Iddi simba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iddi simba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Edward Teller, Aug 4, 2011.

  1. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    JAMANI HUYU BWANA IDDI SIMBA NAOMBENI MWENYE KUJUA CV YAKE ANISADIE-
    NIMESHAMSIKIA AKITAJWA KWENYE MCHAKATO TOFAUTI TOFAUTI
    NAJUA ALISHWAI KUWA WAZIRI WA VIWANDA NA BIASHARA-THEN SIJAPATA KUMSIKIA KATIKA ULINGO WA SIASA TENA-
    ILA NAONA KWA SASA JINA LAKE NIMELISIKIA LIKIHUSISHWA NA NICO(ambapo hapa watu wameliwa)PRIDE,UDA NA NYINGINEZO-
    NAAMINI ANAWEZA KUWA AMONGST TYCOON WA HII NCHI
     
  2. A

    Akumitembwe Senior Member

    #2
    Mar 11, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 146
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Huyu ni LEGEND. Sitaki kusema kwenye lipi.
     
  3. Patriot

    Patriot JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2017
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,528
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Mtu tu asiyekuwa anaeleweka. Uwezo mdogo sifa kubwa. Ndo hawa misheni tauni wanaoondolewa kwa sasa.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Mar 11, 2017
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mkuu bado upo?
     
Loading...