I love you!!!!!!!!!!


Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Wana JF naomba mnishauri kitu mimi kuna dada mmoja ninampenda sana na yeye analifahamu hilo maana nimewahi kumueleza kwamba nina mpenda sana ningependa tuoane, akaniambia hapana maana yeye hana mpango wa kuwa na mimi na kuishi nami kama mkewe japo, huwa ananitumiaga meseji mara kwa mara kwamba ananipenda, mpaka sasa amenitumia meseji kumi na nne zinazosema ''I love you'' siku tofauti tofauti, mara tatu nilimuomba tutoke alikubari lakini nikimueleza suala la kuoana anakataa, nikiomba kufanya naye mapenzi hataki, kumbuka ninampenda kweli, huu ni mwezi wa sita ananifanyia hivi. nifanyeje na huyu dada?
 
Obhusegwe

Obhusegwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2008
Messages
232
Likes
3
Points
33
Obhusegwe

Obhusegwe

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2008
232 3 33
labda anaogopa nywele za usoni
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Endelea hivyo hivyo, huenda siku atakuhurumia!
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Hivi msichana akikupenda lazima uzini naye?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
si lazima
anakupenda kiagape zaid
pole sana bt usife moyo we gangamala tu ipo siku mambo yatatik!
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Nenda nae mdogo mdogo, na kama uko serious kumuoa basi tuma mshenga aongee nae.
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Wana JF naomba mnishauri kitu mimi kuna dada mmoja ninampenda sana na yeye analifahamu hilo maana nimewahi kumueleza kwamba nina mpenda sana ningependa tuoane, akaniambia hapana maana yeye hana mpango wa kuwa na mimi na kuishi nami kama mkewe japo, huwa ananitumiaga meseji mara kwa mara kwamba ananipenda, mpaka sasa amenitumia meseji kumi na nne zinazosema ''I love you'' siku tofauti tofauti, mara tatu nilimuomba tutoke alikubari lakini nikimueleza suala la kuoana anakataa, nikiomba kufanya naye mapenzi hataki, kumbuka ninampenda kweli, huu ni mwezi wa sita ananifanyia hivi. nifanyeje na huyu dada?

Jamani pole,lkn hata akikuambia i lov u mara 100 inawezekana pia hamaanishi au anamaanisha lkn upendo wa kawaida na hayuko tayari kuolewa na wewe.Kumpenda mtu lazma kufanya mapenzi tena ndani ya miezi 6??????badili strategy,,,,,,,
Hizo nywele usoni mh!evolution bado inaendelea eeh?ha ha ha
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,275
Likes
1,368
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,275 1,368 280
Ni lazima uoneshe kuwa you are serious. Na kosa ulilofanya ni kuomba kulamba nakuchakachua!!. Ilibidi utangaze msimamo wako ujulikane kama ni kuvinjari na kuondoka basi ijulikane na kama ni kuoa basi straight ungeng'ang'ania hilo. Endelea ila mambo ya kuomba uchi kabla acha!! Kama ni mdada anayejitunza atadhnia kuwa lengo lako no uroda!! Na usimbugudhi kila saa. Have some interval!, vizawadi kadhaa visikose. chunguza anapendea nini halafu unashtikiza. ila usiombe hapohapo mambo ya ndoa. Mpaka some time na ikiwezekana win na rafiki zake wa karibu, mwagie misifa kila saa!!
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
mm sijawahi kumwabia mtu i luv you truely, excpt my GF huwa natumia uhandsome wangu na naingia kichwa kichwa hadi uani, nashtukia nimekula
kitu, i never missed a target, namba ya simu tu nikipata tayari nimekula, au sijui kwasbb na kazi na hali nzuri ya maisha but wajameni i never
missed a woman, huyu bado hajakua mwaume bado, huwezi kutangaza ndoa hewani hata mwanamke atajua unamdanganya, test na demu aridhike, then tangaza ndoa, ukimtetemekea mwanamke sana utakosa, tuliza ball, then piga, but appreciate her kiakili, siwezi kukueleza everything jinsi ya kutongoza kwani approaches differ with each woman, mm nikimwangalia tu hivi, her status kimaisha, elimu nk, najua naingia vipi ili mradi
nimeona ananifaa, never miss a target, but i have my GF, so huwa nafanya as extra si kufukuzia sana, ila nakumbuka one woman niltumia 2 months
bila kumla that was the longest period, na sitongozi malaya nieleweke so jifunze bana
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Wana JF naomba mnishauri kitu mimi kuna dada mmoja ninampenda sana na yeye analifahamu hilo maana nimewahi kumueleza kwamba nina mpenda sana ningependa tuoane, akaniambia hapana maana yeye hana mpango wa kuwa na mimi na kuishi nami kama mkewe japo, huwa ananitumiaga meseji mara kwa mara kwamba ananipenda, mpaka sasa amenitumia meseji kumi na nne zinazosema ''I love you'' siku tofauti tofauti, mara tatu nilimuomba tutoke alikubari lakini nikimueleza suala la kuoana anakataa, nikiomba kufanya naye mapenzi hataki, kumbuka ninampenda kweli, huu ni mwezi wa sita ananifanyia hivi. nifanyeje na huyu dada?
mbake
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mm sijawahi kumwabia mtu i luv you truely, excpt my GF huwa natumia uhandsome wangu na naingia kichwa kichwa hadi uani, nashtukia nimekula
kitu, i never missed a target, namba ya simu tu nikipata tayari nimekula, au sijui kwasbb na kazi na hali nzuri ya maisha but wajameni i never
missed a woman, huyu bado hajakua mwaume bado, huwezi kutangaza ndoa hewani hata mwanamke atajua unamdanganya, test na demu aridhike, then tangaza ndoa, ukimtetemekea mwanamke sana utakosa, tuliza ball, then piga, but appreciate her kiakili, siwezi kukueleza everything jinsi ya kutongoza kwani approaches differ with each woman, mm nikimwangalia tu hivi, her status kimaisha, elimu nk, najua naingia vipi ili mradi
nimeona ananifaa, never miss a target, but i have my GF, so huwa nafanya as extra si kufukuzia sana, ila nakumbuka one woman niltumia 2 months
bila kumla that was the longest period, na sitongozi malaya nieleweke so jifunze bana
ndugu unatongoza bikra eeh
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Kuwa mvumilivu kaka wanaume tumeumbwa kuteseka! Usikate tamaa kama kweli unampenda.
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Yap kaka huo ndo ukweli inawezekana ni sura mbaya na hana hali nzuri ya kimaisha siku totoz zinaangalia future.

mm sijawahi kumwabia mtu i luv you truely, excpt my GF huwa natumia uhandsome wangu na naingia kichwa kichwa hadi uani, nashtukia nimekula
kitu, i never missed a target, namba ya simu tu nikipata tayari nimekula, au sijui kwasbb na kazi na hali nzuri ya maisha but wajameni i never
missed a woman, huyu bado hajakua mwaume bado, huwezi kutangaza ndoa hewani hata mwanamke atajua unamdanganya, test na demu aridhike, then tangaza ndoa, ukimtetemekea mwanamke sana utakosa, tuliza ball, then piga, but appreciate her kiakili, siwezi kukueleza everything jinsi ya kutongoza kwani approaches differ with each woman, mm nikimwangalia tu hivi, her status kimaisha, elimu nk, najua naingia vipi ili mradi
nimeona ananifaa, never miss a target, but i have my GF, so huwa nafanya as extra si kufukuzia sana, ila nakumbuka one woman niltumia 2 months
bila kumla that was the longest period, na sitongozi malaya nieleweke so jifunze bana
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Huyo anakupenda kiukweli hataki muanza kuchakachuana mapema na anakuangalia kama uko serious kweli au lah. Vumilia si lazima sana kumchakachua saaa hizi usihofu my dear kuwa mpole tu
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Mchunie kama wiki hivi; hupokei simu, hujibu meseji, humtembelei. Siku akikuona baada ya huo mchuno lazima akubake.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
mambo ya kwaida tu hayo..
mpe muda kidogo zaidi lol
 
C

col.

Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
C

col.

Member
Joined Dec 9, 2010
5 0 0
kama mtu amekuambia hakutaki maana yake hakutaki, sasa ww unaendelea kufukuzia kitu gani? humjui hakujui! tena kwa sasa ni bora uepuke na mahusiano kabla ya kupima ngoma huwezi jua Mungu anakuepusha nini? kaa chini ufikirie kama hakupendi hachana na kama amesema hataki olewa na wewe mwache dont waste your time. ukimpata alie wako utamjua tu wote mtapendana from no where.
 

Forum statistics

Threads 1,237,586
Members 475,561
Posts 29,294,023