IGP Sirro yuko LIVE TBC lakini waandishi hawamuulizi maswali magumu

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
13,934
2,000
IGP Simon Sirro yupo Live TBC lakini ninachoshangaa mtangazaji Mbozi Katala, haulizi maswali muhimu ya wakati huu, je uchunguzi wa shambulio la Tundu Lissu na lile la kutekwa kwa mfanyibiashara maarufu nchini, Mo, yamefikia wapi??

Kama kawaida TBC ni sawasawa na chombo cha CCM kwa hiyo wanatekeleza majukumu yao kwa maekekezo toka juu!
 

UCD

JF-Expert Member
Aug 17, 2012
7,268
2,000
IGP Sirro yupo Live TBC lakini ninachoshangaa mtangazaji Mbozi Katala, haulizi maswali muhimu ya wakati huu, je uchunguzi wa shambulio la Tundu Lissu na lile la kutekwa kwa mfanyibiashara maarufu nchini, Mo, yamefikia wapi

Kama kawaida TBC ni sawasawa na chombo cha CCM kwa hiyo wanatekeleza majukumu yao kwa maekekezo toka juu!
Kumbe huwa unaangalia TBC1?? Si huwa huipendi? Imekuwaje tena?
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
26,559
2,000
Swali la mtangazaji:IGP Sirro inajulikana nje ya majukumu ya kikazi mh. Rais anapenda kupiga ngoma,waziri wako Kangi anapenda mziki,je wewe ukiwa nje kazi yako hua unapenda kufanya nini?

IGP Sirro:Ujanani nilikua na michezo mingi lkn kwa sasa napenda kusikiliza nyimbo za dini mfano za Shusho.

Mtangazaji:Hebu mh. Sirro tunaomba utuimbie kidogo nyimbo mojawapo uipendayo.

IGP Sirro:Kwa kweli kuimba nikiwa nimevaa gwanda itashangaza kidogo na ni kinyume cha maadili ya Jeshi letu.

Hayo ndio maswali ya waandishi wa TBC mojawapo ni hilo wakimuomba IGP aimbe,hahah
 

pakaywatek

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
3,860
2,000
IGP anaulizwa maswali ya kipuuzi sana.
Swali la mtangazaji:IGP Sirro inajulikana nje ya majukumu ya kikazi mh. Rais anapenda kupiga ngoma,waziri wako Kangi anapenda mziki,je wewe ukiwa nje kazi yako hua unapenda kufanya nini?

IGP Sirro:Ujanani nilikua na michezo mingi lkn kwa sasa napenda kusikiliza nyimbo za dini mfano za Shusho.

Mtangazaji:Hebu mh. Sirro tunaomba utuimbie kidogo nyimbo mojawapo uipendayo.

IGP Sirro:Kwa kweli kuimba nikiwa nimevaa gwanda itashangaza kidogo na ni kinyume cha maadili ya Jeshi letu.

Hayo ndio maswali ya waandishi wa TBC mojawapo ni hilo wakimuomba IGP aimbe,hahah
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ezekiel Mbaga

Verified Member
May 28, 2018
5,472
2,000
Mtangazaji: tukio la kutekwa Roma linaendeleaje.?
Sirro: hali ya usalama nchini ni salama na tunawahakikishia watanzania wafanye mambo yao kwa amani.
 

ngalanga

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,169
2,000
IGP Simon Sirro yupo Live TBC lakini ninachoshangaa mtangazaji Mbozi Katala, haulizi maswali muhimu ya wakati huu, je uchunguzi wa shambulio la Tundu Lissu na lile la kutekwa kwa mfanyibiashara maarufu nchini, Mo, yamefikia wapi??

Kama kawaida TBC ni sawasawa na chombo cha CCM kwa hiyo wanatekeleza majukumu yao kwa maekekezo toka juu!
Unataka apoteze kibarua

Sent using Jamii Forums mobile app
 

hewizet

JF-Expert Member
Mar 17, 2013
2,198
2,000
ndio hio channel ambayo watangazaji wake hua wanapindisha shingo upande mmoja ili watangaze vizuri??
 

GEBA2013

JF-Expert Member
Feb 22, 2014
3,758
2,000
Mtangazaji;kuna malalamiko mengi kutoka kwa wananchi wanasema unapofika vituo vya polisi wanakuwa wakali,au kwasababu ya nature yao inataka kuwa hvyo

igp;hapana kwani ww unanionaje?
mtangazaji;ww hutabiriki
Igp;askari anapaswa kuwa mkali akiwa kituoni sbb hujui huyo aliyekuja yukoje na ana lengo gani.anaweza kuwa adui nahapo kituoni kuna silaha.
 

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Dec 6, 2015
5,025
2,000
Uulize Maswali Magumu Upoteze Kazi? Eti Ya Lissu Na Kina Ben Na Gwanda ! Chaneli Ndiyo Hiyohiyo Isiyokuwa Ujasiri Wa Kufanya Hard Talk Na Kiti moto
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom