Huyu siyo Edward Lowassa ninayemfahamu kabla ya kujiuzulu 2008!

Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,651
Points
2,000
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,651 2,000
Nimejaribu kujiuliza sana na ninashindwa kupata jibu!

Lowassa ninayemuona na kumsikiliza kwa sasa sio yule ambaye alikuwa akiongea anakuvuta katika hisia kumsikiliza.

Lowassa wa zamani alikuwa anaweza kutembea kwa miguu kwa muda mrefu bila kuchoka katika Jiji la Dar-es-salaam kukagua usafi wa mazingira.

Lowassa wa sasa anatafuta kwa shida hata maneno ya kuongea na akiongea hawezi kupangilia maneno yake achilia mbali sauti iliyofifia.

Lowassa wa sasa hawezi hata kutembea vizuri achilia mbali kusimama kwa muda mrefu.

Lowassa wa sasa hawezi hata kubeba chupa ya maji ya kunywa kwa muda mrefu bila kuhitaji msaada.

Lowassa wa zamani ameenda wapi?

Nini kimemtokea Lowassa wa sasa?

Ninamtafuta Lowassa wa kuanzia mwaka wa 2008 kurudi nyuma!

Huyu ndiye Lowassa niliyekuwa ninamfahamu ambaye alikuwa ni mahili katika art of communicating!
 
Last edited by a moderator:
BIGURUBE

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
6,696
Points
2,000
BIGURUBE

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
6,696 2,000
Nguvu ya umma ikiamua hata angekuwa maiti wapo tayari kumchagua! CCM Imefika hatua wanaleta dharau za waziwazi kwa wananchi wake...sasa wananchi wamechoka kudharauliwa na kunyanyaswa kila siku, wameamua kujaribu mtu na chama kingine!
 
L

Lagossa

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
301
Points
0
L

Lagossa

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
301 0
Mlivyokuwa mnamnyanyasa ccm na kumfanyia kila aina ya hila ulitarajia abaki vilevile?

Kumbuka amenyamaza muda mrefu bila kujibu shutuma na wakina nape na mukama wakati wakizunguka nchi nzima kumtukana.lazima pia ukumbuke umri umeenda na kama ni kujenga hoja atajenga tu ukishampa kura yako.its the matter of time
 
N

Naboti

Senior Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
192
Points
195
N

Naboti

Senior Member
Joined Apr 17, 2015
192 195
Haamini kama amepokelewa ukawa ndo maana bado anatetemeka. Hebu tumsikilizie
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,612
Points
1,500
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,612 1,500
Wameshindwa sasa wameamua KUKUTUMA.

Kibaki alikuwa hivi hivi..na akapewa ikulu.
 
M

manya kitula

Senior Member
Joined
Apr 1, 2015
Messages
178
Points
0
M

manya kitula

Senior Member
Joined Apr 1, 2015
178 0
Sasa ninaanza kuelewa kweli "fimbo ya mbali haiuwi nyoka." Huu msemo nimeutafakari sana kwani unaelekea kuwa na maana kubwa kwetu watanzania kipindi hiki cha uchaguzi mkuu.
 
CleaOS

CleaOS

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
260
Points
195
CleaOS

CleaOS

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
260 195
Chadema wanafurahia posho na lile fungu warakalopata baada ya uchaguzi maana wanaweza kupata wabunge wengi na kupata kura zaidi zitakazowaongezea viti maalum ila kwenda Ikulu kwa nguvu za umma sio rahisi...maana hizi nguvu za umma hazikushawishiwa kujiandikisha...uko mikoani
 
kekuwetu

kekuwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
327
Points
195
kekuwetu

kekuwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
327 195
Akiwa rais vyote vitarudi...
Unakumbuka Kikwete wa zamani alivokuwa anadondoka kifafa hovyo hovyo...???
aisee hapo umempa neno zito kamanda, umempa zake, alafu afahamu kampeni bado hazijaanza haruhusiwi kupiga kampeni itamletea shida.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,688
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,688 2,000
Anadungwa sindano after evry 6 hrs. Watanzania wanajiandaa igeuza ikulu ICU. MACHINGA,MAMA NTILIE ,BODABODA. MACHINGA, MAMA NTILIE, BODABDA.!!
 
muunganosadick1

muunganosadick1

Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
89
Points
95
muunganosadick1

muunganosadick1

Member
Joined Apr 19, 2015
89 95
nikweli kabisa,lowasa nikimwangalia na kumsikiliza anatia mashaka afya yake,pia hata kuongea shida.
 
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,880
Points
2,000
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,880 2,000
Tatizo lipo linamsumbua ila wanapuuzaa
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,543
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,543 2,000
Nadhani pia ni kuwa na haki na ukweli. Inaweza kuwa ni umri au udhaifu fulani wa kimwili. Ndio maana nawashangaia wanaosema ati Lowassa hajui kuzungumza; Lowassa alikuwa ni mzungumzaji mzuri sana na anasisimua ukimsikiliza. Sasa hivi bila ya shaka siyo sawa na 2008. Lakini la maana ni kuweza kusikiliza anasema nini hasa kuliko jinsi gani anakisema anachosema. Kama tunataka watu wanaoweza kupigisha stori bila kujali wanasema nini tunaweza kupata tatizo.
 
tol

tol

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2014
Messages
240
Points
250
tol

tol

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2014
240 250
Anadungwa sindano after evry 6 hrs. Watanzania wanajiandaa igeuza ikulu ICU. MACHINGA,MAMA NTILIE ,BODABODA. MACHINGA, MAMA NTILIE, BODABDA.!!
umemsahau magufuli ambaye sasa hivi hajielewi hajui kama yeye ni mgombea
Jamani Kati ya.JOHN POMBE MAGUFULI na KIKWTE nani ni mgombea wa uraisi kwani magufuli anamnadi na kumsifia Kikwete,sana ... inawezekana magufuli hajui kama yeye ni mgombea urais na anajua kikwete anaendelea kutetea kiti chake. hivyo anamnadi kwa wananch
 
Easyway

Easyway

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,466
Points
2,000
Easyway

Easyway

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,466 2,000
Hata kikwete tuliambiwa ana umwa ule ugonjwa mkuu hiyo ilikuwa 2005, mpaka leo yupo pamoja na kuanguka anguka mara mbili.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,849
Points
2,000
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,849 2,000
Lowasa wa zamani hakutopea kwa ufisadi ila Lowasa wa sasa ufisadi ndo mtaji wake wa kisiasa
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
13,990
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
13,990 2,000
Nimeangalia hiyo video nimepata uchungu sana,huyu ndio alitakiwa awe Waziri mkuu toka kitambo hawa akina Pinda ni.kulia lia tu hawana maono ya Mbali
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top