Elections 2010 Igunga mpo hebu tuambien nani anapewa nafasi mpaka sasa mana huku kimya sana

MUREFU

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
1,224
1,225
Habari zenu wanathnker hebu tuambie nani amechukuwa huko igunga mana siunajua tena nje yenu matokeo yanakuja kutoka mshindi tumeshamjua vipi huko igunga chama gan ninasemekana nimeongoza au ninaweza kuchukuwa. Yan hata tetesi za chn kwa chn mana huku vyombo vya habari vimetususia wanasubir saa nne
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom