IGP wa Uganda na wewe nae ulikuwa na taarifa kabla ya ubalozi kutoa tahadhari?

Nyankuru Wankuru

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
1,192
Points
2,000
Nyankuru Wankuru

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
1,192 2,000
IGP wa Uganda nae ajitokeze aseme kuwa taarifa walikuwa nazo hata kabla ubalozi haujatoa tahadhari.

Wamarekani ni watu wenye tecknolojia ya hali ya juu sanaa na wao ndio wanaomiliki mitandao ya kijamii kama vile Instagram, Facebook , wasapu, gmail, n.k kwa hiyo wana uwezo wa kutrack mawasiliano ya watu wote wanaotumia mitandao hiyo.

Tofauti na sisi tunaomilkki jamiiforum n.k .

IGP wa Uganda usikurupuke kuongea kwenye vyombo vya habari kwenye masuala ya kijasusi .


Updates

Kulingana na tahadhari hiyo iliochapishwa katika ukurasa rasmi wa mtandao wa kijamii wa balozi hiyo, kuna uvumi wa mipango ya mashambulizi katika maeneo yanayopendwa sana na raia wa kigeni katika Afrika Mashariki ikiwemo Uganda.

Ubalozi huo umesema kuwa ijapokuwa hauna ushahidi wa kutosha kuhusu tishio hilo ama habari kuhusu wakati ambapo mashambulizi hayo yatafanyika umewaonya wakaazi kuchukua tahadhari.

"Ubalozi hauna ushahidi wa moja kwa moja wa tishio hilo ama taarifa za muda gani mashambulizi yatatokea, hata hivyo unawaonya wananchi kuchukua tahadhari."

Umewataka raia kuwa macho wakati wowote katika maeneo wanayozuru, kutahadhari dhidi ya makundi ya watu wengi mbali kufuatilia habari zinazochipuka mara kwa mara .

Aidha umewataka raia kuwa macho katika maeneo yanayopendelewa sana na watalii hususan wale wa mataifa ya magharibi.

Tahadhari hiyo inajiri siku moja tu baada ya ubalozi huo kutoa tahadhari nchini Tanzania ambayo imewatakaa wakaazi kuchukua tahadhari hususan wale waliopo katika eneo la Masaki.

Eneo hilo lililopo kwenye rasi ya Msasani ni moja ya maeneo ya makazi ya kigahari zaidi jijini humo

Tahadhari hiyo ilibainisha kuwa, maeneo yanayolengwa ni mahoteli na migahawa ambayo hutembelewa na watalii ikiwemo eneo maarufu la maduka ya Slipway.

Tutaendelea kukujuza zaidi kadri tutakavyokuwa tunapokea taarifa juu ya tahadhari hiyo.
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,570
Points
2,000
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,570 2,000
kwa hio sisi ni cha mtoto kwa uganda kwa mambo ya intelegensia!?😬
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
3,332
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
3,332 2,000
Acha kwanza tukio litokee ili tujue ni la aina
Gani na lengo la tukio ili kama nchi tujue makosa yetu
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
20,624
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
20,624 2,000
Tuliona Nyerere hana akili kwa kukataa kuwa na Balozi kule uyahudini

Ukimkaribisha Myahudi ni sawa na kukumbatia Mzoga hupaswi kushangaa Nzi wakikuzengea
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,637
Points
2,000
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,637 2,000
Vyombo vyao vya dola vimejizatiti mkuu. Wananchi wale bata kwenye mahoteli makubwa kama kawaida.

Ila uzuri ni kwamba intention ya ubalozi imetimia. Wenye akili, the actual people with the money to spend kwenye said hotels wanaelewa uzito wa alert hiyo, na watachukua tahadhari husika.
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
5,071
Points
2,000
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
5,071 2,000
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,752
Points
2,000
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,752 2,000
Tuliona Nyerere hana akili kwa kukataa kuwa na Balozi kule uyahudini

Ukimkaribisha Myahudi ni sawa na kukumbatia Mzoga hupaswi kushangaa Nzi wakikuzengea
Povu. Naona baada ya wavaa suruali fupi mbinu zao kujulikana na wayahudi unatoa povu. Mlitaka muuwe watu kama kawaida yenu
 
SUTE

SUTE

Senior Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
141
Points
225
SUTE

SUTE

Senior Member
Joined Apr 18, 2018
141 225
Tuliona Nyerere hana akili kwa kukataa kuwa na Balozi kule uyahudini

Ukimkaribisha Myahudi ni sawa na kukumbatia Mzoga hupaswi kushangaa Nzi wakikuzengea
Acha chuki, mbona una viashiria vya Kiarabu, hao Waarabu wapo nchini kwetu na wamejenga na hawana wasiwasi!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
20,269
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
20,269 2,000
Povu. Naona baada ya wavaa suruali fupi mbinu zao kujulikana na wayahudi unatoa povu. Mlitaka muuwe watu kama kawaida yenu
Hahahaa...... Don't touch my Yebo Yebo!
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
20,624
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
20,624 2,000
Acha chuki, mbona una viashiria vya Kiarabu, hao Waarabu wapo nchini kwetu na wamejenga na hawana wasiwasi!
Mtu akikwambia ukiwa karibu na Wayahudi unakuwa target ya kushambuliwa na wanaochukia wayahudi ni chuki?

Lakin pia sipaswi kushangaa kwa kuwa sie watu weusi hatupendi kusikia ukweli mchungu , hata ikitokea ukatahadharishwa kuwa kuna viashiria vya shambulizi dhidi yako unaanza kutukana aliekupa tahadhari kuwa ana lengo la kukutia hofu

Any way una uhuru wa kuwaza vyovyote upendavyo
 

Forum statistics

Threads 1,316,462
Members 505,652
Posts 31,891,206
Top