I wish all Tanzanians all over the World a Merry X-mas and a Happy New Year of 2011 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I wish all Tanzanians all over the World a Merry X-mas and a Happy New Year of 2011

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BAK, Dec 10, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,714
    Likes Received: 20,422
    Trophy Points: 280
    Hamujambo jambo humu wapenzi wote wa chadema na hata wa kile chama kingine cha maf…. Majambazi, Wizi na wachakachuaji wa kura? (Chadema wameshawasha moto wa Katiba mpya hakuna wa kuuzima na ni lazima katiba mpya ipatikane kabla ya 2015) wapenzi wa Arsenal (KKY bado tunasuasua tu!:angry:…but on Monday we'll take care of business against MANU…Arsenal 2 Manchester U 1 hahahahaha BJ & Company msininunie hahahahah ) na mahasidi wake J, wapenzi wa MANU (BJ & Company mpo?), Wapenzi wa Drogba Oops! I mean Chelsea hahahahahaha, wapenzi wa bata mchafu (Masanilo na Fidel80 mpo? …we mzee mwenye mandevu hujaacha tu kula bata mchafu kila siku unataka kupita mtaa huu hahahahaha LOL!) Fidel80 kila nikikumbuka hadithi yako kwamba unapokuwa unakula nyeti zako huwa unajikunja na kuwa mdogo kuliko hata nyani/tumbili basi huwa nacheka sana maana kila nikipiga picha huwa mkunjo wako siipati picha kichwani mwangu kabisaaaa hahahahahah, walokole wote wa jamvi letu tukufu, JF Hall of fame inductees wakiwamo Saint Nyani Ngabu (Original NN, OPP hahahahaha), Kaizer, Asprin (is always good for your heart J, Acid/Denovo (sijui kwa nini Denovo nalihusudu sana :dance:) Mwanakijiji we unatisha! 2015 ugombee Ubunge kupitia Chadema, X-PASTER pole sana swahiba wangu kwa kuondokewa na baba yetu, Mzizi Mkavu, Mag3, Kichuguu (Yes indeed…Life is good indeed J I can’t complain namshukuru sana muumba wetu), Balantada, Arsenel Wenger, Rev Kishoka, Jasusi, Mbu, The Boss (hahahaha kila nikikumbuka ile story yako ya kumpigia speed yule dame aliyejaliwa kuumbika huwa nacheka sana hadi hii leo LOL! We mkali hahahahah kufunga safari…isiyotarajiwa….hadi mlandizi kufukuzia nanihii si mchezo hahahahaha) SteveDii, Pretty (vipi Kichanga chetu, kafirst born, a very special Xmas present ever kimeshawasili? Maana nakumbuka uliandika due date yako ilikuwa November kama ya Da Sophy. Ni baby boy or baby girl? Kama kimeshawasili hongera zako nyingi sana ila tu nakuomba upunguze mapilipili kwa miezi michache ijayo J, Nyama Yao (bado huwa nawaza sana yule rafiki yako alikuwa anawaza nini mpaka kukupa nickname kama hii hahahahaha LOL!, Mwanajamii1( Hekima zote hizi na busara kwanini uliamua kuzificha siku za nyuma? Unatisha kwa busara na hekima zako) Tanga kunani? Hivi kule tanga watokea wapi vile? Masiwani?, First lady1, Bht, Carmel, Pearl, na inductees wote wa hall of fame na warembo na njembas wote wengine wa jamvi hili mwanana maana nikiweka majina yenu yote patakuwa hapatoshi J

    YouTube - P-Square Feat. J Martins - E No Easy
    Haya wanaija hao wanapiga muziki wa kufa mtu…ni lazima utikise hata kichwa ukiusikisia muziki wao, lakini nasikia wanadai Wabongo wanacheza muziki wao vizuri zaidi kuliko nchi yoyote ile katika Afrika…msiniulize source LOL!

    May the beauty of the Christmas brighten up your life and decorate your days with love, smile and happiness.

    Wish you a Merry Christmas, prosperous and a happy New Year

    MERRY CHRISTMAS AND A HAPPY NEW YEAR
     
  2. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbaya sana wewe hata salamu zako sitaki
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    merry xmass nad happy new year to you too bro!!!!!!!!
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kunani tena we bidada?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,260
    Likes Received: 22,918
    Trophy Points: 280
    Bubu long time no see you man (though I'm a newbie). A great big thank you and happy holidays. Don't be a stranger
     
  6. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bubu anatakaje kusema?
    mimi nani?!!........ Heri ya noeli na mwaka mpya bacha!
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eeeeeeh jamani Babu!same to you and family jama!duh we kichwa vituko na matukio ya watu wote hao unakumbuka?mapumziko mema:hungry:
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,714
    Likes Received: 20,422
    Trophy Points: 280
    DUH! nimefanya nini tena hata ukatae salam nzuri kama hizi? Kama umezisusa basi wengine watazipokea kwa heshima na taadhima.

    Have a great weekend :wave:
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Hivi nani amekuficha huko BAK
    yaani wewe LOL mwaka hadi mwaka Merry x-mas nad happy new year to you 2
     
  10. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikisusa wengine wanakula.....potelea mbali wacha wale tu!
    I wish u happy holidays!
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,714
    Likes Received: 20,422
    Trophy Points: 280
    Sijafichwa :peep: hahahaha ila majukumu ya kulijenga Taifa changa la Tanzania (Hivi miaka 49 bado tu ni taifa changa) katika kulisukuma lile gurudumu la maendeleo hadi kilele cha mlima Kilimanjaro yameongezeka. Sikupotea kwa mwaka mzima FL1, bali kwa miezi michache tu.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hahahaha umegundua utamu wa asali kwa yale mambo ya pwani! kila la heri kiongozi
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,714
    Likes Received: 20,422
    Trophy Points: 280

    LOL! Dr hujaacha tu utundu wako hahahahaha...miye wa bara bwana mambo ya pwani na miye mbali mbali kabisa :A S 39:
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,316
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Mungiu wangu. umerudi mkuu, tulikukosa sana hapa jamvini, hebu cheki search uone mathreads kibao yanayokuulizia, karibu sana na uendelee kuwaelimisha wabongo!
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,316
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Mkuu jana niliona kama wamekupiga ban vipi iliiepa? Midkama ya saa nne au tano night? m being curious!
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu nashukuru sana, yote ni mapenzi ya Mwenyezi Mungu...!

    Mkuu umepotea sana ndugu yangu, najuwa majukumu na mambo mengine mengi yamekukinga lakini si unajuwa kuwa JF ni aina ya maradhi, hongera sana kwa kuweza kupata dawa yake... Tupasie na sisi mkuu, ah ah ah ah.... haya ndugu yangu tuwe tunawasiliana japo mara moja moja...!

    Kila la kheri mkuu.
     
  17. JS

    JS JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Merry Xmas to you too and Happy New Year BAK
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pamoja nawe mpwa!
    ila umezidi kupotea jamani.
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,714
    Likes Received: 20,422
    Trophy Points: 280
    Haya sipotei tena jamani! LOL!...hiyo avatar yako matata sana :behindsofa:
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,714
    Likes Received: 20,422
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mkuu yote ni mapenzi ya Mungu, Baba yetu katangulia kwenye haki. Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi, amina.. Hakuna dawa Mkuu bali ni kuweka nia tu lakini ukitilia maanani kwamba Jamii ndiyo site ambayo huwa nashangaa shangaa sana kuliko site yoyote ile ili kupata latest news hasa za Tanzania na viburudisho vya kila aina basi ilikuwa ngumu mno lakini halijaharibika neno.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...