hv inakuwaje mschana alye fall in love kusema nakupenda kwa mvulana inakuwa ni ngumu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hv inakuwaje mschana alye fall in love kusema nakupenda kwa mvulana inakuwa ni ngumu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SAINT_SAI, Sep 11, 2012.

  1. S

    SAINT_SAI Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mvulana kusema nakupenda kwa mschana ni jambo la kawaida, kwa wale wachache wavulana ambao hawawez huwa wanaitwa madomo zege. Sa cjui inakuwaje kwa asilimia kubwa mschana kama amependa huwa ni mzto wa kufunguka kwa huyo alympenda, cjui anahc ktatokea nn kama akisema NAKUPENDA. Binafs naichukia mitego hebu jarbun kubadlika bac muwe kama midume ku expose ur love flng ryt.
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    Tatizo wanaume mnatabia moja kama fisi hamuwezi kuachia nyama hata ya mzoga ipite, hata kama mmeshiba vipi mtataka japo mmuonje kidogo tu. Ukimwabia any guy kuwa unamfeel hata kama hakufeel hata kidogo, atafosi tu ilimradi aonje, nyama si imejileta yenyewe!!!!! Ndo tatizo lenu U CAN NEVER SAY NO FOR A FREE MATCH!!!!! mtu akikutega anapima kama unamfeel au akianzishe.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    sasa Max ulikuwa unataka aonje tu kumbe?
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    Sijasema wote ila 99% sasa Max ni remaining!% Huoni kapotezea, au anjivunga kuwapoteza maboya msahau kwanza afu ndo akubali.
     
  5. S

    SAINT_SAI Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inatakwa mtofautshe kupenda na kutaman, naomba nieleweke
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    Ungemwambia ni kuonja tu angekubali
    hukuwa specific
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    Tatizo kuonjeshana ndo mwanzo wa kugandana hivo yabidi kuwa tayari mmoja akinogewa. Afu mi nilisema namzimia sikusema nataka kumpa. Namzimia kumuona tu!!!! LIMAO!!!!
     
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    Umeeleweka sana ila ukweli ulio wazi Kupendana lazima kuanze na kutamaniana. Usinidanganye unaweza kumpenda mtu bila kumtamani, maybe nduguyo
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    You do sound very familiar....
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    washington dc doesnt it ring a bell?????
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    Nope.....
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    Then my bad!!!! Tatizo huku JF unaweza hata ukawa unchat na nduguyo hujui! Ndo maana mi naogopa kumkwaza mtu waweza kuta mpenzio ati!!!!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    Upo Washington DC now?
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama ni kweli hapo nilipo bold!
    Kikubwa nafikiri ni 'jamii itanionaje'
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    Kweli tena nakwambia, ujue ukimtokea a guy anakuwa hayupo sure kama hakufeel hivo akitaka kuonja ndo anacomfirm speculations zake.
    Guys wanaogopa theory ya majuto ni mjukuu. Akatae afu akumbukie?
     
  16. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,941
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    speak it loud bro,mimi leo mida ya saa 3 usiku huu nimetoka kumsaidia dada flani hivi kwa kumtongoza cuz alikua ananipenda adi mimi mwenyewe nikajua,most of the time body language yake ilizungumza kila tulipokuwa tunakutana,so nilipofunguka leo ikawa kama nafunga goli la kisigino vile,hamna ata kufikiriwa cuz alikua ananisubiria,sasa najiuliza kwa nini na wao wasiwe na iyo courage ya kumseduce mwanaume kama sisi tunavyoweza kuwaface???
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,787
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Au kama kakubali kwenye PM tutajuaje??
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Poor Max, l hope mke wake hayumo humu; au kama yumo awe bonge la muelewa. Just imagine huyo dada hatafikiria kuwa Max kamuendea lara 1 PM, bora ingekuwa chitchat!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    Unapotoa ombi wewe unakua unataka nini?Still bado sio kila mwanaume anakubali bana!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    There is no different,MMU and chit-chat are all the same!
     
Loading...