Igunga: Mfuasi wa CUF kavamiwa na wafuasi wa CCM kapewa kipigo yupo hoi Hospitali


T

tweve

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
695
Likes
4
Points
35
Age
46
T

tweve

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
695 4 35
hao ni wanandoa jamani!waacheni wataelewana tu na kusameheana
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
61
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 61 145
Nasikia shigela alikuwa na bastola, na akamwambia yule bwana wa cuf kuwa atamvunja miguu....kumbe kamvunja kweli?
Hawa jamaa wamezidi kwa vurugu
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,606
Likes
279
Points
180
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,606 279 180
Sipendi uanzishaji wa thread kizembe hivi afu unaitwa "great thinker"
na moderators eti "wanachuja" thread na hii imepita kuwa thread huru kabisa.
my foot
Thats why kuna great thinkers hapa wasiohitaji kupikiwa kila kitu, be one bro
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
52
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 52 0
mambo ya ccm na cuf ni mambo binafsi ndani ya ndoa. yasiwekwe hapa!
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,168
Likes
167
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,168 167 160
Kweli kabisa dawa ya ugomvi wa wanandoa waachiwe wanandoa.! Kazi kwenu ccm na cuf ( nimekumbuka kibwagizo cha juma nature "MUUNGANO CCM NA CUF...)
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,524
Likes
16,322
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,524 16,322 280
Nasikia shigela alikuwa na bastola, na akamwambia yule bwana wa cuf kuwa atamvunja miguu....kumbe kamvunja kweli?
Hawa jamaa wamezidi kwa vurugu
ambacho hajui shigela ni kuwa uchaguzi ukiisha wao wataondoka, wanakiherehere wa magamba watashughulikiwa individualy, watajuta kupewa vikofia, watajuta kutupa nazi kwa hadaa ya embe!! mimi naenda zambiaaaaaaa!! ambako watu hawaogopi kushindwa.
 
M

msafi

Senior Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
195
Likes
26
Points
45
M

msafi

Senior Member
Joined Apr 10, 2011
195 26 45
Nasikia shigela alikuwa na bastola, na akamwambia yule bwana wa cuf kuwa atamvunja miguu....kumbe kamvunja kweli?
Hawa jamaa wamezidi kwa vurugu
usishangae mashtaka yakabailika na kuwa:
1. alivamia mkutano wa ccm, na kusababisha vurugu 2. alitumwa na chadema na ni mmoja wa makomandoo toka libya.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Likes
143
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 143 145
Mfuasi mmoja wa chama cha siasa( CUF), kavamiwa na vijana waliotambulika ni wa CCM na kumpa kipigo mpaka akapoteza fahamu.

Mfuasi huyo wa CUF alikutwa akipandisha bendera ya chama cha CUF nyumbani kwake, vijana wa CCM walimvamia na kumpa kipigo majeruhi huyo kalazwa hospitali, inasemekana kavunjika mbavu.

SOURCE: TBC HABARI
CCM watakuja hapa na kusema makomandoo wa CHADEMA toka nchi za kiislamu hapo hapo wanasema CHADEMA chama cha kikristo ukiwa muongo usiwe msaharifu jamani
 
R

RMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
409
Likes
0
Points
0
R

RMA

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
409 0 0
Mfuasi mmoja wa chama cha siasa( CUF), kavamiwa na vijana waliotambulika ni wa CCM na kumpa kipigo mpaka akapoteza fahamu. Mfuasi huyo wa CUF alikutwa akipandisha bendera ya chama cha CUF nyumbani kwake, vijana wa CCM walimvamia na kumpa kipigo majeruhi huyo kalazwa hospitali, inasemekana kavunjika mbavu. SOURCE: TBC HABARI
Hapo hakuna neno. Ccm A kumtwanga ccm B ni sawa na mwanamme kutembeza mkong'oto kwa mke wake! Tusiyaingilie sana, hayo ni mambo ya unyumba! Yataisha tu!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,524
Likes
16,322
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,524 16,322 280
BAKWATA hawajatoa tamko tu....
nashangaa, wakati kobazi na barakashea vimedhalilishwa, mi siwaelewi bakwata, mtu avuliwa barakashea, inakanyagwa kanyagwa kwa viatu, aaa! bakwata vipiiiii, mpaka sasa haijulikani kobazi zilipo, basuta isomeeni ccm ile duwa ile inaitwa, inaitwa, inaitwa, inaitwaje vile!!
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,456
Likes
86
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,456 86 145
nashangaa, wakati kobazi na barakashea vimedhalilishwa, mi siwaelewi bakwata, mtu avuliwa barakashea, inakanyagwa kanyagwa kwa viatu, aaa! bakwata vipiiiii, mpaka sasa haijulikani kobazi zilipo, basuta isomeeni ccm ile duwa ile inaitwa, inaitwa, inaitwa, inaitwaje vile!!
Ha ha ha Jogi hujatulia wewe.
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
13
Points
0
Age
21
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 13 0
Yani siku Malaria sugu akiingia Internet Cafe, yani humu JF ni vurugu tupu!
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,858
Likes
25
Points
145
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,858 25 145
Wataanza kuwapiga risasi sasa. C mnaona wanapanda majukwaani na bunduki
 
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
109
Likes
0
Points
0
N

NGEDENGE

Senior Member
Joined Sep 20, 2011
109 0 0
nashangaa, wakati kobazi na barakashea vimedhalilishwa, mi siwaelewi bakwata, mtu avuliwa barakashea, inakanyagwa kanyagwa kwa viatu, aaa! bakwata vipiiiii, mpaka sasa haijulikani kobazi zilipo, basuta isomeeni ccm ile duwa ile inaitwa, inaitwa, inaitwa, inaitwaje vile!!
dah ngoja nicheke tu!
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Ni fundisho kwa mtatiro ambaye amekuwa akiungana na ccm dhidi ya cdm.
Ccm ni zimwi, na si muda mrefu utawasikia wakipiga kampen kwenye vitongoji vyenye wakristo wengi eti cuf ni cha waislam.
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,817
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,817 90 145
pamoja na CUF kupigwa,bado watawakumbatia ccm tu
 

Forum statistics

Threads 1,273,443
Members 490,382
Posts 30,481,694