Huyu ndiye mtangazaji mrembo kuliko wote Tanzania

General Mangi

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
14,885
2,000
Ila huyu demu ni picha za editing, ukikutana nae kasuka nywele za mistari , waweza dhania ni beki 3
 

Mefloquine

JF-Expert Member
Dec 6, 2018
500
1,000
Namuona kama ni type ya kina fettylicious vile, dera kwake kanzu, anyway, ana sauti maridhawa ya utangazaji, itoshe kusema nampenda sana huyu.
 

Venus Star

JF-Expert Member
Dec 6, 2018
3,237
2,000
Tusitaniane kwenye mambo muhimu kama haya. Hebu tuanze kumjadili sasa hutu mwanamke. Hebu tuacheni utani anauzuri gani?
1545127530511.png


1545127553825.png


1545127644391.png


1545127585403.png
 

Kapumpuli

JF-Expert Member
Aug 11, 2018
881
1,000
Hivi unatumia kigezo gani kutuaminisha watu wote kuwa huyo ndie mtangazaji mzuri/mrembo kuliko wote Tanzania?

Watanzania hivi tupoje? Ukisema mtu fulani kuwa ni mzuri (kwa kutumia vigezo vyako tusivyovijua)ni lazima tukubaliane na wewe kuwa ni mzuri?
Na Mimi nashangaa sana... Mtu wa kawaida lakini anapambwaaa!!! Khaaa, yaani analazimisha wote tumpende....

Inastajabisha kweli!
 

nyundo2017

JF-Expert Member
Sep 7, 2017
1,074
2,000

qeen jojo

Senior Member
Jan 7, 2021
143
500
Hivi unatumia kigezo gani kutuaminisha watu wote kuwa huyo ndie mtangazaji mzuri/mrembo kuliko wote Tanzania?

Watanzania hivi tupoje? Ukisema mtu fulani kuwa ni mzuri (kwa kutumia vigezo vyako tusivyovijua)ni lazima tukubaliane na wewe kuwa ni mzuri?
Imepingwa hyoo
 

Stephen Chelu

Verified Member
Oct 31, 2017
5,168
2,000
Nilimwona kwenye filamu moja ya bongo hoods, anatukana balaa....ila ana sauti nzuri....kuhusu uzuri wa jumla nampa 47%
 

Vladmir Putina

JF-Expert Member
Jun 20, 2020
651
500
Anaitwa meena ally ni mtangazaji wa clouds FM binafsi Mimi nampenda namkubali

Anakipaji kikubwa sana alafu pia ni mrembo hanaga maringo

View attachment 969064 View attachment 969063 View attachment 969071 View attachment 969073 View attachment 969075

Kwa ushikaji kweli namkubali ni mshikaji, hanaga noma na mtu huyu Dada...ingawa ushkaji umekuwa mwingi kiasi kwamba hadi naanza kuhisi ni tom boy labda 😁😁😁.

Ila kusema kuwa ni mrembo kuliko watangazaji wote TZ hapo umetudanganya.

Alafu huyu dem anatokaga Arusha kama sijakosea ndiyo maana ushkaji mwingi kuliko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom