huyu ni nani?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu ni nani??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Nov 21, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,317
    Likes Received: 14,585
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Heee juzi juzi wakati wa mfungo si nilimuona amevaa baibui...?! Leo yuko hivi...!
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni mtoto wa mzee mmoja anaeamini katika ushirikina sana nchini. Baba ya huyu binti ni mwenyeji wa Tanga.... Baba wa mtoto huyu amewaandikia makatibu wa chama fulani kuwahimiza madiwani na wabunge walioshindwa katika viti vya ubunge na udiwani kufungua kesi mahakani,,,, Baba wa mtoto huyu ana mtoto ambae ajishinda Ubunge jimbo fulani nchini... Baba wa mtoto huyu aliwahi kuwa mkuu wa mkoa na kukomalia suala la tabia mbovu za ukahaba...... Nadhani umemjua sasa.
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,096
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    si mwengine ni Slaa

    nimepata ?
     
  5. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona ana pengo na macho ya wizi?
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Huyu binti ndiyo hawa kwetu husu Shamba tunawaita "WAKUCHORWA".
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,482
    Likes Received: 1,844
    Trophy Points: 280
    Huyu dada nywele ni zake au katani zilizopakwa rangi?
     
  8. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,808
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    Mwamvita Makamba
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Mbunge mtarajiwa wa viti maalum.
     
  10. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,074
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Angalia!
    Usije mtukana Mjomba wako Makamba kwamba alisaidiwa?
    Hata cheti chake tu hapo kimeandikwa Mwamvita Makamba wewe unamwingiza Dr Slaa hapo?
    Blaza,Dr Slaa alisha wahi kuwa Mkuu wa Mkoa??

    Hiii! Hiiii! Somo la Historia hata F hukupa wewe ulipata Z.
     
  11. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Wacheni kumnyanyasa binti wa watu kwa kuwa tu baba yake hamumpendi.

    Binti ni mchapa kazi mzuri na mwenye bidii, na huyo mzungu aliyepo hapo ndiyo mumewe kwa mujibu wa blog ya michuzi.

    Heko Mwamvita tunakupa hongera na endelea na kazi yako nzuri, achana na hawa wapambe ambao hawaoni jema kwa mtu.
     
  12. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,414
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hivi kaolewa huyu!!?
     
  13. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nilipoangalia hilo domo tu! nikajua lazima huyu atakuwa ni mwamvita, mtoto wa nyoka ni nyoka : Kamati Kuu + RA = Vodacom
     
  14. B

    Basically Member

    #14
    Nov 21, 2010
    Joined: May 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    imagine hajapaka makeup......................................... !!!!!!!!!!.....anakuwaje??????
     
  15. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kawakosea nini??
    mbona mko hivyo?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,317
    Likes Received: 14,585
    Trophy Points: 280
    jambo binti
     
  17. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 33
    Kah! watu mnajua kunanga.
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwamvita ni mchapakazi na ana moyo wa huruma ya baba yake hayamuhusu kila mtu ahukumiwe kwa matendo yake.
     
  19. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa msema hovyo wa Chama Cha Majambazi.....
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mtoto wa kufikia wa luteni
     
Loading...