ICC alichomoka Kenyatta na kesi ya mauaji sembuse Magufuli?!!


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
10,766
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
10,766 2,000
Kuna maambo yanachekesha kabisa nasikia kuna mtu anatapa tapa kwamba ataenda ICC kushtaki, ni kwa kosa lipi alilofanya Magufuli?

Nasikia mwingine huko zanzibar ameanza kuzurura nje eti subirini nitakuwa rais tu,

Kwanza kama hamjui maazimio tuliyonayo ni kwamba,

1.Uongozi huu hatutadekeza wapinzani mambo ya kijinga kwamba sijui jumuia za kimataifa sijui nini kwanza safari zote zitapigwa marufuku,

2. Alafu nacheka unaposikia vibalozi hata vya nchi ambazo hazijawahi toa msaada wa maana , hao wote tutafukuza hata awe mwakilishi wa UN sijui EU ,ni zamu ya Tanzania kutambulika kimataifa,

3. Wapinzani mnachekesha sana sasa uje ugundulike kuwa una side na watu wa nje kutuhujumu utajuta, maana kuna watu kama Kina zitto kabwe wanadanganywa danganywa na wazungu wanadhani tutawaacha?? Vunja vunja na kuweka gerezani, Tanzania inahitaji kunyooka, naomba Magufuli uyafanye baada ya kuapishwa haya,

3.Eti Tutashitakiwa ICC hahahahaha nacheka sana, nakuibia siri kwamba hata huko ICC hamtaenda hata mkianza kujifanya mnatumia mahakama za ndani hizo tunaweka watu na kuwapa maagizo,

4. Wale wote waliokuwa wanafanya kazi ndani ya CCM waliojulikana ,lakin kuna ambao tunao vyama vya upinzani ni CCM mashushushu ndani yenu, wote watarejea hata wawe wabunge watarejea tu, ila wa kada kama mahakama polisi na jeshi hao tunawaacha bado tuna kazi nao sana,

5. Yaan huyu rais tuliopata hatishwi na yeyote ni Bulldozer , ndo maana kikwete anasema atapumzika vema,

Msijidanganye hata kidogo kwamba kuna mtu anawaogopa hao, hatuna kosa lolote, amechomoka kenyatta sembuse magufuli,

Nina imani atawapa kazi majembe kama Nape, Mwigulu, Kigwangala, Muhongo atashika nafasi nyeti sana

Mungu Ibariki Tanzania
 
N

nchonga aliyebaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2017
Messages
546
Points
1,000
N

nchonga aliyebaki

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2017
546 1,000
Kuna maambo yanachekesha kabisa nasikia kuna mtu anatapa tapa kwamba ataenda ICC kushtaki, ni kwa kosa lipi alilofanya Magufuli?

Nasikia mwingine huko zanzibar ameanza kuzurura nje eti subirini nitakuwa rais tu,

Kwanza kama hamjui maazimio tuliyonayo ni kwamba,

1.Uongozi huu hatutadekeza wapinzani mambo ya kijinga kwamba sijui jumuia za kimataifa sijui nini kwanza safari zote zitapigwa marufuku,

2. Alafu nacheka unaposikia vibalozi hata vya nchi ambazo hazijawahi toa msaada wa maana , hao wote tutafukuza hata awe mwakilishi wa UN sijui EU ,ni zamu ya Tanzania kutambulika kimataifa,

3. Wapinzani mnachekesha sana sasa uje ugundulike kuwa una side na watu wa nje kutuhujumu utajuta, maana kuna watu kama Kina zitto kabwe wanadanganywa danganywa na wazungu wanadhani tutawaacha?? Vunja vunja na kuweka gerezani, Tanzania inahitaji kunyooka, naomba Magufuli uyafanye baada ya kuapishwa haya,

3.Eti Tutashitakiwa ICC hahahahaha nacheka sana, nakuibia siri kwamba hata huko ICC hamtaenda hata mkianza kujifanya mnatumia mahakama za ndani hizo tunaweka watu na kuwapa maagizo,

4. Wale wote waliokuwa wanafanya kazi ndani ya CCM waliojulikana ,lakin kuna ambao tunao vyama vya upinzani ni CCM mashushushu ndani yenu, wote watarejea hata wawe wabunge watarejea tu, ila wa kada kama mahakama polisi na jeshi hao tunawaacha bado tuna kazi nao sana,

5. Yaan huyu rais tuliopata hatishwi na yeyote ni Bulldozer , ndo maana kikwete anasema atapumzika vema,

Msijidanganye hata kidogo kwamba kuna mtu anawaogopa hao, hatuna kosa lolote, amechomoka kenyatta sembuse magufuli,

Nina imani atawapa kazi majembe kama Nape, Mwigulu, Kigwangala, Muhongo atashika nafasi nyeti sana

Mungu Ibariki Tanzania
Umenikumbusha shein😀😀😀😀😀
 
roselina john

roselina john

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
679
Points
1,000
Age
27
roselina john

roselina john

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2017
679 1,000
Problems of Magufuli chasing away ambassadors
 
Mtetezi.com

Mtetezi.com

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,287
Points
2,000
Mtetezi.com

Mtetezi.com

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,287 2,000
Hawa kula kulala bure wa lumumba wanasumbua kweli.
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,538
Points
2,000
Age
53
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,538 2,000
Hapa akili bado zilikuwa sawa kwa sasa zwazwa
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,407
Points
2,000
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,407 2,000
Kuna maambo yanachekesha kabisa nasikia kuna mtu anatapa tapa kwamba ataenda ICC kushtaki, ni kwa kosa lipi alilofanya Magufuli?

Nasikia mwingine huko zanzibar ameanza kuzurura nje eti subirini nitakuwa rais tu,

Kwanza kama hamjui maazimio tuliyonayo ni kwamba,

1.Uongozi huu hatutadekeza wapinzani mambo ya kijinga kwamba sijui jumuia za kimataifa sijui nini kwanza safari zote zitapigwa marufuku,

2. Alafu nacheka unaposikia vibalozi hata vya nchi ambazo hazijawahi toa msaada wa maana , hao wote tutafukuza hata awe mwakilishi wa UN sijui EU ,ni zamu ya Tanzania kutambulika kimataifa,

3. Wapinzani mnachekesha sana sasa uje ugundulike kuwa una side na watu wa nje kutuhujumu utajuta, maana kuna watu kama Kina zitto kabwe wanadanganywa danganywa na wazungu wanadhani tutawaacha?? Vunja vunja na kuweka gerezani, Tanzania inahitaji kunyooka, naomba Magufuli uyafanye baada ya kuapishwa haya,

3.Eti Tutashitakiwa ICC hahahahaha nacheka sana, nakuibia siri kwamba hata huko ICC hamtaenda hata mkianza kujifanya mnatumia mahakama za ndani hizo tunaweka watu na kuwapa maagizo,

4. Wale wote waliokuwa wanafanya kazi ndani ya CCM waliojulikana ,lakin kuna ambao tunao vyama vya upinzani ni CCM mashushushu ndani yenu, wote watarejea hata wawe wabunge watarejea tu, ila wa kada kama mahakama polisi na jeshi hao tunawaacha bado tuna kazi nao sana,

5. Yaan huyu rais tuliopata hatishwi na yeyote ni Bulldozer , ndo maana kikwete anasema atapumzika vema,

Msijidanganye hata kidogo kwamba kuna mtu anawaogopa hao, hatuna kosa lolote, amechomoka kenyatta sembuse magufuli,

Nina imani atawapa kazi majembe kama Nape, Mwigulu, Kigwangala, Muhongo atashika nafasi nyeti sana

Mungu Ibariki Tanzania
Uliyoandika ndo yanatelekezwa effectively loh
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,407
Points
2,000
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,407 2,000
Magufuli ni rais mzuri asiyependa wazembe ni rais ambaye anapenda maendeleo ya nchi yake sana
Hilo nalikubali tatizo anaumia wrong approaches ku tackle different problems, badala ya ku solve tatizo inaongeza tatizo maradufu. Pia matamshi yake tata kiuchumi yamekimbiza wawekezaji wengi, ambayo ni umuhimu kwa uchumi wetu. Akirekebisha baadhi ya mambo yuko vzuri anapenda mabadiliko na dhamira yake ni safi atengeneze mifumo ya ku deal na mambo yaende effective. Hata Kuna alio wapa dhamana Wana mu let down hawataki kujituma mpaka a waelekeze ndo watende hao si mizigo.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
10,766
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
10,766 2,000
Hilo nalikubali tatizo anaumia wrong approaches ku tackle different problems, badala ya ku solve tatizo inaongeza tatizo maradufu. Pia matamshi yake tata kiuchumi yamekimbiza wawekezaji wengi, ambayo ni umuhimu kwa uchumi wetu. Akirekebisha baadhi ya mambo yuko vzuri anapenda mabadiliko na dhamira yake ni safi atengeneze mifumo ya ku deal na mambo yaende effective. Hata Kuna alio wapa dhamana Wana mu let down hawataki kujituma mpaka a waelekeze ndo watende hao si mizigo.
Unajua ni.kweli magufuli anatumia approach ambazo si lazima kila mtu akubaliane nazo.ila angalau 60% wazikubali
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,407
Points
2,000
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,407 2,000
Unajua ni.kweli magufuli anatumia approach ambazo si lazima kila mtu akubaliane nazo.ila angalau 60% wazikubali
Ndio Kuna approaches za kutumia nguvu hzo ni nzuri Ila sasa nyingine kama za uchumi zinahtaji diplomacy na negotiation kati ya timu mbili zinazohusika. Sasa kitu ka jeshi labda lingetumika kwenye uzalisha wa mambo makubwa na sio kutisha wafanyabiaxhara hapo lazima wakimbie kwenda sehemu ambayo friendly kwa uwekezaji, na huku sisi tuna loose kote kote.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,701
Points
2,000
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,701 2,000
Kuna maambo yanachekesha kabisa nasikia kuna mtu anatapa tapa kwamba ataenda ICC kushtaki, ni kwa kosa lipi alilofanya Magufuli?

Nasikia mwingine huko zanzibar ameanza kuzurura nje eti subirini nitakuwa rais tu,

Kwanza kama hamjui maazimio tuliyonayo ni kwamba,

1.Uongozi huu hatutadekeza wapinzani mambo ya kijinga kwamba sijui jumuia za kimataifa sijui nini kwanza safari zote zitapigwa marufuku,

2. Alafu nacheka unaposikia vibalozi hata vya nchi ambazo hazijawahi toa msaada wa maana , hao wote tutafukuza hata awe mwakilishi wa UN sijui EU ,ni zamu ya Tanzania kutambulika kimataifa,

3. Wapinzani mnachekesha sana sasa uje ugundulike kuwa una side na watu wa nje kutuhujumu utajuta, maana kuna watu kama Kina zitto kabwe wanadanganywa danganywa na wazungu wanadhani tutawaacha?? Vunja vunja na kuweka gerezani, Tanzania inahitaji kunyooka, naomba Magufuli uyafanye baada ya kuapishwa haya,

3.Eti Tutashitakiwa ICC hahahahaha nacheka sana, nakuibia siri kwamba hata huko ICC hamtaenda hata mkianza kujifanya mnatumia mahakama za ndani hizo tunaweka watu na kuwapa maagizo,

4. Wale wote waliokuwa wanafanya kazi ndani ya CCM waliojulikana ,lakin kuna ambao tunao vyama vya upinzani ni CCM mashushushu ndani yenu, wote watarejea hata wawe wabunge watarejea tu, ila wa kada kama mahakama polisi na jeshi hao tunawaacha bado tuna kazi nao sana,

5. Yaan huyu rais tuliopata hatishwi na yeyote ni Bulldozer , ndo maana kikwete anasema atapumzika vema,

Msijidanganye hata kidogo kwamba kuna mtu anawaogopa hao, hatuna kosa lolote, amechomoka kenyatta sembuse magufuli,

Nina imani atawapa kazi majembe kama Nape, Mwigulu, Kigwangala, Muhongo atashika nafasi nyeti sana

Mungu Ibariki Tanzania
Aisee...yanatokea nukta kwa nukta.
Wakuu Malcom Lumumba chige Sky Eclat Asprin BAK Mwifwa Pascal Mayalla
Mnayaina haya?
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,450
Top