If Mwalimu returns today!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

If Mwalimu returns today!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Oct 30, 2009.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,725
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    I like it!!
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mlachake, jinsia yako bado ni gumzo sana hapa jamvini....maana unabadili mno Avatar....Anyway!, tuachane na hiyo!

    Lakini hii Thread ilishawakilishwa hapa na mtu fulani juzi, nadhani ni kati ya BAK au MKJJ!
     
Loading...