I wish all Tanzanians all over the World a Merry X-mas and a Happy New Year of 2011


Status
Not open for further replies.
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Hamujambo jambo humu wapenzi wote wa chadema na hata wa kile chama kingine cha maf…. Majambazi, Wizi na wachakachuaji wa kura? (Chadema wameshawasha moto wa Katiba mpya hakuna wa kuuzima na ni lazima katiba mpya ipatikane kabla ya 2015) wapenzi wa Arsenal (KKY bado tunasuasua tu!:angry:…but on Monday we'll take care of business against MANU…Arsenal 2 Manchester U 1 hahahahaha BJ & Company msininunie hahahahah ) na mahasidi wake J, wapenzi wa MANU (BJ & Company mpo?), Wapenzi wa Drogba Oops! I mean Chelsea hahahahahaha, wapenzi wa bata mchafu (Masanilo na Fidel80 mpo? …we mzee mwenye mandevu hujaacha tu kula bata mchafu kila siku unataka kupita mtaa huu hahahahaha LOL!) Fidel80 kila nikikumbuka hadithi yako kwamba unapokuwa unakula nyeti zako huwa unajikunja na kuwa mdogo kuliko hata nyani/tumbili basi huwa nacheka sana maana kila nikipiga picha huwa mkunjo wako siipati picha kichwani mwangu kabisaaaa hahahahahah, walokole wote wa jamvi letu tukufu, JF Hall of fame inductees wakiwamo Saint Nyani Ngabu (Original NN, OPP hahahahaha), Kaizer, Asprin (is always good for your heart J, Acid/Denovo (sijui kwa nini Denovo nalihusudu sana :dance:) Mwanakijiji we unatisha! 2015 ugombee Ubunge kupitia Chadema, X-PASTER pole sana swahiba wangu kwa kuondokewa na baba yetu, Mzizi Mkavu, Mag3, Kichuguu (Yes indeed…Life is good indeed J I can’t complain namshukuru sana muumba wetu), Balantada, Arsenel Wenger, Rev Kishoka, Jasusi, Mbu, The Boss (hahahaha kila nikikumbuka ile story yako ya kumpigia speed yule dame aliyejaliwa kuumbika huwa nacheka sana hadi hii leo LOL! We mkali hahahahah kufunga safari…isiyotarajiwa….hadi mlandizi kufukuzia nanihii si mchezo hahahahaha) SteveDii, Pretty (vipi Kichanga chetu, kafirst born, a very special Xmas present ever kimeshawasili? Maana nakumbuka uliandika due date yako ilikuwa November kama ya Da Sophy. Ni baby boy or baby girl? Kama kimeshawasili hongera zako nyingi sana ila tu nakuomba upunguze mapilipili kwa miezi michache ijayo J, Nyama Yao (bado huwa nawaza sana yule rafiki yako alikuwa anawaza nini mpaka kukupa nickname kama hii hahahahaha LOL!, Mwanajamii1( Hekima zote hizi na busara kwanini uliamua kuzificha siku za nyuma? Unatisha kwa busara na hekima zako) Tanga kunani? Hivi kule tanga watokea wapi vile? Masiwani?, First lady1, Bht, Carmel, Pearl, na inductees wote wa hall of fame na warembo na njembas wote wengine wa jamvi hili mwanana maana nikiweka majina yenu yote patakuwa hapatoshi J

YouTube - P-Square Feat. J Martins - E No Easy
Haya wanaija hao wanapiga muziki wa kufa mtu…ni lazima utikise hata kichwa ukiusikisia muziki wao, lakini nasikia wanadai Wabongo wanacheza muziki wao vizuri zaidi kuliko nchi yoyote ile katika Afrika…msiniulize source LOL!

May the beauty of the Christmas brighten up your life and decorate your days with love, smile and happiness.

Wish you a Merry Christmas, prosperous and a happy New Year

MERRY CHRISTMAS AND A HAPPY NEW YEAR
 
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
33
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
265 0 33
mbaya sana wewe hata salamu zako sitaki
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
merry xmass nad happy new year to you too bro!!!!!!!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,762
Likes
46,160
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,762 46,160 280
Bubu long time no see you man (though I'm a newbie). A great big thank you and happy holidays. Don't be a stranger
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
eeeeeeh jamani Babu!same to you and family jama!duh we kichwa vituko na matukio ya watu wote hao unakumbuka?mapumziko mema:hungry:
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
mbaya sana wewe hata salamu zako sitaki
DUH! nimefanya nini tena hata ukatae salam nzuri kama hizi? Kama umezisusa basi wengine watazipokea kwa heshima na taadhima.

Have a great weekend :wave:
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Hivi nani amekuficha huko BAK
yaani wewe LOL mwaka hadi mwaka Merry x-mas nad happy new year to you 2
 
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
33
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
265 0 33
DUH! nimefanya nini tena hata ukatae salam nzuri kama hizi? Kama umezisusa basi wengine watazipokea kwa heshima na taadhima.

Have a great weekend :wave:
Nikisusa wengine wanakula.....potelea mbali wacha wale tu!
I wish u happy holidays!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Hivi nani amekuficha huko BAK
yaani wewe LOL mwaka hadi mwaka Merry x-mas nad happy new year to you 2
Sijafichwa :peep: hahahaha ila majukumu ya kulijenga Taifa changa la Tanzania (Hivi miaka 49 bado tu ni taifa changa) katika kulisukuma lile gurudumu la maendeleo hadi kilele cha mlima Kilimanjaro yameongezeka. Sikupotea kwa mwaka mzima FL1, bali kwa miezi michache tu.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Sijafichwa :peep: hahahaha ila majukumu ya kulijenga Taifa changa la Tanzania (Hivi miaka 49 bado tu ni taifa changa) katika kulisukuma lile gurudumu la maendeleo hadi kilele cha mlima Kilimanjaro yameongezeka. Sikupotea kwa mwaka mzima FL1, bali kwa miezi michache tu.
Hahahaha umegundua utamu wa asali kwa yale mambo ya pwani! kila la heri kiongozi
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Hahahaha umegundua utamu wa asali kwa yale mambo ya pwani! kila la heri kiongozi

LOL! Dr hujaacha tu utundu wako hahahahaha...miye wa bara bwana mambo ya pwani na miye mbali mbali kabisa :A S 39:
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mungiu wangu. umerudi mkuu, tulikukosa sana hapa jamvini, hebu cheki search uone mathreads kibao yanayokuulizia, karibu sana na uendelee kuwaelimisha wabongo!
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Hamujambo jambo humu.... X-PASTER pole sana swahiba wangu kwa kuondokewa na baba yetu....
Mkuu nashukuru sana, yote ni mapenzi ya Mwenyezi Mungu...!

Mkuu umepotea sana ndugu yangu, najuwa majukumu na mambo mengine mengi yamekukinga lakini si unajuwa kuwa JF ni aina ya maradhi, hongera sana kwa kuweza kupata dawa yake... Tupasie na sisi mkuu, ah ah ah ah.... haya ndugu yangu tuwe tunawasiliana japo mara moja moja...!

Kila la kheri mkuu.
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Merry Xmas to you too and Happy New Year BAK
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Pamoja nawe mpwa!
ila umezidi kupotea jamani.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Mkuu nashukuru sana, yote ni mapenzi ya Mwenyezi Mungu...!

Mkuu umepotea sana ndugu yangu, najuwa majukumu na mambo mengine mengi yamekukinga lakini si unajuwa kuwa JF ni aina ya maradhi, hongera sana kwa kuweza kupata dawa yake... Tupasie na sisi mkuu, ah ah ah ah.... haya ndugu yangu tuwe tunawasiliana japo mara moja moja...!

Kila la kheri mkuu.
Ni kweli Mkuu yote ni mapenzi ya Mungu, Baba yetu katangulia kwenye haki. Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi, amina.. Hakuna dawa Mkuu bali ni kuweka nia tu lakini ukitilia maanani kwamba Jamii ndiyo site ambayo huwa nashangaa shangaa sana kuliko site yoyote ile ili kupata latest news hasa za Tanzania na viburudisho vya kila aina basi ilikuwa ngumu mno lakini halijaharibika neno.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,572
Members 474,641
Posts 29,227,477