Igunga: Nani kasema Rostam kaachana na siasa uchwara? Helikopta za CCM amezileta yeye


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Wakuu: Mnaona jinsi CCM wanatumia ufisadi na mafisadi kama mtaji wa kisiasa? Nani kasema Rostam Azizi ameachana na kampeni za hapo Igunga? Yumo hadi shingoni.

Zile helikopta mbili za CCM ni yeye ndo alizileta na kuzigharamia. Halafu alijidai anaachana na siasa uchwara! Thubutu! Tatizo ni kwamba ukishakuwa fisadi ndani ya CCM katika nchi hii, basi unakuwa mtumwa tu, utafanya kila kazi unayoambiwa bila kuuliza. lau sivyo........
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Wakuu: Mnaona jinsi CCM wanatumia ufisadi na mafisadi kama mtaji wa kisiasa? Nani kasema Rostam Azizi ameachana na kampeni za hapo Igunga? Yumo hadi shingoni.

Zile helikopta mbili za CCM ni yeye ndo alizileta na kuzigharamia. Halafu alijidai anaachana na siasa uchwara! Thubutu! Tatizo ni kwamba ukishakuwa fisadi ndani ya CCM katika nchi hii, basi unakuwa mtumwa tu, utafanya kila kazi unayoambiwa bila kuuliza. lau sivyo........
Nami nimesikia kutoka kwa jamaa yangu aliye Igunga kwamba ni yeye RA ndiyo alizileta hizo helkopta za CCM!
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,526
Likes
986
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,526 986 280
Nami nimesikia kutoka kwa jamaa yangu aliye Igunga kwamba ni yeye RA ndiyo alizileta hizo helkopta za CCM!
wanajua namna anavotuibia na uharamia wake! Walimtisha kumfilisi ikabidi asalimu amri.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,908
Likes
4,388
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,908 4,388 280
ccm ni maslahi binafsi mbele
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
amefurahi sana kusikia TANESCO wanamlipa hela za DOWANS hvo kaona sio iiiiiiiisshhhhu
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Hivi kukodi Helicompta mbili kuna gharimu bei gani ukilinganisha na kiasi atakacholipwa na CCM kutokana na mkataba ya TANESCO? Nafikiri CCM wameamua kutumia kisingizio cha mkataba kumuwezesha Rostamu kukusanya hela ya kampeni mwaka 2015.
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,642
Likes
2,018
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,642 2,018 280
Baba yako akiachana na mama yako haiondoi wajibu wa yeye kukuhudumia kama kukulipia shule n.k.Hivyo Rostam alisema ameachana na siasa uchwara lakini alikiri kwamba ataendelea kuwa mwana CCM mwaminifu.Kama ni kweli yy ndie ametoa hizo helkopta basi ni wajibu wake maana mwanachama hawezi kukiombea chama chake mabaya,hajawa Shy-rose bhanji.Acheni wivu,nyie mbona mna Ndesa anawapa helkopta hatusemi? Au mnataka kusema ndesa pesa ni msafi?.Mbowe amekwisharudisha pesa ya penshen za wafanyakazi NSSF?
 
usininukuu

usininukuu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
380
Likes
0
Points
0
usininukuu

usininukuu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
380 0 0
Siasa uchwala ni nguzo ya CCM hawaswezi kujinmasua ktk hilo.
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Wakuu: Mnaona jinsi CCM wanatumia ufisadi na mafisadi kama mtaji wa kisiasa? Nani kasema Rostam Azizi ameachana na kampeni za hapo Igunga? Yumo hadi shingoni.

Zile helikopta mbili za CCM ni yeye ndo alizileta na kuzigharamia. Halafu alijidai anaachana na siasa uchwara! Thubutu! Tatizo ni kwamba ukishakuwa fisadi ndani ya CCM katika nchi hii, basi unakuwa mtumwa tu, utafanya kila kazi unayoambiwa bila kuuliza. lau sivyo........
Hizo zitarudi kupitia 94bn/- za Dowans! When a fidadi always a fisafi!
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Baba yako akiachana na mama yako haiondoi wajibu wa yeye kukuhudumia kama kukulipia shule n.k.Hivyo Rostam alisema ameachana na siasa uchwara lakini alikiri kwamba ataendelea kuwa mwana CCM mwaminifu.Kama ni kweli yy ndie ametoa hizo helkopta basi ni wajibu wake maana mwanachama hawezi kukiombea chama chake mabaya,hajawa Shy-rose bhanji.Acheni wivu,nyie mbona mna Ndesa anawapa helkopta hatusemi? Au mnataka kusema ndesa pesa ni msafi?.Mbowe amekwisharudisha pesa ya penshen za wafanyakazi NSSF?
Kwa hiyo sasa hivi Magamba yameachana na "siasa uchwara" baada ya lifisadi limoja (RA) kujivua gamba lililokwama kiunoni?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Baba yako akiachana na mama yako haiondoi wajibu wa yeye kukuhudumia kama kukulipia shule n.k.Hivyo Rostam alisema ameachana na siasa uchwara lakini alikiri kwamba ataendelea kuwa mwana CCM mwaminifu.Kama ni kweli yy ndie ametoa hizo helkopta basi ni wajibu wake maana mwanachama hawezi kukiombea chama chake mabaya,hajawa Shy-rose bhanji.Acheni wivu,nyie mbona mna Ndesa anawapa helkopta hatusemi? Au mnataka kusema ndesa pesa ni msafi?.Mbowe amekwisharudisha pesa ya penshen za wafanyakazi NSSF?
I can't biliv this postcomes from you, sasa ulivyyokuwa unalialia gamba gamba kumbe ulikuwa unawatapeli watanzania au kwa sababu umejificha nyuma ya hii ID basi unafikiri hujulikani?????? Aisee nyie vijana wa leo wa CCM na hizi siasa zenu mnatupeleka siko kabisa. Yaani mchana gamba usiku ahh! nilikuwa natania tu bwahahahah ahaha ahahaha!!!!!!!!!!! Rostam ndiyo kidume chenu huko CCM hahah ahahahahah.

Mkuu ubnatia aibu mno, si ni wewe juzi juzi ulikuwa unatuhumu watu kwamaba wametumwa na mafisadi ukuhujumu? Sasa iweje unawasifia tena wale uliowaita mafisadi?
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Baba yako akiachana na mama yako haiondoi wajibu wa yeye kukuhudumia kama kukulipia shule n.k.Hivyo Rostam alisema ameachana na siasa uchwara lakini alikiri kwamba ataendelea kuwa mwana CCM mwaminifu.Kama ni kweli yy ndie ametoa hizo helkopta basi ni wajibu wake maana mwanachama hawezi kukiombea chama chake mabaya,hajawa Shy-rose bhanji.Acheni wivu,nyie mbona mna Ndesa anawapa helkopta hatusemi? Au mnataka kusema ndesa pesa ni msafi?.Mbowe amekwisharudisha pesa ya penshen za wafanyakazi NSSF?
Ni kama walivyo CCM na CUF hawaachani mpaka kufa, ndoa yao ni nzuri sana na hivi karibuni watapata mtoto.
 

Forum statistics

Threads 1,235,935
Members 474,901
Posts 29,240,907