IGP Simon Sirro arejea toka Rwanda, ziara ya kikazi imegundua mengi kuhusu Tanzania

Biggs

JF-Expert Member
May 3, 2014
750
1,000
Yanaweza kuwapo japo si kwa kiwango husika. Pia, wingi wa raslimali unaweza kuchochea mataifa au makundi kutaka kuvuruga amani ili kupata uchochoro wa kupata mali kwa bei rahisi kama ambavyo imekuwa ikiendelea nchini DRC.
๐Ÿš
 

drilling

JF-Expert Member
Oct 18, 2016
2,657
2,000
UGAIDI ni nini? gaidi au ugaidi ni mtu au kikundi cha watu waliodhulumiwa haki zao za msingi. na wanapotaka haki zao wazipate huwa hawazipati na bado wana zidi kuonewa. wanapo amuwa kudai haki zao kwa kujitetea ama kwa silaha ama njia nyingine yoyote hapo hupachikwa jina la gaidi
 

MtanzaniaOG

Senior Member
Apr 7, 2021
148
500
Mimi nilichoona hapa IGP wa TZ amekwenda kuelekezwa na IGP wa Rwanda namna ya kukabiliana na ugaidi wa Nchi jirani yake ya Msumbiji. Akili nyingi inamuongoza akili ndogo.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
18,197
2,000
Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania, IGP Simon Sirro amesema kufuatia ugunduzi huo watawashirikisha viongozi wa Kidini kwa ajili ya kupitia mafunzo ya Dini wanayofundishwa watoto kuanzia Chekechea, Sunday schools, Madrasa, Shule za Sekondari hadi Vyuoni kuonana pia na maaskofu na masheikh ili Kudhibiti vichocheo vya Ugaidi. Vyombo hivyo vya usalama vitataka kujua Je mafunzo wanayotoa viongozi wa dini kwa watoto na vijana ni kwa ajili ya kujenga utaifa na uzalendo au ni kwa ajili ya kubomoa taifa.
Sirro aache kuchanganya Dini na Siasa๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…
 

utah jazz

JF-Expert Member
Jul 21, 2021
875
1,000
Elimu ya madrasa ipitiwe upya kuna raia wa yemen alikuwa anafundisha madrasa kumbe alikuwa na ajenda nyingine km sio serkali kustuka mapema ingekuwa balaa
 

ngalakeri

JF-Expert Member
Jul 17, 2014
1,465
2,000
Aibu kubwa sana kwamba tunaweza kufanya ziara ya kujifunza Rwanda juu ya usalama , amani , mshikamano na utengamano wa taifa letu. Lakini ndio hivyo imeshakua, Tafsirii moja tu kuwa kuna mahali tuliacha dira ya kuasisiwa kwa taifa letu.
 

Holy Man

JF-Expert Member
Feb 4, 2021
4,549
2,000
Yapo kitambo tu mkuu,umesahau shambulio la kina Osama kwny ubalozi hapo daslam?
Ubalozi wa USA ( malekani ). Mwenye maana harisi ya ugaidi ni malekani wengine wadandiaji tu, kama ule ugaidi ambao wamalekani wanaa maana hiyo pasinge kalika hapa kona bar wala kidimbwi.. kuna kitu wanatengeza na huenda tutakipa magaidi wenyewe hawapendi dhihaka hata kidogo ๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
 

G'taxi

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
4,936
2,000
Ugaidi ni neno pana . Ugaidi si sawa na uasi .. Twende kwenye chimbuko la neno Ugaidi kwanza ndio ujue kuna kitu kinalengwa au wanakitaka
Kuchambua maneno ni kuficha uhalisia..yote hayo yanafanana hata kama hayafanani,ni ukorofi wa watu fulani au imani fulani dhidi ya wengine huku wakichanganya kubeba mali,au mamlaka ya nchi,au kuchota watu wengi ktk imani yao kwa manufaa ya sadaka au mamlaka ziongezeke za kidunia dhidi ya walioshinda, yako mambo mengi...hapa Mwanza tulikuaga tunaona msikiti fulani,vitoto vidogo baada ya darasa la madrasa vinatolewa nje pale vinajipanga kwenye safu vinafundishwa mapigano/karate....sasa mtoto ukimjenga kwa namna hiyo na umleavyo ndivyo akuavyo itatokea nini baadae?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom