icc

nyasatu

Member
May 15, 2009
72
0
six peoples who are said to be impoRTANT kenya figures including journalist,government officials,senior political figure where named as suspects who took part on 2007 kenya post elections violence,nasikia baadhi wako busy kujieleza ktk press conference and maybe some watajitokeza kiri makosa yao mana nasikia kuna evidence ambazo zinaweka wapeleka the hague,baadhi ya majina ya waliotajwa iambao inasemekana wako kwenye list ncludes mtoto wa kenyata etc.

sasa kwa taarifa hii nimejiuliza je mambo kama haya yatafika lini uku kwetu maana the same group of people who took part in kenya ndo hao hao naowaona hapa kwetu wakileta maafa nabado wanatembea huru na kuzidi toa kauli za nyodo kwa watu.na mtangazaji kamalizia kwa kusema POWER OF PEOPLEEEE,kweli za mwizi arobaini wa kwetu wakae chonjoooooo power of people yaja

Source:CNN
 

nyasatu

Member
May 15, 2009
72
0
SORRY GUYS,
Tittle ya post inatakiwa someka as ICC NAMES SUSPECTS...nme post habari nkiwa na haraka
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
12,517
2,000
Sasa hayo majina yako wapi?? Ingekuwa vizuri ungeweka na link hapa!!
 

MartinDavid

JF-Expert Member
May 22, 2009
875
225
watuhumiwa wa vurugu na mauwaji wakati wa uchaguzi 2007 ni hawa:-

  1. Fransis Muthaura - Head of Civil Servant
  2. William Ruto - Ex Agricaltural Minister
  3. Uhuru Kenyatta - Finance Minister
  4. Henry Kosgei - Industial Minister
  5. Hussein Ali [ex IGP wa polisi]
  6. Joshua Arap Sang - Radio Presenter
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,532
2,000
huyu ocampo hovyo kabisa.yaani anawezaje kumuacha mwai kibaki na RAILA kwenye hiyo list kama sio upumbavu..hili zee nalo ni lijizi tu
 

nyasatu

Member
May 15, 2009
72
0
watuhumiwa wa vurugu na mauwaji wakati wa uchaguzi 2007 ni hawa:-

  1. Fransis Muthaura - Head of Civil Servant
  2. William Ruto - Ex Agricaltural Minister
  3. Uhuru Kenyatta - Finance Minister
  4. Henry Kosgei - Industial Minister
  5. Hussein Ali [ex IGP wa polisi]
  6. Joshua Arap Sang - Radio Presenter

thanks kw ahii list ulipotaja uyo rasio presenter nmemkumbuka yule jamaa wa clouds aliekua akitajwa tajwa sanaaa kumshabia JK,ikiwemo na TBC etc,na ktk iyo sekta ya police najua wanausalama kadhaa wahakosi humo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom