Huyu Tajiri wenu ni mshamba na mswahili

Randy orton

JF-Expert Member
Apr 29, 2019
512
1,000
Yaani Manara kasifiwa na Chama Insta Live , Tajiri wenu amekasirika kabisa.

Ni hakika yale aliyosema Haji tumeanza kuona ukweli wake.

Huyu mtu ni mshamba sana, tajiri gani ana tabia za kimaskini !.
mfunguacode__20210806_204136_1.jpg
jumalokole.2_20210806_203921_0.jpg
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
6,300
2,000
MO anahaki ya kuongea anachopenda.
MO yupo kawaida tu kwani hajioni kuwa ni Tajiri, wala hajifichi kama Matajiri wengine.
Kumbuka kazaliwa Singida na ni mswahili kama waswahili
wengine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom