I,m looking wife, especially from uchagani,ikiwa machame ni nzr zaid

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,155
Points
1,250

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,155 1,250
Jamani ninamaanisha i want to intr ma cv kabla ya yote,kishule nimeishia form four, ila ni mwajiriwa srkln, ma age is 30 yrs,ninayemtaka asivuke 28,elimu form four na kuendelea, na awe na mawazo ya maendeleo,ila na awe tayari kup endwa, nawasilisha wakuu.
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
9,030
Points
2,000

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
9,030 2,000
Mi mmachame wa mpwapwa.
Utamfanya mtu afunge safari...

<br />
<br />
inasemekana moyo wako umemdondokea sweetlady.
Source: do you remember-thread.
Source yako inatia shaka...sema kuna ndugu yangu alipiga jungu wakati yeye anajua zaidi...unasubiriwa kule twakutafuta.
 

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,796
Points
2,000

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,796 2,000
Utamfanya mtu afunge safari...<br />
<br />
<br />
<br />
Source yako inatia shaka...sema kuna ndugu yangu alipiga jungu wakati yeye anajua zaidi...unasubiriwa kule twakutafuta.
<br />
<br />
jana baada ya kuwaambia nacheza kiduku nimepokea oda nyingi sana. Usiwaambie watu kama nipo huku.
 

Forum statistics

Threads 1,390,254
Members 528,131
Posts 34,047,390
Top