Huyu ndiye mtoto wa miaka 14 wa kitanzania anayetengeneza application za simu na kuwauzia nokia


englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,261
Likes
1,966
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,261 1,966 280

Alvin Walter Makundi ni kijana mdogo wa Kitanzania anayeishi na wazazi wake nchini Singapore. Akiwa na umri wa miaka 14 na mwanafunzi wa kidato cha pili huko Singapore, tayari ameshatumbukiza jina lake katika orodha ya wataalamu wa application katika moja ya makampuni makubwa duniani ya kutengeneza simu za mkononi ya NOKIA, ambapo anatengeneza applications ambazo anazituma katika kampuni hiyo ambayo nayo bila hiana huitumia.
 
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
983
Likes
1,160
Points
180
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
983 1,160 180
Kumbe ni mtanzania anayeishi singapore? Nilidhani anaishi huku kwetu kweditilibe. Hakuna cha ajabu hapo. Mbona Obama ni mkenya lakini ni rais wa marekani.
 
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,655
Likes
729
Points
280
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,655 729 280
Mbona wapo wengi wenye uwezo hapa Bongo!! tatizo ni mazingira ya kuonyesha uwezo wao na kupata support kutoka kwenye finance institutions.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Kama wakitengeneza magobole tuu mnataka kuwafunga jela

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
huyo siyo mtz
elimu hii ya bongo ya kupewa credit na serikali itafanya nn!?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,019
Likes
181
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,019 181 160
Kumbe ni mtanzania anayeishi singapore? Nilidhani anaishi huku kwetu kweditilibe. Hakuna cha ajabu hapo. Mbona Obama ni mkenya lakini ni rais wa marekani.

Umeonaeee!
Kha ha ha ha ha haaa!
 
J

justine sheddy

Member
Joined
May 24, 2013
Messages
10
Likes
0
Points
0
J

justine sheddy

Member
Joined May 24, 2013
10 0 0
Kumbe ni mtanzania anayeishi singapore? Nilidhani anaishi huku kwetu kweditilibe. Hakuna cha ajabu hapo. Mbona Obama ni mkenya lakini ni rais wa marekani.
Kweli kabisa yy ni mtanzania asili tu ila mpango mzma Singapore
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,712
Likes
17,340
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,712 17,340 280
Ni vizuri sana
 
Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
775
Likes
2
Points
35
Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
775 2 35
Rais wako ndo kila kitu kwake ni ajabu ndo maana mpaka leo hajachoka kuzunguka na dunia
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,138
Likes
277
Points
180
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,138 277 180
Nilijua anakaa tandale, kumbe singapore!!! Agriiiiii!!
 
Rugambwa31

Rugambwa31

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
227
Likes
4
Points
35
Rugambwa31

Rugambwa31

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
227 4 35
watz tupo safi hila mazingira ya hapa bongo sio mazuri kwa kukuza vipaji. Vijana wangapi tumesomanao walikuwa noma hila leo wako wapi? Watz wanaamua kuamia nchi za nje kwasababu mazingira ya kule nimazuri ktk kukuza vipaji. Embu tubadilike watz kwani nchi yetu itajengwa na sisi wenyewe na wala sio WAWEKEZAJI WA KUTOKA NJE.
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
Hongera bwamdogo Makundi jr. Tatizo la Watanzania cc bado ni pale pale, hatutaki kuukubali ukweli pale kwenye ukweli. Bwamdogo ni mkaree, kaka zake hapa bongo wana degree za computer science lakini hawana hata program mmoja ambayo wanaweza ipresent mahali kazi kulalamika tu.
Tengeneza hata kidata base kimoja umuuzie jirani yako mwenye ka super mrkt basi, ooo serikali, hata kwenye hili jamani? Makofi jamani kwa Waaaaaaaalter Makundiiiii.
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
28
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 28 145
Kumbe ni mtanzania anayeishi singapore? Nilidhani anaishi huku kwetu kweditilibe. Hakuna cha ajabu hapo. Mbona Obama ni mkenya lakini ni rais wa marekani.
Pengine ungeambiwa anauza madawa basi ungemkubali haraka!
 
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,372
Likes
2,440
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,372 2,440 280
Mbona wapo wengi wenye uwezo hapa Bongo!! tatizo ni mazingira ya kuonyesha uwezo wao na kupata support kutoka kwenye finance institutions.
Hizi ndo siasa za kitanzania za kujisifu na kuleta visingizio vya mbaazi!Kama yupo mwenye uwezo kampuni zitamtafuta tuu!Ila kwa elimu yetu ya 7x2=15 usitarajie kupata watu kama hao waandishi wa vitabu wenyewe ndo kina kambare Nyangumi bado unajidanganya eti hapa pia wapo?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,834
Likes
1,670
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,834 1,670 280
Kwa kiongozi makini angepata changamoto kutengeneza mazingira mazuri ya kuwarudisha watalaam wote watanzania walioko nje kuujenga mataifa mengine waje wasaidie kujenga taifa lao, lkn kwa huyu wetu sijui kama hilo lipo vichwani hata si yeye wala washauri wake!
 
Charles kiwesi

Charles kiwesi

Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
37
Likes
0
Points
0
Charles kiwesi

Charles kiwesi

Member
Joined Jan 17, 2013
37 0 0
Huyo kwa vile yupo sehemu yenye fursa ndio maana ametimiza ndoto na kipaji kimeonekana Ila labda tu nimwambie Mr president kua watoto wa aina hii wapo nchini na anaweza kuwapa mkono hapa hapa nchini kama atahamua kutimiza ahadi yake aliyoitoa kwa watanzania kuhakikisha maisha bora yanapatikana kwa kuimarisha mambo ya msingi yanakua sawa lakini kwa chenga yake ya shule zaidi kata amechelewa sana kupanga kufika hapo
 
Msalagambwe

Msalagambwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
716
Likes
66
Points
45
Msalagambwe

Msalagambwe

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2012
716 66 45
Tanzania hakuna utamaduni wa kudhamini chetu.
Kuna watu hapa USA ni wakufunzi wa vyuo vikuu wakiondoka katika vyuio hivyo kozi nzima inafutwa.
Ni vipanga hodari wa kutupwa.
Lakini serikali ya CCM inawaona mavi ya kunuka, hata wakija hapa wanashindwa kuongea nao.
Nchi nyingine serikali zingewafanya member wa faculties za vyuo vyake.

Tanzania ukigani mashairi ya kuisifu CCM hata Rais wa nchi anaweza kuairisha safari ya nje asikilize shairi lako.

Udakitari uinjinia na uana sayansi umebuyamiwa matacko na serikali ya CCM
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,685