i have a confession wana JF,nimemmiss sana uyu na niko mbali nae


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180



sijui nifanye nini?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Money stunna hebu fanya uhalifu mmoja tuu wakupeleke kule ndani aliko halafu utakuwa unamuona tuu akiwa anaenda kufuata msosi wewe ukiwa kwenye nondo
 
Last edited by a moderator:
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
Ha ha ha.. Endelea kum-miss Mkuu.. Maana so far hilo ndilo pekee uwezalo kulifanya kwa muda huu.. Ha ha ha.. Kitu cha kufa mtu hicho..
sijui nifanya nini,na sijui atatoka lini,sijui nifanye nini nimtoe uko alipo,nimemmis sana na niko mbali nae
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
Money stunna hebu fanya uhalifu mmoja tuu wakupeleke kule ndani aliko halafu utakuwa unamuona tuu akiwa anaenda kufuata msosi wewe ukiwa kwenye nondo
ningekuwa ni msichana sawa,si nasikia magereza ya jinsia ya kike na kiume ni tofauti,naitaj kama kias gani nimtoe uko alipo sababu nimemmis ata kumuona imekuwa shida,kwanza hakuna mdada yeyote anayemfikia uyo kiusanii ameanza longtime sana toka akiwa mtoto na amemudu sana hii tasnia ya filamu na amechanga ukuaji wa tasnia hii toka maigizo yani tamthilia adi movie
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
sijui nifanya nini,na sijui atatoka lini,sijui nifanye nini nimtoe uko alipo,nimemmis sana na niko mbali nae
Jitangaze kuwa wewe ndo uliyesababisha kwa makusudi ajali iliyomuua Sharo milionea pia useme wewe ndo uliyeiba vitu vyake, wallah tena utajikuta uko jirani nae kasoro vyumba,anzia hapo kwanza
 
N

Ndoano

Senior Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
193
Likes
5
Points
35
N

Ndoano

Senior Member
Joined Aug 9, 2011
193 5 35
sijui nifanya nini,na sijui atatoka lini,sijui nifanye nini nimtoe uko alipo,nimemmis sana na niko mbali nae
chuma cha ukweli kwa sasa atakuwa ameolewa na kajala kwa hiyo inabidi usahau mpaka hapo atakapotoka jela
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
Jitangaze kuwa wewe ndo uliyesababisha kwa makusudi ajali iliyomuua Sharo milionea pia useme wewe ndo uliyeiba vitu vyake, wallah tena utajikuta uko jirani nae kasoro vyumba,anzia hapo kwanza
tatizo la magereza wanatenganisha kati ya jinsia ya kike na kiume,wangekuwa wanatumix,ningejilipua tu uko segerea nia ni kumuona angalau nimshike mkono,kila siku namuombea kwa mungu amuepushe na maswahiba ya uko jela na aweze kurudi uraiani salama
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
chuma cha ukweli kwa sasa atakuwa ameolewa na kajala kwa hiyo inabidi usahau mpaka hapo atakapotoka jela
niko na imani atatoka tu hivi karibuni,upepo ukitulia
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,100
Likes
226
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,100 226 160
.., kafanye kazi kwanza, baadaye kuna muda wa kwenda kutembelea wafungwa...
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,111
Likes
1,521
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,111 1,521 280
Ni mpenzi wako? tueleze ukweli.
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,018
Likes
3,172
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,018 3,172 280
sijui nifanya nini,na sijui atatoka lini,sijui nifanye nini nimtoe uko alipo,nimemmis sana na niko mbali nae

Ha ha ha.. Fanya mpango apate msamaha wa Raisi.. very simple..
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,042
Likes
5,214
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,042 5,214 280
sijui nifanya nini,na sijui atatoka lini,sijui nifanye nini nimtoe uko alipo,nimemmis sana na niko mbali nae
Umepewa ushauri wa bure na Mr Rocky, mbona wazidi kulalama?
 

Forum statistics

Threads 1,235,417
Members 474,534
Posts 29,221,348