Huyu ni Muiraq vs na huyu ni Mgoni.


Tugutuke

Tugutuke

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
495
Likes
33
Points
45
Tugutuke

Tugutuke

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
495 33 45
Habari zenu wana Jf hasa wa humu humu jukwaa pendwa!
Bila kupoteza muda,ninatatizwa na hili kila nikitaka kuoa au kuamua niishi na nani.
Kwa kipindi cha mwaka mmoja nilikuwa kwenye mahusiano na binti wa kingoni,tuliishi vzuri kweli japo tulikuwa tunakwazana kidogo kidogo,yule mgoni kiukweli hakuwa mtu wa kupenda vitu nisivyoviweza,alikuwa mtaratibu. Sasa wakati nipo naye kama mpenzi wangu nikaja nikaleza pembeni nikawa na binti kabila lake Muiraq ila mama yake ni mbena. Huyu binti muiraki kwa umbo la nje kampita mgoni kwa mbaali,ni mrefu,ana natural hair ndeefu,mweupe na si wa mkorogo,mzuri wa sura na shape! Kwa mgoni yeye ni mfupi mweupe kwa mbaali,ila naye ana figure nzuri.
Lakini hapa kila mtu nilimpata katika mazingira tofauti,mgoni kumpata nilihangaika saana nilimfuatilia kama mwezi hivi,lakini yule muiraq nilimtongoza J'4 asubuhi akanipa jibu J'5 na J'pili nikaomba mchezo akanipa.
Sasa bandugu,jingne huyu mgoni nilimpaga ujauzito akaja akautoa mimi bila kujua ila alipodhoofika kiafya ndo akaamua aseme ukweli kuwa aliabort. Na yule muiraq nimempa ujauzito mwezi wa 9 mwaka huu,lakini hataki hata habari ya kutoa mimba! Sasa kila mtu ana sifa tofauti,nataka nioe mmoja tu! Nimwoe yupi na nimwache yupi? Kuna story ndeefu kuwahusu lakini nimeonelea niandike kwa kifupi!
Comments wadau..
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,735
Likes
4,438
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,735 4,438 280
...

....subiri ka -zygote kakitoka kama kanafanana nawewe
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Nasikia wanasema eti wailaq malaya wangoni wachawi ila sijathinitisha. Maneno ya watu tu.
 
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
677
Likes
7
Points
35
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
677 7 35
Mmmmh, mzee unapenda sana kutotumia condom eeeeh?hebu jaribu mwingne, naye akipata mimba cheza sanda kalawe, au fumba macho uguess yupi kati yao atakufaaaa.
 
S

simime wa simime

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
30
S

simime wa simime

Member
Joined May 21, 2013
35 0 0
hao wote hawafai kwann wakupe chezo kabla ya ndoa ila hata wewe ninmchafu kwann utafute mwanamke mwingine na wakati huo una mngoni nyumbani? acha hizo hebu ona thamani ya hao dada zetu nao ni binadamu tusiwachezee
 
J

Jizzy1

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
464
Likes
4
Points
35
J

Jizzy1

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
464 4 35
Mkuu Jerry unaonekana hata hujui unataka nini, una gamble gamble tuu,
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Nasikia wanasema eti wailaq malaya wangoni wachawi ila sijathinitisha. Maneno ya watu tu.
Jamani nawe unaamin akioa muiraq atakuwa ameolea wilaya nzima na kata zake pia?basi aje kwangu mie mtoto wa kisomali+msukumaa,ila mim kumpa dudu mpaka tufungue ndoa
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,890
Likes
124
Points
160
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,890 124 160
Subiri mtoto azaliwe,akue na uone kama mnafanana
 
Zorrander

Zorrander

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
435
Likes
4
Points
35
Zorrander

Zorrander

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
435 4 35
Aisee ni kwanini umewatofautisha kwa kutumia makabila yao????? Ni kwann pia umetutajia mda uliotumia kumpata kila mmoja wao???? Uko serious kweli unataka kushauriwa yupi wa kumuoa au unataka kujua mitizamo yetu juu ya makabila uliyoyataja?????? Je unaweza kutuambia tofauti kati ya yule aliyekuzungusha mwezi ndio akakubali na yule aliyekubali ndani ya wiki?????
 
Immortal_MH

Immortal_MH

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2013
Messages
1,167
Likes
1,866
Points
280
Immortal_MH

Immortal_MH

JF-Expert Member
Joined May 14, 2013
1,167 1,866 280
weka picha + source
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Wote waache maana hustahili kuwa hata na mmoja wao mpaka utakapojifunza kuheshimu mahusiano uliyomo!
Ulikuwa na mngoni ukatafuta na Mu iraqw,kesho utatafuta mzigua then mmanyema mpaka umalize makabila yote Tanzania!
Kuweza kumpa mwanamke mimba hakumaanishi umekuwa kuweza kuwa mume!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,025
Likes
2,109
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,025 2,109 280
Aisee ni kwanini umewatofautisha kwa kutumia makabila yao????? Ni kwann pia umetutajia mda uliotumia kumpata kila mmoja wao???? Uko serious kweli unataka kushauriwa yupi wa kumuoa au unataka kujua mitizamo yetu juu ya makabila uliyoyataja?????? Je unaweza kutuambia tofauti kati ya yule aliyekuzungusha mwezi ndio akakubali na yule aliyekubali ndani ya wiki?????
hahaa bado hajautpa details za "nani mtamu zaidi" au wanalingana "utamu"
 
Tugutuke

Tugutuke

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
495
Likes
33
Points
45
Tugutuke

Tugutuke

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
495 33 45
Jamani nawe unaamin akioa muiraq atakuwa ameolea wilaya nzima na kata zake pia?basi aje kwangu mie mtoto wa kisomali+msukumaa,ila mim kumpa dudu mpaka tufungue ndoa
Hapa ni chit chat ama jokes,ama....
 
Tugutuke

Tugutuke

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
495
Likes
33
Points
45
Tugutuke

Tugutuke

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
495 33 45
wote mmenielewa nadhani,lakini mpo kimasihara badala ya kunijengea hoja!
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Jamani nawe unaamin akioa muiraq atakuwa ameolea wilaya nzima na kata zake pia?basi aje kwangu mie mtoto wa kisomali+msukumaa,ila mim kumpa dudu mpaka tufungue ndoa
Akikuoa mimi utaniweka wapi? acha hizo bana au labda sikufai?
 

Forum statistics

Threads 1,251,967
Members 481,948
Posts 29,791,728