IGP: Tutamhoji Mwigulu, mwenye kujua wahusika wengine wanitumie ujumbe 0754785557!


mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,181
Likes
19
Points
0
mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,181 19 0
IGP Said Mwema amewaomba wananchi wenye taarifa za kuweza kumtambua aliyerusha bomu pamoja na watu walionyuma yake wajitokeze au wamtumie message kupitia simu yake ya mkononi namba 0754 78 55 57 na kwamba uhusika wao utafanywa kuwa siri.

source: Gazeti la Tanzania Daima jumatatu, 17 juni 2013
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Chonde chonde Mh. Mbowe wambieni wadau wa CHADEMA walipie gharama afu mtuonyeshe LIVE kupitia Star TV au ITV ili tushuhudie msiba huu mkubwa kwa taifa maana hata watu wa nje nao watapata bahati ya kujionea unyama huu mkubwa.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Chonde chonde Mh. Mbowe wambieni wadau wa CHADEMA walipie gharama afu mtuonyeshe LIVE kupitia Star TV au ITV ili tushuhudie msiba huu mkubwa kwa taifa maana hata watu wa nje nao watapata bahati ya kujionea unyama huu mkubwa.
Kwann unapindisha mjadala??? Mjilipue wenyewe ili kupata huruma halafu muanze kutupigia kelele hapa.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Hongera mwema. Huo ndio uongozi. Transparent is important
 
mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,181
Likes
19
Points
0
mhalisi

mhalisi

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,181 19 0
Mods nawaomba sana post hii msiiondoe na msiiunganishe na post nyingine ili wananchi wengi waweze kufikiwa na ujumbe uliomo kwenye post hii.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Kwann unapindisha mjadala??? Mjilipue wenyewe ili kupata huruma halafu muanze kutupigia kelele hapa.
Kama tumejilipua watukamate tulio husika ilituone uwezo wa serikali dhaifu katika kutimiza wajibu wao/ Sasapolisi walikuwa wamesimama hapo intelligensia yao haikuwambia kwamba tungejilipua? Unatoka kwenye ulanzi nini au umepiga viroba na matapu tapu
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,650
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,650 35 145
Haya ni mazingaombwe mengine!!! Mbona wenye akili timamu wanafahamu kuwa haya mauaji yanaratibiwa na polisi haohao? Inakuwaje tena huyo Said Mwema ajifanye kujihusisha katika uchunguzi?
 
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,625
Likes
75
Points
145
Age
44
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,625 75 145
Mwema hanaga mbinu nyingine zaidi ya kutoa namba yake ya simu. sijui kama hii mbinu inaweza kumaliza uhalifu, where is ELLIOT NESS to help us out of this mess.
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Hongera mwema. Huo ndio uongozi. Transparent is important

Transparent ya kutoa ahadi????????. Tunataka vitendo sio ruti za kuongeza na kuvalidate posho na kuwaridhisha wakubwa
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,650
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,650 35 145
Hongera mwema. Huo ndio uongozi. Transparent is important
Kijana shule ni muhimu kwako usipuuzie.. Kwa hiyo unampa hongera kwa kutoa namba za simu?!!! Halafu mbona kiingereza chako kimekaa tenge? Ulitaka kusema "transparency"? Unajua matumizi ya adverb, verb na noun????!!!
 
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,625
Likes
75
Points
145
Age
44
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,625 75 145
Mwema hanaga mbinu nyingine zaidi ya kutoa namba yake ya simu. sijui kama hii mbinu inaweza kumaliza uhalifu, where is ELLIOT NESS to help us out of this mess.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Kwann unapindisha mjadala??? Mjilipue wenyewe ili kupata huruma halafu muanze kutupigia kelele hapa.
kama wamejilipua wenyewe serikali inasubiri nn? Labda serikali ni dhaifu!
 
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,625
Likes
75
Points
145
Age
44
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,625 75 145
Mwema anatakiwa kujiuzuru sio kutoa namba ya simu, tumempa jukumu la kulinda raia wanauwawa mbele yaka yeye analeta utani kwa kutoa namba yake ya simu badala ya kujiuzuru kwa kushindwa kazi.
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Likes
3
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 3 0
Mkuu wa Jeshi la polisi IGP Saidi Mwema amesema kwamba Jeshi la polisi litamhoji Naibu katibu mkuu wa CCM MWIGULU MCHEMBA, juu ya kauli yake alioitoa Katika kata ya Kimandolu wakati wa kampeni za uchaguzi mdogo wa udiwani jijini Arusha.

Katika mkutano huo Mwigulu aliwaambia Wananchi waliokua wakimsikiliza kuwa wasipoichagua CCM watakufa.na baada ya siku moja tangia atoe kauli hiyo kweli watu waliuwawa kwa bomu.

IGP Mwema pia alilaani tukio hilo na kusema kwamba wote wenye taarifa na watu waliohusika na tukio hilo wamtumie ujumbe kwa simu no 0754785557 na majina yao yatafichwa.
Kinachonishangaza ni kuwa hadi sasa walio nyuma ya tukio hili la Kurusha Bomu katika Mkutano wa CHADEMA wanajulikana kuwa waliratibiwa na MWIGULU. Sio hivyo tu hata majeruhi wengi wa tukio lile hawakujeruhiwa na Bomu bali na Risasi zilizokua zikirushwa na Jeshi la polisi.

Ushauri wangu kwa IGP MWEMA, aweke kwanza pembeni swala la Siasa na afanye kazi kwa mujibu wa sheria na katiba ya nchi. Mwigulu na wenzake wakamatwe kama wahalifu wengine wowote, na Askari polisi wote waliokua sehemu ile ilipotokea tukio lile pia wakamatwe. Baada ya hawa kukamatwa kwanza ndipo upelelezi ukishirikisha vyombo huru vya uchunguzi uanzie hapo.
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Tumechoka na hizi danganya toto, kuna maswala mengi hayana majibu na huwa wanayamaliza kimtindo huu. Na hiyo POLISI jamii hatuitaki tena. Bora lisiwepo jeshi la POLISI tujue moja kuwa hatuna usalama kabisa.
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,645
Likes
691
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,645 691 280
Josephine pia ahojiwe, ni kwanini alikua anafanya mawasiliano na vijana wake baada ya tukio, tena ni wale vijana wanaotumika kudhuru watu.
 
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
50
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 50 145
Wenye taarifa zaidi tumeni sms kwenye namba hiyo na ole wake asipoufanyia kazi huo ujumbe
 

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856