Igp | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igp

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Skype, Nov 5, 2010.

  1. S

    Skype JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani mi nilishangaa saana pia nilistuka saaana kusikia eti IGP kumbe ni shemejie JK!!! Sasa wadau naomba kujua nani kaoa kwa mwenzie kati ya JK na Side.
     
  2. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 33
    Mmmh!! Mambo hayo.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Mimi najua Kiravu dada yake kaolewa na Mzee Makame
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Tanzania ni nchi ya amani na utulivu na kuna watu wamechoka amani... EL
     
  5. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Igp mwema kaoa dada yake na Kikwete, nasikia huyo mwanamke alikuwa anamdharau sana mwema kwa kutokuwa na senti, ndipo shemeji yake akaamua ampachike kwenye u Igp, not proved lakini ndio tetesi zilizopo.
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,475
    Likes Received: 1,774
    Trophy Points: 280
    Shimbo na JK wana undugu pia!
     
  7. R

    Rugemeleza Verified User

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani ulikuwa hujui? Hawa Ghasia ni nduguye Salma. Dr. Shukuru naye ndugu. Mwema shemeji na wengine wengi wanaweza kutupa takwimu juu ya utawala huu wa kifalme.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ufalme wa JK!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!?????????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...