Idadi ya vijiji mitaa na vitongoji tafadhali tanzania tafadhal

Msulibasi

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
4,666
2,000
kuna vijiji mitaa na vitongoji vingapi hapa tz nipeni data kuna mala niliziona sikukopi
 

Msulibasi

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
4,666
2,000
nataka nijue mana ccm tumeshanyakua 3000 mitaa vijiji na vitongoji unaweza ona ni vingi kumbe bado sa kutegemea jumla yake tafuteni majibu vijiji vingapi mitaa mingapi vitongoji vingapi ili tunapofuatilia uchaguzi tuwe na picha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom