Huyu ndiye mwanamke tulizo la msanii nay wa mitego,hapa hachomoki na utata wake

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,070
2,000

Ney wa mitego aliamua kuziachia picha za mpenzi wake tandaoni kupitia akaunt yake ya instagram..!! tazama picha hapo chini









 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,508
2,000
BASATA watumie huyu kufikisha ujumbe kwa ney kwamba jamaa anaimba ujinga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom