I need company

Wabbi Time

Member
Nov 20, 2010
24
0
Nataka marafiki wa kike na kiume..Umri wangu 43,Tall 6'1,white color,(mweupe).Strong..Naomba walio serious na wakweli
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,187
2,000
hahaaaaa haaaaa haaaaa huruma gani mnayozungumzia hapa? jamaa anataka rafiki huyo na mama big nae si alikua anatafuta?
 

WABUSH

JF-Expert Member
Oct 14, 2010
286
0
Ni vizuri kujua jinsia yake, maana kuna watu wengine pia wanatafuta marafiki wa jinsia fulani tu.
 

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
374
170
Lakini yeye anatafuta rafiki wa company sio mapenzi, na ndio maana amesema wa kike au kiume.
 

wikama

Member
Nov 2, 2010
81
0
huyu haeleweki kama mume au mke ajitambulishe apate marafiki, lakini siyo mbaya rafiki karibu !
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,154
2,000
je unahitaji marafiki kuanzia wa umri upi mpaka upi??? au haujali hilo........
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom