IGP Mwema akutana na Kardinal Pengo na viongozi wengine wa Kikatoliki


barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,393
Likes
27,425
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,393 27,425 280
IGP Said Mwema leo amekutana na viongozi wa kanisa katoliki DSM wakiongozwa na Kardinali Pengo. Katika kikao hicho Said mwema amewahimiza viongozi wa dini kuhimiza amani.....katika kikao hicho Kardinal Pengo amesema wameafikiana kuimalisha kamati za ulinzi na usalama za Parokia,na kupata mafunzo toka jeshini ya namna ya kujikinga na uhalifu sehemu za ibada na jinsi ya kukamata wahalifu bila madhara katika maeneo ya ibada...

Pengo amehimiza Parokia kuimarisha kamati za ulinzi toka ngazi ya Parokia,vigango hadi jumuiya ndogondogo
 

Attachments:

Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,128
Likes
1,569
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,128 1,569 280
Changa la macho!!! Wanapooza tu ila wakifika huko wanaanza mambo ya kusakama CDM na udini na ukabila. Siasa at work ila Muadhama Kardinal Pengo ninamheshimu kwa umakini wake. Nanyi mkibaki pangeni mikakati yenu maana hii ya kiserikali haijawahi kuwa ya kweli hata kidogo!!! Wanashindwa kulinda mali zetu wanaimarisha ulinzi katika makanisa na ibada muhimu? Polisi wetu masuala yao binafsi ni mengi kuliko yale ya msingi yaliyowaajiri.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
85
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 85 0
IGP Said Mwema leo amekutana na viongozi wa kanisa katoliki DSM wakiongozwa na Kardinali Pengo. Katika kikao hicho Said mwema amewahimiza viongozi wa dini kuhimiza amani.....katika kikao hicho Kardinal Pengo amesema wameafikiana kuimalisha kamati za ulinzi na usalama za Parokia,na kupata mafunzo toka jeshini ya namna ya kujikinga na uhalifu sehemu za ibada na jinsi ya kukamata wahalifu bila madhara katika maeneo ya ibada...

Pengo amehimiza Parokia kuimarisha kamati za ulinzi toka ngazi ya Parokia,vigango hadi jumuiya ndogondogo
Hao ni makadinali au Masheikh? naona kanzu zimeshamiri.
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Kama wamekutana kwa mazuri na ya kuelimisha tunashukuru kwa hilo
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,898
Likes
755
Points
280
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,898 755 280
mmmmmmmhhhhhhh
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,640
Likes
1,475
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,640 1,475 280
Huu ni ni mwanzo wa kuwa na majeshi mengi na maamiri jeshi kibao katika nchi moja. Kila dini na kila dhehebu litakuwa na jeshi lake.
Serikali inataka kutuambia kuwa dola imeshindwa kuwalinda raia wake na hivyo walibebe jukumu la kujilinda wao wenyewe? Sipati picha !!
.
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,256
Likes
781
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,256 781 280
Huu ni ni mwanzo wa kuwa na majeshi mengi na maamiri jeshi kibao katika nchi moja. Kila dini na kila dhehebu litakuwa na jeshi lake.
Serikali inataka kutuambia kuwa dola imeshindwa kuwalinda raia wake na hivyo walibebe jukumu la kujilinda wao wenyewe? Sipati picha !!
.
Na Vyama vya siasa vina majeshi yao.
 
kizeze

kizeze

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
281
Likes
172
Points
60
kizeze

kizeze

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2012
281 172 60
Namuona Rector wangu wa Visiga Askofu Nzigilwa
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,500
Likes
2,232
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,500 2,232 280
Huu ni ni mwanzo wa kuwa na
majeshi mengi na maamiri jeshi kibao katika nchi moja. Kila dini na kila
dhehebu litakuwa na jeshi lake.
Serikali inataka kutuambia kuwa dola imeshindwa kuwalinda raia wake na
hivyo walibebe jukumu la kujilinda wao wenyewe? Sipati picha !!
.
mwema amelivuguru kabisa jeshi la polisi,haya saa kila taasisi na jeshi lake.ngoja nami nijiandae kuunda jeshi langu la NGO yangu.
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
649
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 649 280
Hii vipi tena? Kanisa katoriki lina kamati za ulinzi? Na hao walinzi wenyewe ni akina nani? Na kwamba wafundishwe kukamata waarifu bila madhara ina maana huwa wanawakamata na kuwadhuru? Mnh
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Huyu mchaga Mwema sijui kwa nini ameshindwa kufiti kwenye jeshi la polisi..
Unawadhalilisha wachaga hawanaga tabia yakutofiti!
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,936
Likes
920
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,936 920 280
Hao ni makadinali au Masheikh? naona kanzu zimeshamiri.
Mkuu nataraji ubuheri na upo poa;Hao ni watoto wa bab mmoja Lakini mama mbali mbali...kwani baba alkuwa akiwavalisha wanae kanzu.... Lakini mama zao walikuwa wakiwapamba ziada. Ndo maana ukaona kanzu zakipadre na za kiSheykhe!! Mwnyezzi Mungu atuwekee Amani na usalama Maishani mwetu.AMIN
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,270
Likes
800
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,270 800 280
Serikali wanafiki wakubwa wanasafisha njia ya ujio wa OBAMA baada ya kusikia jamaa atateta na makundi na taasisi zisizo za kiserikali.Hii yote ni kuzima bomu walilopiga arusha.carcass serikali
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
12
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 12 35
yani kwa akili yake kaona hiyo ndio solution?
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,808
Likes
175
Points
160
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,808 175 160
Changa la macho!!! Wanapooza tu ila wakifika huko wanaanza mambo ya kusakama CDM na udini na ukabila. Siasa at work ila Muadhama Kardinal Pengo ninamheshimu kwa umakini wake. Nanyi mkibaki pangeni mikakati yenu maana hii ya kiserikali haijawahi kuwa ya kweli hata kidogo!!! Wanashindwa kulinda mali zetu wanaimarisha ulinzi katika makanisa na ibada muhimu? Polisi wetu masuala yao binafsi ni mengi kuliko yale ya msingi yaliyowaajiri.
Pengo kwenda kukutana na IGP Mwema ni kujidhalilisha,hata hivyo kwasababu naye ni mwana CCM haishangazi sana!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,583
Likes
3,990
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,583 3,990 280
Hao ni makadinali au Masheikh? naona kanzu zimeshamiri.
Bila shaka masheikh ndio walioiga vazi la kanzu la mapadri, na ushahidi ni kwamba uisilamu ulikuja baadae sana, zaidi ya miaka 600 AD (AD ni baada ya Kristu)
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055