Huyu ni mzee wa "picha ya leo" akipewa discpline na my wife wake

SI unit

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
1,953
2,000
998272_385813161546072_1919256199_n.jpg
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,273
2,000
Mkikatwa miguu na viganja mnalalamika!

Thubutu! chezea wale wasiojijuwa wa huko vijijini kwenu.

Hapa ni mujini, "walikuja na nywele vichwani wakarudi makwao vipara". Hiyo ilikuwa kauli mbiu yetu enzi hizo, umeshawahi isikia?
 

Prince Hope

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
2,159
1,225
Thubutu! chezea wale wasiojijuwa wa huko vijijini kwenu.

Hapa ni mujini, "walikuja na nywele vichwani wakarudi makwao vipara". Hiyo ilikuwa kauli mbiu yetu enzi hizo, umeshawahi isikia?

Wa mujini hawafanyiwi hivyo, but kunako kiboga ndo discipline yenyewe!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom