Ifuatayo ni taarifa ya habari msomaji wenu ni mimi mpatwa majanga lakini kwanza ni muhtasari wake


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,027
Likes
5,488
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,027 5,488 280
IFUATAYO NI TAARIFA YA HABARI MSOMAJI WENU NI MIMI MPATWA MAJANGA LAKINI KWANZA NI MUHTASARI WAKE;

1.Serikali yawapeleka nyuki depo ili kuweza kulinda benki.

2.Serikali yapiga marufuku ulaji wa udongo baada ya mama moja huko Mbeya kujifungua tofali la kuchoma.

3.Mende 336 wamefikishwa mahakamani Kisutu baada ya kukutwa na vikaratasi mfukoni vilivyosomwa wamechoka na harufu ya choo.

4.Afariki dunia kwa tone la jasho la kwapa.

5.Babar yagundulika huko kisiwa cha ugoro.

6.Ameza punje ya mchele ajifungua ubwabwa.

7.Waarabu 3000 wamefariki dunia baada ya kudumbukia Kwenye kikombe cha kahawa.

8.Watu 2 wafikishwa mahakamani huko Simiyu baada ya kukutwa na magunia ya mbu.
 
House of Commons

House of Commons

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,694
Likes
433
Points
180
House of Commons

House of Commons

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,694 433 180
Is it a joke or literature?...
 
salthanks

salthanks

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2016
Messages
3,298
Likes
6,749
Points
280
Age
49
salthanks

salthanks

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2016
3,298 6,749 280
Umechemka,,,wala havichekeshi,hv kawachekeshee watoto wa chekechea
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,954