Huyu siyo Edward Lowassa ninayemfahamu kabla ya kujiuzulu 2008!

swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,033
Points
1,500
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,033 1,500
Unataka atembee na magogo kichwani?
 
J

Jaygeraldy

Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
8
Points
0
J

Jaygeraldy

Member
Joined Jul 30, 2015
8 0
mtoa mada imekula.kwako.kwa taarifa yako tutamchagua hivyo hivyo.magamba mtakiona matako yatawafukuta sana mwaka huu
 
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
664
Points
195
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
664 195
Nimejaribu kujiuliza sana na ninashindwa kupata jibu!

Lowassa ninayemuona na kumsikiliza kwa sasa sio yule ambaye alikuwa akiongea anakuvuta katika hisia kumsikiliza.

Lowassa wa zamani alikuwa anaweza kutembea kwa miguu kwa muda mrefu bila kuchoka katika Jiji la Dar-es-salaam kukagua usafi wa mazingira.

Lowassa wa sasa anatafuta kwa shida hata maneno ya kuongea na akiongea hawezi kupangilia maneno yake achilia mbali sauti iliyofifia.

Lowassa wa sasa hawezi hata kutembea vizuri achilia mbali kusimama kwa muda mrefu.

Lowassa wa sasa hawezi hata kubeba chupa ya maji ya kunywa kwa muda mrefu bila kuhitaji msaada.

Lowassa wa zamani ameenda wapi?

Nini kimemtokea Lowassa wa sasa?

Ninamtafuta Lowassa wa kuanzia mwaka wa 2008 kurudi nyuma!

Huyu ndiye Lowassa niliyekuwa ninamfahamu ambaye alikuwa ni mahili katika art of communicating!
Hata wewe sio yule niliyekujua hapo mwanzo. Ulikua unatambaa, unajikojolea, na ulikua pia unakamasi kibao na hata kujinyea. Leo umebadilika sana aisee
 
Last edited by a moderator:
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,947
Points
2,000
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,947 2,000
Mleta mada ni mnafiki, Apuuzwe!
 
chilumendo

chilumendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
2,548
Points
2,000
chilumendo

chilumendo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
2,548 2,000
Hivi unaamini kabisa ccm inaweza kukubali itolewe madarakani tena na lowass! Nyie mshukuru mtaongeza idadi ya wabunge tu,muulizeni mrema au huyo maalim seif
umma ndiyo utawatoa sio lowassa ubishi wenu utawatokea puani
 
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
929
Points
225
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2009
929 225
Hahahaha unaonaje kama tungemsimamisha Kibajaji kuwa mgombea wa chama chetu maana ni mtaalamu sana wa kuzungumza huyo kuliko kumuacha akaenda kufukuzana na ubunge.
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,284
Points
2,000
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,284 2,000
Watu wakiamua hata kama huongei unachaguliwa. Kule wilaya ya Magu mwaka 2005 Mgombea udiwani alifanyiziwa akawa bubu lakini bado akashinda udiwani kwa kishindo.
Acha watu waamue, kama watafikishwa kwenye nchi ya maziwa na asali au kinyume chake, ni suala la muda tu!
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
8,352
Points
2,000
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
8,352 2,000
Mlivyokuwa mnamnyanyasa ccm na kumfanyia kila aina ya hila ulitarajia abaki vilevile?

Kumbuka amenyamaza muda mrefu bila kujibu shutuma na wakina nape na mukama wakati wakizunguka nchi nzima kumtukana.lazima pia ukumbuke umri umeenda na kama ni kujenga hoja atajenga tu ukishampa kura yako.its the matter of time
Safi sana kwa kuwajibu kwa ustaarabu.
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,801
Points
1,500
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,801 1,500
mtaongea mengi sana mwaka huu kwa wivu na chuki zilizoujaza moyo wenu
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
32,001
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
32,001 2,000
Lowasa kwa sasa ameimarika zaidi kuliko alivyokuwa CCM, hakika naamini ataimarika zaidi na kuwa fit ifikapo 27/10
 
Kaptula la Marx

Kaptula la Marx

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
985
Points
170
Kaptula la Marx

Kaptula la Marx

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
985 170
Nimejaribu kujiuliza sana na ninashindwa kupata jibu!

Lowassa ninayemuona na kumsikiliza kwa sasa sio yule ambaye alikuwa akiongea anakuvuta katika hisia kumsikiliza.

Lowassa wa zamani alikuwa anaweza kutembea kwa miguu kwa muda mrefu bila kuchoka katika Jiji la Dar-es-salaam kukagua usafi wa mazingira.

Lowassa wa sasa anatafuta kwa shida hata maneno ya kuongea na akiongea hawezi kupangilia maneno yake achilia mbali sauti iliyofifia.

Lowassa wa sasa hawezi hata kutembea vizuri achilia mbali kusimama kwa muda mrefu.

Lowassa wa sasa hawezi hata kubeba chupa ya maji ya kunywa kwa muda mrefu bila kuhitaji msaada.

Lowassa wa zamani ameenda wapi?

Nini kimemtokea Lowassa wa sasa?

Ninamtafuta Lowassa wa kuanzia mwaka wa 2008 kurudi nyuma!

Huyu ndiye Lowassa niliyekuwa ninamfahamu ambaye alikuwa ni mahili katika art of communicating!
Vipi mkuu? Mbona mgombea wenu Dr.Magufuli mmemsahau jamani? Nani atamfanyia publicity, maana kila ck mnatusaidia kumpa publicity mgombea wetu wa UKAWA. Sasa imekuwa kila anakopita ni Tsunami tu. Kulikoni? Msimsahau hivyo mgombea wenu, amebaki mkiwa
 
Last edited by a moderator:
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
13,067
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
13,067 2,000
Masaburi ya mchina...!!! Mtauziwa hadi nyama za punda..mkomeeee...CCM imetumaliza jamani hadi wachina wanatuuzia nyama za punda..!! Na kiwanda kipo nchini mwetu...!? Yaani hawa wangefungwa maisha...!!!
 
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,425
Points
2,000
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,425 2,000
Nimejaribu kujiuliza sana na ninashindwa kupata jibu!

Lowassa ninayemuona na kumsikiliza kwa sasa sio yule ambaye alikuwa akiongea anakuvuta katika hisia kumsikiliza.

Lowassa wa zamani alikuwa anaweza kutembea kwa miguu kwa muda mrefu bila kuchoka katika Jiji la Dar-es-salaam kukagua usafi wa mazingira.

Lowassa wa sasa anatafuta kwa shida hata maneno ya kuongea na akiongea hawezi kupangilia maneno yake achilia mbali sauti iliyofifia.

Lowassa wa sasa hawezi hata kutembea vizuri achilia mbali kusimama kwa muda mrefu.

Lowassa wa sasa hawezi hata kubeba chupa ya maji ya kunywa kwa muda mrefu bila kuhitaji msaada.

Lowassa wa zamani ameenda wapi?

Nini kimemtokea Lowassa wa sasa?

Ninamtafuta Lowassa wa kuanzia mwaka wa 2008 kurudi nyuma!

Huyu ndiye Lowassa niliyekuwa ninamfahamu ambaye alikuwa ni mahili katika art of communicating!
Ile pilipili mliotwanga pale DODOMA ilikuwa kali sana ee! Imewapalia ,naona mnakohoa ovyo.
Mpaka mkohoe damu mwaka huu.

Hatuangalii rangi ya Paka, tunachoangalia uwezo wake wa kukamata Panya.

Tafuteni mashimo ya kujificha,kama ni hapa Tanzania au Uhamishoni.
 
Last edited by a moderator:
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,425
Points
2,000
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,425 2,000
Vipi mkuu? Mbona mgombea wenu Dr.Magufuli mmemsahau jamani? Nani atamfanyia publicity, maana kila ck mnatusaidia kumpa publicity mgombea wetu wa UKAWA. Sasa imekuwa kila anakopita ni Tsunami tu. Kulikoni? Msimsahau hivyo mgombea wenu, amebaki mkiwa
Ile pilipili ilikuwa kali sana.
Wao walidhani pilipili hoho.
Waache wamsahau mtu wao.
 
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
4,221
Points
2,000
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
4,221 2,000
Lowasa hata akianza kutembelea magongo kura yangu kwake iko palepale tu.
 
L

lucy thawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
296
Points
0
L

lucy thawe

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
296 0
Waaambie watanzania sio wajinga huo umati mnajiaminisha mtashinda never
 

Forum statistics

Threads 1,335,209
Members 512,271
Posts 32,499,212
Top