Ifahamu pumbu erosion

Wewemwenyewe

Wewemwenyewe

Senior Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
142
Points
250
Wewemwenyewe

Wewemwenyewe

Senior Member
Joined Nov 23, 2018
142 250
Ila huu ugonjwa wakati unajikuna ni rahaaaa utamu nyie acheni tu. Pond boys Minaki kwa Jokate asalaam aleikum
Maji ya pondi yalitufanya vibaya sana. Me kuoga ilikuwa weekend nikidrop. Otherwise Nilikuwa naoga kutumia Newton’s law of cooling.
Bora wa pugu walikuwa wanaweza kwenda ktk private bafu kuoga.....
Na hii erosion haijaisha completely mpaka Leo ...
 
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
609
Points
500
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
609 500
ila pumbu erosion huu ugonjwa nimecheka sana leo ila kiukweli muandika uzi una akili sana maana mm naona ndio naugua sasa hivi maana nawashwa kweli hadi kidonda kinatokea
 
Complicator

Complicator

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2013
Messages
1,501
Points
2,000
Complicator

Complicator

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2013
1,501 2,000
Kwa Tanzania mwaka 2004 hakukuwa na boxers, tulikuwa tunavaa chupi zikiitwa kosti!! Katikati kuna kauzi kembambaaaa!! Boxers nakumbuka zimeingia miaka ya 2007 kama sikosei
mlikua mnavaa bikini
 
TsotsiKwesta

TsotsiKwesta

Senior Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
113
Points
250
TsotsiKwesta

TsotsiKwesta

Senior Member
Joined Jan 12, 2014
113 250
Hii nilipata tulikua tunaita pumbu jero ni kutokukausha maji, pumbu zinawasha zinababuka maisha ya boarding bana
 
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2015
Messages
1,535
Points
2,000
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2015
1,535 2,000
Umenitesa miaka mitatu huu ugonjwa babae,nilikuwa nikivaa jinsi ni mateso likigusa tu mbupu ni maumivu makali natembea kama nna matege
Solution yake ni nn?
 
Hanitoni

Hanitoni

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
1,135
Points
2,000
Hanitoni

Hanitoni

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
1,135 2,000
Chuo hii kitu imenitesa sana nilinunuaga dawa inaitwa whitefields daah sasa ukioga pumbu linatoka ngozi ya juu juu inabaki ile ya ndani.yaani km fundi anavoziba pancha anasugua tairi ili apake dawa azibe sasa ndoivo inavokuwa.maumivu yake sio ya kitoto.yaani nilikuwa nikipaka naruka ruka na kuwasha feni huku mlango ukiwa umefungwa maana akija mtu ni aibu
 
Kapepo

Kapepo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
416
Points
250
Kapepo

Kapepo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
416 250
Chuo hii kitu imenitesa sana nilinunuaga dawa inaitwa whitefields daah sasa ukioga pumbu linatoka ngozi ya juu juu inabaki ile ya ndani.yaani km fundi anavoziba pancha anasugua tairi ili apake dawa azibe sasa ndoivo inavokuwa.maumivu yake sio ya kitoto.yaani nilikuwa nikipaka naruka ruka na kuwasha feni huku mlango ukiwa umefungwa maana akija mtu ni aibu
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
3,497
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
3,497 2,000
Nyie wote haijawatesa hyo kitu.nimesoma comment zenu zote hamna kitu.
 
GACHIPA

GACHIPA

Senior Member
Joined
Dec 23, 2018
Messages
189
Points
250
GACHIPA

GACHIPA

Senior Member
Joined Dec 23, 2018
189 250
Hiyo kitu ni balaa,wiki juzi pumbu lilikuwa gumu na magamba juu nimejikuna mpaka nikawa natoa unga asubuh maji ya baridi yakipita kwenye pumbu inakuwa vita, ikanibidi niende hospital nkakuta kidokta cha field kikanionesha dawa vidonge 38 bei 8000tsh na dawa ya kupaka 4000ths,nkasema haiwezekani nkanunua gentrizone kidogo nimeanza kupata nafuu!!
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,789
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,789 2,000
Wale tuliosoma shule shule za bweni Dar au Pwani nadhani hili si jambo la kusimuliwa, maana ndio mashuhuda wakubwa.
Ilifikia hatua wauza madawa kwenye maduka walikuja shuleni kutoa taarifa kwa uongozi wa shule kuwa wanafunzi wenu mbona wananunua sana dawa za fangasi, ikabidi tuitwe assembly, girls wakakiri kuna shida wanaumwa sana, baada ya siku 2 boys nao wanakiri kuwa hali ni mbaya full maunga unga.
Toka siku hiyo niliacha kuogea bafuni, ni nje tu maana nilikuwa bado sijapata hilo tatizo na ndio ikawa ponepone yangu.
 
Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
1,032
Points
1,500
Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
1,032 1,500
Wachangiaji wote mme😂🤣🤣🤣🤣zifumua mbavu zangu kwa ushuhuda wenu, ni burudani mwanzo mwisho huku tunaelimishana! Nawashukuru wooooote! Elimu hii tuwape wadogo zetu na watoto wetu pia maana kama nilivyogusia hapo mwanzo, maumivu yake siyo ya dunia hii baada ya kufurahia kujikuna au kupiga gitaa kama wachangiaji wengine walivyosema. Unapoambiwa mtu haogopi moto wa jehanamu badala yake anaogopa pumbu erosion inabidi upige picha ya magumu anayopitia mtu anapopata hii kitu!
powder inoyotumika kutibu fungus za vidoleni (athletic foot) pia inafaa sana kwa kutibu hii kitu! Antifungal powder nyingi zinafaa lakini kikubwa ni kuepuka unyevunyevu na kuzingatia usafi!
Zipo antifungal cream na ointments ambazo pia hutibu ila zinachukua muda mrefu zaidi kutoa matokea. Pia antifungal cream zenye steroid sizifagilii kihivyo kwa madhara yake kwenye kinga ya mwili! Za kunywa pia zinafaa sana hasa kwa wale kinga zao za mwili ziko kwenye hatihati, lakini pia ni vizuri wakatumia pia topical/za kuweka mahala husika!
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,818
Points
2,000
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,818 2,000
Wadau wa Lyamungo, Umbwe, Mpwapwa,Ilboru,Old Moshi,Tabora boys, ngamia wa Same boys, Pugu boys, Nyegezi sec, na wengine wengii wa domitori za kiumeni tukutane hapa.

Sisi kuna mhuni alikuwa anachoma mabaharia kwa dawa ya mba ile ya kijani huyu ndio alikuwa mtaalamu wetu a.k.a dokta Pumb.u dseases

Kuna watu sishangai nikisikia hawana watoto
 
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,143
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,143 2,000
husababishwa na uchafu
mimi pia nilisoma boarding na sikua najifuta huko nikitoka kuoga ila sikuwahi kuupata
unatakiwa uwe unaoga mara kwa mara na uwe na boxer nyingi, nilikua nazo zaidi ya 5 na nilikua naanika juani, huu ugonjwa niliusikilizia tu kwa watu, na mpaka leo naeza kuoga nisijifute na taulo ila sijawahi kuumwa
Uchafu una account kidogo sana kwa matatizo ya fungus
 

Forum statistics

Threads 1,314,906
Members 505,075
Posts 31,841,864
Top