I don't mean to be rude but.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I don't mean to be rude but....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Sep 17, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Is it true that.............
    [​IMG]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    True Dat......Behind an unsuccessful man there is a woman.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha,hii mpya kabisa.
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,037
    Likes Received: 1,779
    Trophy Points: 280
    Infront of every bitch is the shame that contributed with her
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    this is rude dude
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    tukaneni weeeeeeee......mkimaliza....tuje na sisi kujibu......
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,508
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    umeona enh?ngoja wajifarague eee wee af twaja muda si mrefu!
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mwe mwe mwe mwe
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Okey,i got u
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,508
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    na bado subirini mi nawacheck tu hapa mnavotiririka
     
  12. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,714
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Me nahisi kizazi chetu tunajifanya tunajua sanaaaa wasomi tumestaarabika....that's why ndoa hazidumu

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa upande wangu mimi, siamini sana huu usemi kwani kuna machangudoa wengi tu ambao wanafanya hivyo kwa sababu zifuatazo na siyo kutendwa na wanaume:

    1. Ugumu wa maisha
    2. Kulazimishwa na familia zilizowalete mjini kuwatafutia kazi na badala yake kuwaingiza kwenye biashara hii chafu (Madanguro mengi yanamilikiwa na wamama na si wababa)
    3. Tamaa ya kupata vitu mapema (hii huwatokea wadada wengi wa maofisini)
    4. Kuiga & kutokuwa na uwezo darasani (hasa wanafunzi ambao huanza kufanya kwa walimu wao na kujikuta wanazoea mchezo huo)
    5. ....

    lakini pia wapo wengine ambao wametendwa na wanaume wao na kuwafanya wakate tamaa za maisha na kugeuka machangudoa
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hao sasa ndio nilio taka kufahamu zaidi,
    kwamba kwanini wana fikia huko?
    kwamba kwa kufanya hivo wanakua wana muadhibu aliye
    watenda ama?

    Me nahisi ni kutokua na MATARAJIO HALISI,..wakiona mapenzi yamekua moto moto
    wanasahau kwamba kuna wakati wa joto na wakati wa baridi,wao
    wana amini kwamba kila siku ni bata tu na mambo
    yanapo haribika waishia huko,....
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lakini,ni kweli kwamba kila dada aliye haribikiwa
    ni kwa sababu ya mwanaume aliye mtenda?
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,508
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    mi ni miongoni mwa wasio amini katika kubadilika kutokana na mabaya aliyonitedea mtu!tumeachana leo,nasimama nakung'uta vumbi naendelea na safari nikitegemea kukutana na penzi jipya mbele ambalo nitalitreat katika upekee wake na nitalihukumu katika mabaya yake!yani siruhusu mtu aniumize leo na hata millele!kuna haja gani ya kujihukumu kwa makosa aliyonifanyia mtu tukiwa kwenye mahusiano kiasi nikashindwa kufurahia maisha na wengine available walio tayari kunipenda !
    so kukubali kuwa wa hovyo au kuharibikiwa kwa ajili ya penzi lililoshindikana kwa kweli si sahihi though watu wengi huamini ni sawa!
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,628
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    TAKE THAT...........:evil::evil::evil:

    [​IMG]
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    That is good of you,sio wote wanaweza kua katika hali kama yako.
    Lakini unaweza kua 1/1000.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,hizo hesabu ni balaa.
    PROVED
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,508
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    na kwenye mchakato myasemage haya haya!
     
Loading...