iddi Simba,MRamba,Mgonja Wako Nje Wala Hatujui Kesi Zitaanza/Kwisha Lini


K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
1,515
Likes
990
Points
280
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
1,515 990 280
Mtakumbuka Iddi Simba alifunguliwa mashitaka ya uhujumu uchumi hivi karibuni ajabu ya serikali ya CCM wala hakuwekwa ndani wala kupelekwa kituo cha polisi wakati kesi ya uhujumu uchumi moja kwa moja angelikuwa ndani hapa utasema kuwa kuna demokrasia. Wakati yule anayetuliza vurugu zisitokee analala ndani.

Na mtakumbuka kesi ya Aliyekuwa waziri wa fedha katika awamu ya Mkapa yani Mramba na Mgonja. La kujiuliza inakuwaje mpaka leo karibu miaka 8 hakuna chochote kinachoendelea na jamaa wako nje. Wanasubiri mwakani kuwasafisha kuwa Hawana Haitian hio ndio serikali ya Kikwete na chama chake CCM.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Angeenda chenge,rostam karamagi na wengine walioiba na sijui kutumia madaraka vibaya..
 

Forum statistics

Threads 1,273,052
Members 490,245
Posts 30,469,012