igoma mza kumekucha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

igoma mza kumekucha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by liganga4, Oct 31, 2010.

  1. l

    liganga4 Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dalili za maangamizi kwa ccm zimeanza kuonekana hapa igoma matokeo ya awali chadema wana ongoza na watu wameanza sherehe. vipi kwingineko?
     
  2. M

    Malunde JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Asante liganga4 kwa taarifa, tupe idadi ya kura za awali kwa kila chama kwa nafasi za uraisi, ubunge na udiwani
     
  3. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,581
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Tusaidiane kuwa numerical tunapoongelea issue ya matokeo....Plizzzzzzzz!
    We want numbers!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,828
    Likes Received: 10,140
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona huyu DAVID RAMADHANI anasema CCM wanaongoza??? wananichanganya sasa au ndo propaganda????
     
  5. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matokeo tafadhali!! wakuuu ukitoa taarifa kama hizi leta na figures
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tarakimu tafadhwali... tinataka tijumlishe sie. Sawa eeeh mkubwa?
     
  7. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Itapendeza sana ukitupa matokeo kwa idadi halisi ya kura kwa kila mgombea hasa za urais na ubunge
     
  8. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,684
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Huyo analetewa figures toka kwa Makamba.... sisi tunazozijua ni zile zinazotoka direct vituoni kama zikitofautiana watafute pa kwenda...:A S angry:
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,709
    Trophy Points: 280
    Tupe namba mkuu!
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,525
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    tupe data bana vipi kiongozi
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,721
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    JAmani Mjengwa yuko wapi atupe updates za Iringa Mjini?
     
  12. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,684
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Ameshau password yake anashindwa kupost...:smile-big:
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,296
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Figures kwanza Blah Blah baadae bse personally nina bla bla kama mia ivi ila kwa JF izo hazitakiwi
     
  14. c

    chanai JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bandika idadi kamili ya kura hapa. Watu tunataka kuona kura halisi sio maneno tu
     
  15. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 490
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wekeni numbers wazee!! Tusijaze posts tu!!
     
Loading...