IGP Sirro, kamata kwanza waliompiga Lissu risasi, amani ndio itakuja

lee van cliff

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
3,007
2,000
Sirro unahangaika sana kuongea na VIONGOZi wa dini juu ya amani yetu baada au wakati wa Uchaguzi.

Wewe ni mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania. Nakuomba kwanza ili uaminike kamata kwanza waliomshambulia Lissu.

Muulize Lissu akutajie prime suspect nahisi atakua anawajua ndipo makachero wako wanze kuwahoji.

Pia Mzee Siro waambie Serikali waweke tume ya Uchaguzi inayokubaliwa na vyama vyote.

Pia iombe Serikali iruhusu viongozi wa dini wasimamie Uchaguzi.

Pia iambie Serikali iruhusu vyombo vya habari vitangaze habari za Lissu.

Itake tume ya Taifa ya Uchaguzi iache kumpendelea mgombea wa chama chochote cha siasa.

Mwisho kabisa itake tume ya Taifa ya Uchaguzi siku ya kusoma matokeo imtangaze Mshindi halali wa Uchaguzi hapa ndipo utakua umezuia uvunjifu wa amani.
 

Lord denning

JF-Expert Member
Jun 3, 2015
5,622
2,000
😂😂 Hajipendi?

ila uongo mbaya hadi namuonea huruma Sirro maana saivi kaishia kuwafokea viongozi wa dini ambao ni wajasiliamali wa dini wa CCM. Kazi anayo mwaka huu😂😂
 

Abdulhalim

JF-Expert Member
Jul 20, 2007
16,714
2,000
Si utafute contacts zake umpe huu ushauri? au uko na lengo gani kuleta hapa?
 

kalemauji

JF-Expert Member
Jun 24, 2014
1,026
2,000
Sirro unahangaika sana kuongea na VIONGOZi wa dini juu ya amani yetu baada au wakati wa Uchaguzi.

Wewe ni mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania. Nakuomba kwanza ili uaminike kamata kwanza waliomshambulia Lissu.

Muulize Lissu akutajie prime suspect nahisi atakua anawajua ndipo makachero wako wanze kuwahoji.

Pia Mzee Siro waambie Serikali waweke tume ya Uchaguzi inayokubaliwa na vyama vyote.

Pia iombe Serikali iruhusu viongozi wa dini wasimamie Uchaguzi.

Pia iambie Serikali iruhusu vyombo vya habari vitangaze habari za Lissu.

Itake tume ya Taifa ya Uchaguzi iache kumpendelea mgombea wa chama chochote cha siasa.

Mwisho kabisa itake tume ya Taifa ya Uchaguzi siku ya kusoma matokeo imtangaze Mshindi halali wa Uchaguzi hapa ndipo utakua umezuia uvunjifu wa amani.
GREAT POST.
 

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
24,595
2,000
Sirro unahangaika sana kuongea na VIONGOZi wa dini juu ya amani yetu baada au wakati wa Uchaguzi.

Wewe ni mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania. Nakuomba kwanza ili uaminike kamata kwanza waliomshambulia Lissu.

Muulize Lissu akutajie prime suspect nahisi atakua anawajua ndipo makachero wako wanze kuwahoji.

Pia Mzee Siro waambie Serikali waweke tume ya Uchaguzi inayokubaliwa na vyama vyote.

Pia iombe Serikali iruhusu viongozi wa dini wasimamie Uchaguzi.

Pia iambie Serikali iruhusu vyombo vya habari vitangaze habari za Lissu.

Itake tume ya Taifa ya Uchaguzi iache kumpendelea mgombea wa chama chochote cha siasa.

Mwisho kabisa itake tume ya Taifa ya Uchaguzi siku ya kusoma matokeo imtangaze Mshindi halali wa Uchaguzi hapa ndipo utakua umezuia uvunjifu wa amani.
Hivi kwa nini wanakimbilia kwenye amani bila kuanzia kwenye haki? Amani ni tunda la haki, hakuna haki hakuna amani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom