,645
Top