I wish Happy new year kwa wapambanaji wote!!!!

Pascal Ndege

Verified Member
Nov 24, 2012
2,393
2,000
I wish Happy new year kwa wapambanaji wote!!!!
kwanza kabisa:-
January Makamba
Edward Lowassa
Bernard Membe
Jonh Pombe Magufuri
Asharose Migiro
waziri wa uchukuzi..... Jemedali

Dr. Slaaa
Zito kabwe

hivi zaidi ya hapa kuna mwenye uzito????? nikumbushe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom