Hydroponic fodder, Mkombozi pekee wa wafugaji wa ng'ombe, kuku, nguruwe, mbuzi na kadhalika

R

realtor

Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
7
Points
20
R

realtor

Member
Joined Dec 28, 2017
7 20
Gharama sana?? Mie nipo Mbeya kwa sasa, wanaposema ni nafuu wanamaanisha nini tena?? Anyway mie kabla sijaona makala yako na kupanua wigo wa ufahamu zaidi niliwahi tu kutengeneza locally kwa kuloweka ulezi mpaka ukachanua na kuku waliushambulia sana. So nikawa narudia na kurudia kwa kutumia biology ya secondary niliyosoma kuwa mbegu kama mbegu hujiwekea chakula chake cha siku saba wakati mimi nawapa kuku baada ya siku tano.

Pia kuna Doctor mmoja wa mifugo nilikutana nae yeye aliniongezea maarifa ya kuongeza ukuaji wa haraka wa hizi foda kwa kuweka nutrients fulani hivi zinaitwa DI Grow au Super Gro ambazo zenyewe hazina madhara kwa mimea, mifugo na binadamu. Nayo ilisaidia ulezi kukua kwa haraka ndani ya siku tatu nawapa kuku

Na mwisho alinifundisha kuepuka fangasi basi niwe naziosha mbegu kwa maji ya malimao ni hayo tu. Hii makala yako imenifungua mengi hasa baada ya kusoma kwenye mitandao zaidi ugomvi ni hizo nutrients, ina maana huwezi kutuwekea hapa formula yake tukasoma tukaelewa!! Ndiyo maana ya mitandao mkuu ni kurahisisha mambo ikiwemo muda na gharama
Mkuu hii ya kuosha kwa kutimia maji ya limao unafanyaje?
 
sha6th

sha6th

Member
Joined
Sep 5, 2019
Messages
7
Points
45
sha6th

sha6th

Member
Joined Sep 5, 2019
7 45
Wakuu kunasiku nilipost humu kuhusu Hydroponic techinology, Ila kama ilivyo kawaida yetu thread kama hizi huwa watu wanapotezea, Ila ukweli ni kwamba hii tekinolojia ni nzuri sana na inaweza kuwa ndo suluhisho pekee mpaka sasa la chakula cha mifugo.

Inaweza kukupunguzia gharama za chakula kwa 50% na kama tunavyo jua kwenye ufugaji hasa Kuku chakula kinabeba hadi asilimia 85 ya gharama zote za uendeshaji wa kuku.


Kanga wakiwa wanakula Hydroponic fodder.

Kuku wakila hydroponic fedder.

HYDROPONIC FODDER inaweza tumika kulishia aina zote za mifugo na hii ni njia rahisi sana na isiyo kuwa na gharama sana.
Samahani paka kuanza mradi kama huu unahitaji mtaji wa kiasi gani
 

Forum statistics

Threads 1,343,269
Members 514,998
Posts 32,778,369
Top