Igunga: Mfuasi wa CUF kavamiwa na wafuasi wa CCM kapewa kipigo yupo hoi Hospitali


Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
61
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 61 145
Jitihada za panya kula paka hizi!
Shigela wa ccm amemtwanga mangumi na mitama ya rashasha mtatiro wa cuf.
Sosi: tbc
kwani TBC HAIDANGANYI? mimi siliamini habarileo na hata TBC. kwani tangu yule mtoto alietaka kupiga bomu la maji pale ubalozi wa marekani. halafu HABARAILEO likaingiza propaganda yake. kwa hivyo hata TBC inaweza kudanganya
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Uchaguzi wa Igunga utaisha utawaacha wana Igunga kwenye mgogoro mkubwa!
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Hawa CCM wanafikiri Tanzania ni mali yao, chama kimepoteza heshima ya zamani ile ya kina Mzee Nauye leo kimekuwa chama cha vurugu.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
52
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 52 0

Mkuu naona umeanza tena ile tabia yako ya umagamba,siku chache zilizopita ulikuja na post zenye matumaini hapa JF tukadhani akili zako zimepigwa flash!! sasa leo umekuja na uharo hapa...ACHA KUDANGANYA UMMA,HABARI INASEMA SHIGELA NA WATU WAKE NDIO WAMEMFANYIA VURUGU KIONGOZI WA CUF,na huyu Shigela kupitia TBC1 NEWS BULLETIN ameojiwa na kutoa kauli kuwa si yeye wala timu yake wanaohusika na tukio hilo...sasa unapokuja na siasa majitaka na uharo hapa hatukuelewi kabisa mkuu,kajipange vizuri nadhani una matatizo ya ugonjwa wa uzushi...
Mkuu ww ndio hujamwelewa huyu Malaria Magamba Sugu, Yaani haamini mtu waliyefunga naye ndoa anaweza kuwafanyia fujo ndio maana anawahi kusema ni CDM, maskini hajui..kikulacho ki nguoni mwako!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Mfuasi mmoja wa chama cha siasa( CUF), kavamiwa na vijana waliotambulika ni wa CCM na kumpa kipigo mpaka akapoteza fahamu.

Mfuasi huyo wa CUF alikutwa akipandisha bendera ya chama cha CUF nyumbani kwake, vijana wa CCM walimvamia na kumpa kipigo majeruhi huyo kalazwa hospitali, inasemekana kavunjika mbavu.

SOURCE: TBC HABARI
huo ni ugomvi wa mume na mke hatuingilii
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,246
Likes
1,283
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,246 1,283 280
Kesi iende TAWLA, TAMWA au USTAWI WA JAMII. Kesi za ndoa hazituhusu.
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
61
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 61 145
Nyie siku hizi mnatembea na bastola. Duh!

lakini kwa nini shigela amemkata mitama huyo mshkaji wa cuf? Huu ni uhuni, kwa vile mnatembea na bastola basi mnapiga watu hovyo hovyo.
hahahhah. Naogopa kumwagiwa tindikali? Au hutakuja na chupa hiyo?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,245
Likes
4,023
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,245 4,023 280
Jf ingejaa waleta mada wa hivi nadhani tungechagua kucheza bao kuliko kuperuzi...are you informing or may be you are just seeking to gather the news from Jf?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,442
Likes
3,514
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,442 3,514 280
Matukio ya Igunga yanatosha kuandaa movie. Kila siku kuna tukio jipya la kusikitisha.
 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
39
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
ni yale makomando ya chadema yaliyotoka Afghanistan na Libya baada kushindwa vita huko na majeshi ya waasi sasa yapo CDM.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,111
Likes
17,677
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,111 17,677 280
Chama cha wahuni kile cha Makomandooo, wana preach wasichokiamini hata kidogo
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
naomba kwa aliesikiliza taarifa ya habari kati ya tbc na radio one..eti wamesema mkutano wa bakwata umevunjika huko igunga huku viongozi hao wa dini wakirushiana maneno makali..nimeiweka hapa maana sina uhakika nayo
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,442
Likes
3,514
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,442 3,514 280
Vijana wa Nape wameshaanza kazi.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Police hapo hawajui kama kuna sheria ya kuwafikisha hao vijana wa ccm mahakamani kwa sababu ni wa ccm ingekua cdm hata jumuia ya waislam washalaani
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,719
Likes
159
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,719 159 160
Ndugu wakigombana chukua jembe ukalime na wakipatana chukua kapu ukavune.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,442
Likes
3,514
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,442 3,514 280
Hawa CCM wanafikiri Tanzania ni mali yao, chama kimepoteza heshima ya zamani ile ya kina Mzee Nauye leo kimekuwa chama cha vurugu.
ahadi za Nape zimeanza kutekelezwa. Vijana wao wameanza kazi.
 
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
335
Likes
2
Points
35
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
335 2 35
Hila za ccm sasa zinawageukia.ccm inajigeukia
 

Forum statistics

Threads 1,274,070
Members 490,580
Posts 30,500,226