Huyu shahidi anayechelewesha kesi ya Ole sabaya angekuwa yuko kwenye kesi ya Mbowe basi Chadema wangepiga kelele sana!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
49,414
2,000
Siyo kwamba nawabeza Chadema bali nawakubali kwa namna wanavyothubutu kupigania haki zao.

Fikiria kesi ya Ole sabaya Jamhuri ina zaidi ya mashahidi 20 lakini wamefikia shahidi wa 7 jamaa katangaza anaumwa na leo ni siku ya pili mfululizo eti kesi inaahirishwa hadi apone.
Peter Kibatala asingekubaliana na hizi figisu kabisa lazima shahidi wa 8 angepanda kizimbani.

Mungu ni mwema wakati wote!
 

Imeloa

JF-Expert Member
Jan 28, 2013
8,418
2,000
Another senseless comment posted by the payee to justify the sums she gets from her payer to purchase the recharge voucher.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom