Idara ya Maji Dodoma acheni kuongezea wateja wenu bill za maji

  • Thread starter king of the North
  • Start date

king of the North

king of the North

Senior Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
103
Likes
55
Points
45
king of the North

king of the North

Senior Member
Joined Jul 26, 2016
103 55 45
Wakuu za Wakati Tena..
Nikiwa Natimiza Miezi 8 Tangu Nimeamia Makao Makuu ya Nchi (Dodoma),Nimebaini Kuna Hujuma katika usomaji wa Meter kwa Wateja wengi.Last Month Nilikatiwa maji,Sijarudisha Mpaka sasa ..Sasa Kinachoendelea Kutokea Ni kwamba Naendelea Kupokea Bili Kutoka Idara ya Maji Hapa zenye Kuonyesha Current Charge natakiwa Kulipia,Wakati Huo sina Maji.Hivi Hii Ni kweli Jamani.Sababu za Kukatiwa Maji Ni kwamba Bili yangu kila mwezi Inaongezekaa.Tangu Nimeamia Hapa Matumizi Ni yale yale ya kila Siku Ila Bili za Maji zinafika Elfu 70 Mpaka elfu 96 kwa Mwezi.Yani Ni kweli Jamani Bili za Maji kwa sasa Ni kubwa Kuliko za Umeme?

Lengo la Kuandika Huzi Huu NI Kuwashauli Wahusika.Wapunguze Kutuibia,Sisi Tunatafuta Pia .Atuwezi Kalia Kulipa Bili za Maji Tu.

Wenye Dhamana Watusaidie kwa Hili
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,224
Likes
4,359
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,224 4,359 280
Wakuu za Wakati Tena..
Nikiwa Natimiza Miezi 8 Tangu Nimeamia Makao Makuu ya Nchi (Dodoma),Nimebaini Kuna Hujuma katika usomaji wa Meter kwa Wateja wengi.Last Month Nilikatiwa maji,Sijarudisha Mpaka sasa ..Sasa Kinachoendelea Kutokea Ni kwamba Naendelea Kupokea Bili Kutoka Idara ya Maji Hapa zenye Kuonyesha Current Charge natakiwa Kulipia,Wakati Huo sina Maji.Hivi Hii Ni kweli Jamani.Sababu za Kukatiwa Maji Ni kwamba Bili yangu kila mwezi Inaongezekaa.Tangu Nimeamia Hapa Matumizi Ni yale yale ya kila Siku Ila Bili za Maji zinafika Elfu 70 Mpaka elfu 96 kwa Mwezi.Yani Ni kweli Jamani Bili za Maji kwa sasa Ni kubwa Kuliko za Umeme?

Lengo la Kuandika Huzi Huu NI Kuwashauli Wahusika.Wapunguze Kutuibia,Sisi Tunatafuta Pia .Atuwezi Kalia Kulipa Bili za Maji Tu.

Wenye Dhamana Watusaidie kwa Hili
Mkuu waripoti kwa Kitila Mkumbo naona anajitahidi kujibia hoja za mamlaka za maji mijini!
 

Forum statistics

Threads 1,238,907
Members 476,226
Posts 29,336,526