Huyu siyo Edward Lowassa ninayemfahamu kabla ya kujiuzulu 2008!

Y

Young zee

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
398
Points
195
Y

Young zee

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
398 195
Chadema wanafurahia posho na lile fungu warakalopata baada ya uchaguzi maana wanaweza kupata wabunge wengi na kupata kura zaidi zitakazowaongezea viti maalum ila kwenda Ikulu kwa nguvu za umma sio rahisi...maana hizi nguvu za umma hazikushawishiwa kujiandikisha...uko mikoani
Mkuu, watu wamejiandikisha Sana. Hiki kipindi Ni tofauti kabiss Na 1995, watu wameamua,wamesimama muda Mrefu kwenye foleni Ili Tu wajiandikishe. Sasa hivi wanachofanya CCM kupitia NEC Ni kuwahujumu watu hasa vijana Ili wakose sifa ya kupiga kura.

Na ww unaonekana Ni mmoja Kati ya waliotumwa kupima kina cha bahari kwa njiti ya kiberiti.

Je, ishawahi kutokea Tz watu wakapigana sababu ya foleni ya kujiandikisha??? Jibu Ni hapana but this time it has happened.

Watu wametumia ubunifu wa kila aina Ili Tu wajiandikishe " kumbuka wale wadada wa maboksi dar-waliojifanya Ni wajawazito. So stop fooling yourself comrade.
 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Points
1,225
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 1,225
Anadungwa sindano after evry 6 hrs. Watanzania wanajiandaa igeuza ikulu ICU. MACHINGA,MAMA NTILIE ,BODABODA. MACHINGA, MAMA NTILIE, BODABDA.!!
Hata akidunga sindano mbona hawatoki akilini mwenu. Mna shida kubwa sana. Subiri Oct 25 povu liwatoke. Narudia tena "anticipation of death is worse than death itself"
 
Y

Young zee

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
398
Points
195
Y

Young zee

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
398 195
Hivi unaamini kabisa ccm inaweza kukubali itolewe madarakani tena na lowass! Nyie mshukuru mtaongeza idadi ya wabunge tu,muulizeni mrema au huyo maalim seif
Mkuu, nyakati za Mrema Na hizi ziko tofauti Sana. Hats uelewa wa watu kuhusu vyama vingi by that time Ni mdogo.

Kipindi hicho mtu anapiga kura anakwenda nyumbani. Cku hizi tunaoiga kura tunazilinda, hakuna kulaa.

Kuhusu maslim seif, hajawahi kushindwa tokes 1995 -2010, huo anadhulumiwa kwa nguvu Sana, sometimes wanabadilisha Tu kwa kutamka full stop. But now ujanja utawaishia Tu!

Mtaiba Sana lkn kura hazitatosha kuwapa ushindi.
 
Y

Young zee

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
398
Points
195
Y

Young zee

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
398 195
we, waambie chama chako wasiondoe majina uone kazi. watu tumelala vituoni halafu unasema hatujajiandikisha? ndoroobo wewe
Mkuu NapigaNgumi, hapo Tu ndio nilimpomshangaa huyo mwanajf. Na ndio maana nashawishika kusema katumwa kupima kina cha bahari.
 
Last edited by a moderator:
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,391
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,391 2,000
Waaambie watanzania sio wajinga huo umati mnajiaminisha mtashinda never
Wanamshangaa kikongwe aliyehama chama, mtu mzima tena mzee anahama mji wake ..si siri Lowassa atakuwa ana matatizo makuuuubwa sana sijapata kuona ..
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,486
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,486 2,000
Nimejaribu kujiuliza sana na ninashindwa kupata jibu!

Lowassa ninayemuona na kumsikiliza kwa sasa sio yule ambaye alikuwa akiongea anakuvuta katika hisia kumsikiliza.

Lowassa wa zamani alikuwa anaweza kutembea kwa miguu kwa muda mrefu bila kuchoka katika Jiji la Dar-es-salaam kukagua usafi wa mazingira.

Lowassa wa sasa anatafuta kwa shida hata maneno ya kuongea na akiongea hawezi kupangilia maneno yake achilia mbali sauti iliyofifia.

Lowassa wa sasa hawezi hata kutembea vizuri achilia mbali kusimama kwa muda mrefu.

Lowassa wa sasa hawezi hata kubeba chupa ya maji ya kunywa kwa muda mrefu bila kuhitaji msaada.

Lowassa wa zamani ameenda wapi?

Nini kimemtokea Lowassa wa sasa?

Ninamtafuta Lowassa wa kuanzia mwaka wa 2008 kurudi nyuma!


Huyu ndiye Lowassa niliyekuwa ninamfahamu ambaye alikuwa ni mahili katika art of communicating!
Mbona hata wewe unatofauti kubwa kati ya mwaka 2008 na sasa hivi baada ya kuolewa?
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,545
Points
2,000
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,545 2,000
Nimejaribu kujiuliza sana na ninashindwa kupata jibu!

Lowassa ninayemuona na kumsikiliza kwa sasa sio yule ambaye alikuwa akiongea anakuvuta katika hisia kumsikiliza.

Lowassa wa zamani alikuwa anaweza kutembea kwa miguu kwa muda mrefu bila kuchoka katika Jiji la Dar-es-salaam kukagua usafi wa mazingira.

Lowassa wa sasa anatafuta kwa shida hata maneno ya kuongea na akiongea hawezi kupangilia maneno yake achilia mbali sauti iliyofifia.

Lowassa wa sasa hawezi hata kutembea vizuri achilia mbali kusimama kwa muda mrefu.

Lowassa wa sasa hawezi hata kubeba chupa ya maji ya kunywa kwa muda mrefu bila kuhitaji msaada.

Lowassa wa zamani ameenda wapi?

Nini kimemtokea Lowassa wa sasa?

Ninamtafuta Lowassa wa kuanzia mwaka wa 2008 kurudi nyuma!

Huyu ndiye Lowassa niliyekuwa ninamfahamu ambaye alikuwa ni mahili katika art of communicating!
Teh teh teh! Lowasa ni sheedah. Kuna watu watapata kiharusi kwa sababu ya Lowasa.
 
Last edited by a moderator:
P

patce

Senior Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
175
Points
195
P

patce

Senior Member
Joined Apr 28, 2014
175 195
vitendo ni muhimu sana kwa uchumi wetu ulipofika kuliko kuzungumza
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,651
Points
2,000
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,651 2,000
Nguvu ya umma ikiamua hata angekuwa maiti wapo tayari kumchagua! CCM Imefika hatua wanaleta dharau za waziwazi kwa wananchi wake...sasa wananchi wamechoka kudharauliwa na kunyanyaswa kila siku, wameamua kujaribu mtu na chama kingine!
Mkuu,
Ni kweli kuchagua ni haki ya msingi ya raia katika msingi wa demokrasia.

Maiti anaweza kuchaguliwa lakini hawezi kushinda katika uchaguzi.

Wananchi wamekuwa wakichagua vyama na wagombea mbali mbali tokea mfumo wa vyama vingi uanze.

Hata uchaguzi huu watafanya hivyo hivyo.

Hoja yangu imejikita kwenye kupambanua na kutaka kuelewa kile ambacho kimembadilisha Lowassa niliyekuwa ninamfahamu.

Halafu nadhani unaongea kama vile uchaguzi umeifanyika!
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,651
Points
2,000
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,651 2,000
Mlivyokuwa mnamnyanyasa ccm na kumfanyia kila aina ya hila ulitarajia abaki vilevile?
Mkuu,
Hii ni ngumu kumeza na kukubaliana nayo.

Lowassa ni kati ya watanzania wachache wanaopata huduma za kimaisha kwa kutumia kodi yetu.

Sidhani kama hii ni hoja yenye ukweli!
 
Dogo1

Dogo1

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,210
Points
1,500
Dogo1

Dogo1

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,210 1,500
...maana hizi nguvu za umma hazikushawishiwa kujiandikisha...uko mikoani[/QUOTE]

Nina mashaka!!!
 
ruralofficer

ruralofficer

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
1,628
Points
2,000
ruralofficer

ruralofficer

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
1,628 2,000
Mkuu,
Hii ni ngumu kumeza na kukubaliana nayo.

Lowassa ni kati ya watanzania wachache wanaopata huduma za kimaisha kwa kutumia kodi yetu.

Sidhani kama hii ni hoja yenye ukweli!
Kigezo cha kodi unachomaanisha bado ni dhaifu sana
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,451
Points
2,000
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,451 2,000
Pengine ni moja ya sababu inayomsukuma kwenda Ikulu Bw Ng'wamapalala!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,951
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,951 2,000
Lowasa wa sasa ni mgonjwa. Hilo halina ubishi na Watanzania wanaojielewa hawako tayari kuchagwa mgonjwa.
 

Forum statistics

Threads 1,335,211
Members 512,271
Posts 32,499,229
Top