IFM kufanya mdahalo wa Fao la Kujitoa


sir.JAPHET

sir.JAPHET

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2012
Messages
699
Points
170
sir.JAPHET

sir.JAPHET

JF-Expert Member
Joined May 18, 2012
699 170
[h=2][/h] Jumanne, Novemba 20, 2012 06:59 Na Oliver Oswald, Dar es Salaam

CHUO cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kinatarajia kufanya mdahalo mkubwa Desemba 7, mwaka huu, kuhusu Fao la Kujitoa kwa wafanyakazi nchini. Hatu hiyo ni moja ya kutambua changamoto mbalimbali zinazolikabili Taifa kwa kuchambua mada mbalimbali zinazohusu jamii.

Akizungumza na MTANZANIA, Dar es Salaam jana, Mhadhiri Msaidizi wa Sheria za Biashara chuoni hapo, Agustus Fungo, alisema mdahalo huo utajikita kujadili masuala mbalimbali.

Fungo alisema mdahalo huo utaangazia Sera ya Hifadhi ya Jamii, sheria za mfuko, nadharia ya hifadhi ya jamii na hali halisi ya maisha ya Watanzania kwa sasa.

Fungo alisema mdahalo huo unatarajiwa kuongozwa na Mkufunzi Mkuu wa Chuo cha Takwimu cha Afrika Mashariki (EASTC,) Camillus Kassala.

Alisema mada nyingine zitakazojadiliwa ni pamoja na ulipaji wa kodi katika sekta ya madini, iwapo Serikali inanufaika.

“Mdahalo huu ni mwendelezo wa maadhimisho ya miaka 40 ya chuo hiki na pia utahusisha shule mbalimbali za sekondari zilizopo hapa jijini.

“Lakini pia tunataka kujua ukweli kuhusu Fao la Kujitoa iwapo linakubalika duniani na taratibu zake zipo vipi, hivyo tunaamini kupitia mdahalo huu tunaweza kupata majibu,” alisema.

Fungo alisema kwamba pamoja na hayo, lakini pia mdahalo huo ni moja ya njia ya kuujulisha umma kupitia wanafunzi kuhusu msingi wa jambo hilo.

“IFM ikiwa kama moja ya taasisi za elimu hapa nchini, imeona ni vema kutumia fursa hii kufikisha ujumbe kwa jamii kupitia midahalo tunayoiandaa kwa kuwashirikisha wanafunzi,” alisema.

[h=4]Toa Maoni yako kwa habari hii[/h]
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,297
Points
1,250
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,297 1,250
Makubwaaa. Visket, vitait na kata k wataweza kuchangia hoja kweli?
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,173
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,173 2,000
sasa hawa jamaa wanajadili kitu gani
wakati maamuzi yameshatolewa na serikali
alafu huyo mzee dr camilius kassala bado yupo? anamawazo primitive sijui atachangia mawazo gani?
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,431
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,431 2,000
Wanataka kuonekana na wao wamo. Ningewaona wajanja kama wangejadili fedha zilizofichwa USWIZI
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,601
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,601 2,000
Wanataka kuonekana na wao wamo. Ningewaona wajanja kama wangejadili fedha zilizofichwa USWIZI
yani mada iwe fedha zilizofichwa uswiss!!!ifrs's hazina standard kama hiyo
 
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
548
Points
0
Age
45
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
548 0
mbona makubwa tena haya, nitarudi baadaye
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Hiyo topic ya fao la kujitoa ishafungwa maana watu wanachukua chao, kama wao ni wajanja wajadili hela ya Uswisi basi
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,157
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,157 2,000
Makubwaaa. Visket, vitait na kata k wataweza kuchangia hoja kweli?
umeona mavazi tu??au ndo akili zako zinafikiri hivo?
naona umesahau kuwa wao wavaa vimini,kata k ndo hao wanaokuhudumia wewe
kuanzia bank,bima,pension fund kibao wamejaa wanahakikisha kuwa wewe unawekewa akiba yako ya baadae
kwa taarifa yako ifm shule ngumu sana na vichwa wapo tele na ukimuona mtu kagraduate hapo jua kafanya kazi ya ziada
siyo chuo chenu nlichokizoea kusoma na nyani darasani
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,173
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,173 2,000
umeona mavazi tu??au ndo akili zako zinafikiri hivo?
naona umesahau kuwa wao wavaa vimini,kata k ndo hao wanaokuhudumia wewe
kuanzia bank,bima,pension fund kibao wamejaa wanahakikisha kuwa wewe unawekewa akiba yako ya baadae
kwa taarifa yako ifm shule ngumu sana na vichwa wapo tele na ukimuona mtu kagraduate hapo jua kafanya kazi ya ziada
siyo chuo chenu nlichokizoea kusoma na nyani darasani
msamehe bure huyu ndugu
hajui ugumu wa shule ya ifm
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,297
Points
1,250
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,297 1,250
umeona mavazi tu??au ndo akili zako zinafikiri hivo?
naona umesahau kuwa wao wavaa vimini,kata k ndo hao wanaokuhudumia wewe
kuanzia bank,bima,pension fund kibao wamejaa wanahakikisha kuwa wewe unawekewa akiba yako ya baadae
kwa taarifa yako ifm shule ngumu sana na vichwa wapo tele na ukimuona mtu kagraduate hapo jua kafanya kazi ya ziada
siyo chuo chenu nlichokizoea kusoma na nyani darasani
Poleee, na futa povu!
 
E

Enock Mwaijande

Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
13
Points
0
Age
38
E

Enock Mwaijande

Member
Joined Oct 19, 2012
13 0
katika suala kuwepo faoujitoa ni haki ya mwanachama,pawe na fursa na maamuzi yanayotegemea uamuz wa mwanachama mmwenyewe.iwapio halitawekwa sawa hili,waathilika wakubwa watakuwa waajiriwa kwenye sekta binafsi ambako ajira sio za uhakika.mfano kuna makampuni ktk biashara ya mazao kama kahawa,korosho,pamba n.k huwa hadumu sana ni miaka mitano au chini ya hapo,hivi nao wasubilie umri kustaafu ili kuchukua mafao yake?,umri wa kuishi tz ni mfupi wengi hawafikii huo umri.
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,569
Top