Ifike sehemu wanaume wa nchii hii tuvae sketi tu

Molembe

JF-Expert Member
Dec 25, 2012
9,237
2,000
Haiwezekani watuibie pesa yetu halafu wakatae kujiuzulu na kutamba kwenye bunge letu tukufu halafu sisi watanzania tumekaa tu tumewangalia, hivi kweli nchi ina wanaume kweli na kama wapo kwanini tusivae sketi tupige umbea na wake zetu kuliko hili la kuibiwa na kubaki kuchekacheka tu hivi haya yangefanyika hata Kenya wangelitulia tu bila kufanya jambo Burkinafaso hawakuwa wajinga.
 

MR. MORRIS T. J.

JF-Expert Member
Apr 18, 2013
1,169
0
Haiwezekani watuibie pesa yetu halafu wakatae kujiuzulu na kutamba kwenye bunge letu tukufu halafu sisi watanzania tumekaa tu tumewangalia, hivi kweli nchi ina wanaume kweli na kama wapo kwanini tusivae sketi tupige umbea na wake zetu kuliko hili la kuibiwa na kubaki kuchekacheka tu hivi haya yangefanyika hata Kenya wangelitulia tu bila kufanya jambo Burkinafaso hawakuwa wajinga.
bila kusahau wanja
 

KILLANEKELI

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
295
0
Wakulaumiwa zaidi ni vijana, na wengine sababu ya ushabiki wa vyama wamekuwa wakitetea ubadhilifu kwa nguvu zote eti wanalinda chama, huu ni upumbavu tunaibiwa wote, inauma sana
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
6,088
2,000
ni wanaume kwa sababu wanavaa suruali tu na sauti lakin hamna kitu.sijaona tofauti mliyonayo na wadada
Mkuu Wewe ni mwanamke halisi? Kwa kweli inaniuma sana kwa haya tunayofanyiwa mpaka sasa tunaogopa hata kuongea kwa amri majumbani mwetu! Maana sasa vimama navyo vimepata nguvu ukijidai tu unaambiwa wanaume wako escrow bwana nyie nini bwana!! Sisi ni mataahira!!
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
8,634
2,000
Haiwezekani watuibie pesa yetu halafu wakatae kujiuzulu na kutamba kwenye bunge letu tukufu halafu sisi watanzania tumekaa tu tumewangalia, hivi kweli nchi ina wanaume kweli na kama wapo kwanini tusivae sketi tupige umbea na wake zetu kuliko hili la kuibiwa na kubaki kuchekacheka tu hivi haya yangefanyika hata Kenya wangelitulia tu bila kufanya jambo Burkinafaso hawakuwa wajinga.
bunge tukufu? sidhani.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
13,345
2,000
Tanzania ni nchi ambayo unaweza kuchukua zuzu,boga amma mbuzi na kumpigia bonge la kampeni na rushwa juu huku ukiwaambia watu ni tabaka fulani mfano dini,kabla,tajiri amma maskini ni likawa kiongozi.Watu watabaki kupiga tu umbea "watanzania wa LEO Siyo wa mwaka 47.Kumbe bora miaka hiyo siku hizi ndio hakuna kitu kabisa unamkuta mtu kakariri kafaulu mtihani lakini ni bonge la mjinga kuhusu masuala nyeti lakini atajifanya MJUVI.Yaani hata mashoga huwa wanaandama kudai haki zao,HATA ALBINO WALIANDAMANA,WANAWAKE NDO USISEME(ANGALIA KENYA).YAANI TANZANIA VIONGOZI NI KAMA WANAOONGOZA MAITI,ALL TANZANIANS ARE STILL STUPID,COWARD AND IGRORANT(Hata hakuna tofauti ya aliyeenda shule wala nini_NO DIFFERENCE.UNAWEZA KUMKAMUA 10,000/_INDIRECTLY NA KUMPA 500/=DIRECTLY ANABAKI KUCHEKACHEKA KAMA ZUZU.AMA UNAWEZA KUCHUKUA ALMASI YAKE UKAMPA KOPO LA POMBE AKAONA UMEMSAIDIA SANA. KUNA MAMBO AMBAYO YANAWEZA KUFANYIKA HAPA TU,NCHI NYINGINE UNGESIKIA KIMENUKA,HATA WATAWALA WAO WANAJUA.WATANZANIA WENGI WAPOWAPO TU,NI MAZUZU.
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,253
2,000
Imasikitisha wabunge wa ccm wanavyolindana humo ndani....


Yaani kwao its okey kiongozi kukatiwa hela?????


Wakati wa kuing'oa ccm ni sasa, tena ingefaa kuanzia ngazi ya serikali ya mtaa.... lakini wananchi wamelalaaaaaaaaaaa kama mazombie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom