Igunga: Helikopta iliyotumika CUF yaanza kukivuruga chama


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Wadau: Habari za ndani nilizopata sasa hivi ni kwamba mgogoro mkubwa unatokota ndani ya uongozi wa juu wa CUF.


Tatizo ni helikopta iliyoletwa mwanzoni mwa wiki iliyopita kutumika katika kampeni, ambayo imebainika ilitolewa na Rostam Aziz ili kuipa nguvu CUF kuidhoofisha CHADEMA katika uchaguzi, jambo ambalo halikutokea, na badala yake CUF ndiyo imetoka katika kinyang'anyiro hicho na majeraha makubwa.

Habari zinasema Baraza kuu la chama hicho halikushauriwa na wala kutoa baraka kwani ulikuwa ni mpango wa Ismail Jussa, Rostam na Hamad Rashid Mohamed.

Jussa na Hamad ni maswahiba wakubwa wa Rostam katika mambo ya biashara na ni makada wa CUF ambao daima wamekuwa mstari wa mbele kuiponda Chadema.

Habari zaidi zinaeleza kuwa Prof Lipumba hakuarifiwa kuhusu helikopta na inasemekana hakupendezewa, hasa pale ikigundulika kwa umma kwamba ni Rostam ndiye aliyeitoa.

Chanzo changu chongeza kuwa awali CCM ilikuwa itumie helikopta zote hizo mbili kutoka kwa Rostam, lakini dakika za mwisho iliamuliwa kwamba moja wapewe CUF ili itumike kuiumiza Chadema.

Msiniulize chanzo cha habari hii ni namna nilivyoipata kutoka CUF kwa kiongozi mmoja wa chama hicho huku Bara ambaye siwezi kumtaja jina hapa kwa wakati huu.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0


Wadau: Habari za ndani nilizopata sasa hivi ni kwamba mgogoro mkubwa unatokota ndani ya uoingozi wa juu wa CUF.


Tatizo ni helikpta iliyoletwa mwanzoni mwa wiki iliypoita kutumika katika kampeni, ambayo imebainika ilitolewa na Rostam Aziz ili kuipa nguvu CUF kuidhoofisha Chadema katika uchaguzi, jambo ambalo halikutokea, na badala yake CUF ndiyo imetoka katika kinyang'anyiro hicho na majeraha makubwa.

Habari zinasema Baraza kuu la chama hicho halikushauriwa na wala kutoa baraka kwani ulikuwa ni mpango Wa Ismail Jussa, Rostam na Hamad Rashid Mohamed.

Jussa na Hamad ni maswahiba wakubwa wa Rostam katika mambo ya biashara na makada wa CUF ambao daima wamekuwa mstari wa mbele kuiponda Chadema.


Habari zaidi zinaeleza kuwa Prof Lipumba hakuarifiwa kuhusu helikopta na inasemekana hakupendezewa, hasa pale ikigundulika kwa umma kwamba ni Rostam ndiye aliyeitoa.


Chanzi changu cahongeza kuwa awali CCM ilikuwa itumie helikopta zote hizo mbili kutoka kwa Rostam, lakini dakika za mwisho iliamuliwa kwamba moja wapewe CUF ili itumike kuiumiza Chadema.

Msiniulize chanzo cha habari hii ni namna nilivyoipata kutoka CUF kwa kiongozi mmoja wa chama hicho huku Bara ambaye siwezi kumtaja jina hapa kwa wakati huu.

Mwanzo wa mwisho. Kama ni kweli na kutokana na kura walizopata, basi ni freefall kwa chama hicho.
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
264
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 264 180
JF where we dare to talk openly ndo maana ya kutumia haya majina kama Counterpunch. Mtaje mkuu, anyway back to the topic!! Inawezekana ni kweli kabisa. Prof Ibrahim Lipumba karibu kwa wapambanaji CDM.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,447
Likes
48,890
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,447 48,890 280


[FONT=&amp]Wadau: Habari za ndani nilizopata sasa hivi ni kwamba mgogoro mkubwa unatokota ndani ya uoingozi wa juu wa CUF. [/FONT]


[FONT=&amp]Tatizo ni helikpta iliyoletwa mwanzoni mwa wiki iliypoita kutumika katika kampeni, ambayo imebainika ilitolewa na Rostam Aziz ili kuipa nguvu CUF kuidhoofisha Chadema katika uchaguzi, jambo ambalo halikutokea, na badala yake CUF ndiyo imetoka katika kinyang'anyiro hicho na majeraha makubwa.[/FONT]

[FONT=&amp]Habari zinasema Baraza kuu la chama hicho halikushauriwa na wala kutoa baraka kwani ulikuwa ni mpango Wa Ismail Jussa, Rostam na Hamad Rashid Mohamed. [/FONT]

[FONT=&amp]Jussa na Hamad ni maswahiba wakubwa wa Rostam katika mambo ya biashara na makada wa CUF ambao daima wamekuwa mstari wa mbele kuiponda Chadema.[/FONT]


[FONT=&amp]Habari zaidi zinaeleza kuwa Prof Lipumba hakuarifiwa kuhusu helikopta na inasemekana hakupendezewa, hasa pale ikigundulika kwa umma kwamba ni Rostam ndiye aliyeitoa.[/FONT]


[FONT=&amp]Chanzi changu cahongeza kuwa awali CCM ilikuwa itumie helikopta zote hizo mbili kutoka kwa Rostam, lakini dakika za mwisho iliamuliwa kwamba moja wapewe CUF ili itumike kuiumiza Chadema.[/FONT]

[FONT=&amp]Msiniulize chanzo cha habari hii ni namna nilivyoipata kutoka CUF kwa kiongozi mmoja wa chama hicho huku Bara ambaye siwezi kumtaja jina hapa kwa wakati huu.[/FONT]
Siasa za kicheck bob zimekimaliza chama hichi.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,575
Likes
31,867
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,575 31,867 280
JF where we dare to talk openly. Prof Ibrahim Lipumba karibu kwa wapambanaji CDM.
Prof. Lipumba ni mgombea wa kudumu wa CUF kwenye urais wa Muungano hivyo hawezi kujiunga na chama kingine chochote.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
kumbukeni movement ya pendulum bobs!!!!!!!!!!!!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Hii habari ililetwa hapa JF wiki iliyopita kama tetesi lakini sasa kadri muda unavysogea ukweli unaanza kudhihirika.

CUF wameaibika sana katika uchaguzi huu kwa kweli, na helikopta hii inathibitisha pasi na shaka kwamba CUF ni CCM-B.

Nilibahatika kuona baadhi ya speech za Jussa, Mtatiro na Hamad Rashid kupitia tv Sibuka. Walikuwa wamejikita kuishambulia chadema na viongozi wake badala ya kueleza sera, sasa watu wa igunga wakaamua kuwashikisha adabu.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,124
Likes
4,898
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,124 4,898 280
CUF kwa kweli mnatia aibu kama fisadi papa anawapa helicopter na mnakubali. Mmejidhalilisha sana na mmevuna mlichopanda.
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,674
Likes
928
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,674 928 280
[FONT=&amp]Habari zinasema Baraza kuu la chama hicho halikushauriwa na wala kutoa baraka kwani ulikuwa ni mpango Wa Ismail Jussa, Rostam na Hamad Rashid Mohamed. [/FONT]

[FONT=&amp]Jussa na Hamad ni maswahiba wakubwa wa Rostam katika mambo ya biashara na makada wa CUF ambao daima wamekuwa mstari wa mbele kuiponda Chadema.[/FONT]
Hizi zaweza kuwa sababu za Hamad Rshid kumhofia Prof Safari alipotaka kugombea uenyekiti wa CUF.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Mie namsikitikia Mtatiro, ambaye kenda kujinasa na siasa za mayakhe, wenye kutanguliza udini mbele. Ni kijana shupavu na angeweza kutoa mchango mkubwa katika kuikomboa nchi hii kutoka kwa mafisadi kama angekuwa ndani ya CDM.

Mfano mwaka jana angeachana na CUF na kujiunga CDM, angeweza kumn'goa fisadi Iddi Azzan jimbo la Kinondoni bila ya wasiwasi wowote. Hata hivyo bado naweza kufanya maamuzi mazito. Unakaribishwa kwa watu serious.
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Likes
52
Points
145
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 52 145
Sasa mgogoro unafukuta kwa nini, helikopta imekausha akaunti za chama au ndio sababu ya kushindwa au helikopta imeanguka au ni nini ime wa cost mpaka wamaindiane?
 
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2007
Messages
433
Likes
1
Points
0
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2007
433 1 0
Msiniulize chanzo cha habari hii ni namna nilivyoipata kutoka CUF kwa kiongozi mmoja wa chama hicho huku Bara ambaye siwezi kumtaja jina hapa kwa wakati huu.
Japo ku-PM pia?
 
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
144
Likes
67
Points
45
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
144 67 45
Hahahaha faida ya usaliti hio ndio mwisho wenu sasa unakwenda! Mlijua siri mmeumbuka kwisha kabisa! Na mtaji wenu aliosema lipumba ndio kusema mmwkula mtaji?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Sasa mgogoro unafukuta kwa nini, helikopta imekausha akaunti za chama au ndio sababu ya kushindwa au helikopta imeanguka au ni nini ime wa cost mpaka wamaindiane?
Nadhani katika CUF wapo viongozi makini ambao hawapendi mambo haya ya kukiachia chama kutumika na fisadi mmoja ili kukiharibia chama kingine cha upinzani.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Bila shaka viongozi wa cuf wamekubali kuvurugwa na helikopta baada ya kushindwa vibaya uchaguzi. Kama ingetokea wameshinda ama wakavuna kura ilizovuna chadema wangekuwa na la kusema.

Sasa kinachowauma zaidi ni kwamba wamekula mtaji wa kura 11,000 kwa helikopta ya gamba kuu rostam. Inawezekana kinachowavuruga ni kulipa deni la kukodisha hiyo helikopta, siamini kama gamba kuu anaweza kuwapa chopa bure lazima kutakuwa na kamkataba fulani hivi ka kimagumashi na wao huenda hawakukasoma kwa sababu ya kiwewe cha kupata chopa.. Sasa baada ya uchaguzi wamekasoma wakaona kipengele cha malipo kinawabana, pesa watatoa wapi?
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,674
Likes
928
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,674 928 280
Mie namsikitikia Mtatiro, ambaye kenda kujinasa na siasa za mayakhe, wenye kutanguliza udini mbele. Ni kijana shupavu na angeweza kutoa mchango mkubwa katika kuikomboa nchi hii kutoka kwa mafisadi kama angekuwa ndani ya CDM.

Mfano mwaka jana angeachana na CUF na kujiunga CDM, angeweza kumn'goa fisadi Iddi Azzan jimbo la Kinondoni bila ya wasiwasi wowote. Hata hivyo bado naweza kufanya maamuzi mazito. Unakaribishwa kwa watu serious.
Hivi na mtaji wote CDM iliokwishajikusanyia, bado mna imani na watu aina ya Mtatiro? Mbona tunakuwa wagumu sana kujifunza! Unahitaji zaidi ya ushupavu kuikomboa nchi hii.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,535
Likes
3,092
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,535 3,092 280
wadau: Habari za ndani nilizopata sasa hivi ni kwamba mgogoro mkubwa unatokota ndani ya uongozi wa juu wa cuf.


tatizo ni helikopta iliyoletwa mwanzoni mwa wiki iliyopita kutumika katika kampeni, ambayo imebainika ilitolewa na rostam aziz ili kuipa nguvu cuf kuidhoofisha chadema katika uchaguzi, jambo ambalo halikutokea, na badala yake cuf ndiyo imetoka katika kinyang'anyiro hicho na majeraha makubwa.

habari zinasema baraza kuu la chama hicho halikushauriwa na wala kutoa baraka kwani ulikuwa ni mpango wa ismail jussa, rostam na hamad rashid mohamed.

jussa na hamad ni maswahiba wakubwa wa rostam katika mambo ya biashara na ni makada wa cuf ambao daima wamekuwa mstari wa mbele kuiponda chadema.

habari zaidi zinaeleza kuwa prof lipumba hakuarifiwa kuhusu helikopta na inasemekana hakupendezewa, hasa pale ikigundulika kwa umma kwamba ni rostam ndiye aliyeitoa.

chanzo changu chongeza kuwa awali ccm ilikuwa itumie helikopta zote hizo mbili kutoka kwa rostam, lakini dakika za mwisho iliamuliwa kwamba moja wapewe cuf ili itumike kuiumiza chadema.

msiniulize chanzo cha habari hii ni namna nilivyoipata kutoka cuf kwa kiongozi mmoja wa chama hicho huku bara ambaye siwezi kumtaja jina hapa kwa wakati huu.
kuna asilimia kadhaa za ukweli, na kama ni kweli wamekwisha. Ukiiga kunya kwa twmbao utapasuka nini wajameni?

.......................................................jibu lako kwenye dots
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,535
Likes
3,092
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,535 3,092 280
Hivi na mtaji wote CDM iliokwishajikusanyia, bado mna imani na watu aina ya Mtatiro? Mbona tunakuwa wagumu sana kujifunza! Unahitaji zaidi ya ushupavu kuikomboa nchi hii.
KAMA ASINGEKUWA NI MTU WA MASLAHI, MTATIRO ALIKUWA ANAFAA KUUNGANA NA HARAKATI ZA CDM. ILA BWANA KUTAKA VIJISENT, NDIKO KUNAKOMPOTEZA. TULIMSHUHUDIA WAKATI TUKIWA UDSM, HE WAS GOOD
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,478
Likes
2,859
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,478 2,859 280
sasa wamefanikiwa kudhoofisha chadema au wamejidhoofisha wenye pamoja na CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,249,437
Members 480,660
Posts 29,698,368