I don't know how 2 love...


B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,205
Likes
279
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,205 279 180
wapendwaa katika jina la bwanaa...mwezenu sijui nini?kuna tabia nime kua nayo sasaa nimiaka NANE,yani sijui KUPENDA,nakumbukaa nilikuwa na gal nikiwa na umri wa miaka 18 nilimpenda sanaa,ilaa alirudi kwao rwanda.tokea hapo moyo wangu haujiskii kabisa kupenda mwanamke japo kuchakachua nachakachua ilaa ikipitaa mwezi na kutaa sina feelin za kumpenda tenaaa.nishajaribu kujifunza tena kupendaa ila nashindwaa,stakii kuangaikaa sanaa ila SIJUI KUPENDA TENA.now na miakaa 26.nshakuwa kwenye uhusiana kama mara 3 ilaa naona na waumiza tu wanawake cse moyoni sijui kumpenda tena mtu...WHY?
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
bado hujampata ukimpata utapenda tu
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
una kasoro...! waone psychologists wakusaidie....! Vinginevyo, anika vitabia vyako vingine hapa ie hobbies etc...!
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Kama hujakulia kwenye familia yenye upendo, wazazi wanapendana mapenzi ya dhati, wanawapenda watoto wao, ndugu na majirani zao ujue imekula kwako.
hujui kupenda kwa sababu hujakulia kwenye nyumba iliyojaa upendo
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Akija wako utapenda mwenyewe tulia 26 bado sana subiri tu atakuja usijali dogo tulia kabisa
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
kwa kweli cjui hilo ni tatizo gani ila nadhani hujakutana na mwenye uwezo wa kuactivate moyo wako siku ukikutana naye utashangaa moyo unadunda kwa style uliokua ukidunda kwa yule mnyaruanda wako na utashangaa utaavyompenda!
huwezi kumpenda kila msichana ila atatokea mmoja atakayefanya uimbe yori yori!
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Mh! Hata mimi nna hilo tatizo.. Yaani baada ya kupata ninachotaka huwa nawakinai ghafla...

Msaada tafadhali.
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Ongeza ukaribu na mahusiano mema na watu wa jinsi zote, utajua tu.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Ongeza ukaribu na mahusiano mema na watu wa jinsi zote, utajua tu.
?????????,
una maanisha nini best?
kama itakupendeza naomba ufafanue!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Mh! Hata mimi nna hilo tatizo.. Yaani baada ya kupata ninachotaka huwa nawakinai ghafla...

Msaada tafadhali.
sweetheart wewe ni dada?
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
92
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 92 145
wapendwaa katika jina la bwanaa...mwezenu sijui nini?kuna tabia nime kua nayo sasaa nimiaka NANE,yani sijui KUPENDA,nakumbukaa nilikuwa na gal nikiwa na umri wa miaka 18 nilimpenda sanaa,ilaa alirudi kwao rwanda.tokea hapo moyo wangu haujiskii kabisa kupenda mwanamke japo kuchakachua nachakachua ilaa ikipitaa mwezi na kutaa sina feelin za kumpenda tenaaa.nishajaribu kujifunza tena kupendaa ila nashindwaa,stakii kuangaikaa sanaa ila SIJUI KUPENDA TENA.now na miakaa 26.nshakuwa kwenye uhusiana kama mara 3 ilaa naona na waumiza tu wanawake cse moyoni sijui kumpenda tena mtu...WHY?
we jinsia gani pls kabla sijakushauri
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
92
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 92 145
kwa kweli cjui hilo ni tatizo gani ila nadhani hujakutana na mwenye uwezo wa kuactivate moyo wako siku ukikutana naye utashangaa moyo unadunda kwa style uliokua ukidunda kwa yule mnyaruanda wako na utashangaa utaavyompenda!
huwezi kumpenda kila msichana ila atatokea mmoja atakayefanya uimbe yori yori!
binamu kwenye red umenivunja mbavu
 
I

Incredibo aly

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
48
Likes
0
Points
0
I

Incredibo aly

Member
Joined Nov 24, 2010
48 0 0
Actually am very much sure that u are not okay au labda u are an introvert lakini kwa 2 sexes sidhani!
 
I

Incredibo aly

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
48
Likes
0
Points
0
I

Incredibo aly

Member
Joined Nov 24, 2010
48 0 0
Au! posibly ulianza ktpenda when u are still young, sasa nadhani umekinai the situation of loving
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mi naona hupendi kwa sababu unamlinganisha kila msicha unayekutanae na yule uliempenda...
kama hili ndo tatizo pole sana...
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Duh! Pole sana
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
kwa kweli cjui hilo ni tatizo gani ila nadhani hujakutana na mwenye uwezo wa kuactivate moyo wako siku ukikutana naye utashangaa moyo unadunda kwa style uliokua ukidunda kwa yule mnyaruanda wako na utashangaa utaavyompenda!
huwezi kumpenda kila msichana ila atatokea mmoja atakayefanya uimbe yori yori![/QUOTE]

hahaaaaaaaa cheusi umenichekesha mweee
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,205
Likes
279
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,205 279 180
kwa kweli cjui hilo ni tatizo gani ila nadhani hujakutana na mwenye uwezo wa kuactivate moyo wako siku ukikutana naye utashangaa moyo unadunda kwa style uliokua ukidunda kwa yule mnyaruanda wako na utashangaa utaavyompenda!
huwezi kumpenda kila msichana ila atatokea mmoja atakayefanya uimbe yori yori!
mmmh!!nimependaa hiiii
 

Forum statistics

Threads 1,235,911
Members 474,863
Posts 29,240,322